Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010 - hình ảnh trang

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010 - hình ảnh trang 16 -17 - 18

Ủa sao không thấy Mình nhẩy ...Bác Phó Nháy ơi, sao không thấy có em vậy :(:)((

em nhớ lúc chụp hình....bác đang còn bận nói chuyện với mấy em bàn kia,nên ko có mặt kịp thời:-j

Sao kỳ vậy ta , em nhớ đâu nói chuyện với em nào đâu. Chỉ có nói chuyện với em Kute gì ấy một chút thôi mà.....sao lại không chụp em vậy :-t:-t

crazy

Ðề: Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010 - hình ảnh trang 16 -17 - 18

Bằng cả tấm lòng và niềm Hạnh Phúc đến ngây ngất - Crazy gởi đến toàn thể ACE HD ĐN lời cảm ơn chân thành nhất về sự tổ chức và chia vui cùng Crazy trong ngày 25/8 -
thay mặt Gia Toàn thể GĐ một lần nữa xin cảm ơn các Bác.
Thân mến Crazy.

anbinhdo

Well-Known Member

Bằng cả tấm lòng và niềm Hạnh Phúc đến ngây ngất - Crazy gởi đến toàn thể ACE HD ĐN lời cảm ơn chân thành nhất về sự tổ chức và chia vui cùng Crazy trong ngày 25/8 -
thay mặt Gia Toàn thể GĐ một lần nữa xin cảm ơn các Bác.
Thân mến Crazy.

Hi hi Bác Hạnh lại tính mời làm một buổi off Chai để chuẩn bị đóng Topic tháng 8 này đây....Bác Hạnh gợi ý quá...Anh em ai hương ứng giơ tay nhé ....:-j hi hi hi

kdq2010

Well-Known Member

Hôm nay là ngày 31 rồi các bạn nói nhanh nhanh sang ngày 1/9 thì topic này close và sẽ create 1 topic mới cho tháng 9, chắc sẽ xôm tụ nữa đây :))

crazy

Hôm nay là ngày 31 rồi các bạn nói nhanh nhanh sang ngày 1/9 thì topic này close và sẽ create 1 topic mới cho tháng 9, chắc sẽ xôm tụ nữa đây :))

Lên DS đi Bác Bình ơi -

anbinhdo

Well-Known Member

Lên DS đi Bác Bình ơi -

OK để tối nay mới đóng Topic và lên Topic mới luôn cho nó xôn tụ Bác Hạnh ! Bác có ý kiến gì hay không trong tháng 9 để anh em làm luôn thể :-c

crazy

OK để tối nay mới đóng Topic và lên Topic mới luôn cho nó xôn tụ Bác Hạnh ! Bác có ý kiến gì hay không trong tháng 9 để anh em làm luôn thể :-c

Thiệt tình mà nói mình lúc này tối như đêm 30 - hic - Bình cung các bác mần dùm với hi hi - mình tham gia thôi

anbinhdo

Well-Known Member

Chúc mừng sinh nhật tất cả ! Topic trong tháng đã qua, em xin đóng Topic này lại !
Chúc cho những ngày tháng tươi đẹp sẽ đến với các Bạn trong tương lai mới và thành công mới !
Thay mặt toàn thể anh em Hội HD Đà Nẵng!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên