Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010 ( ảnh trang 29 )

satan85

Well-Known Member
Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

/:)Cũng có rèn luyện anh àh, em đối tượng Đảng hồi sinh viên, thế mà giờ chưa kết nạp được, chắc là do vụ này anh ơi giúp em với/:)

Bác cứ laauxanh miết thế thì đố mà có đảng

hddanang

Active Member
Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

Bác cứ laauxanh miết thế thì đố mà có đảng
;))Chú ném anh quả này anh chết thật đấy chứ chẳng chơi, đang cơ cấu về địa phương?Tai vách mạch dừng?;))

satan85

Well-Known Member

;))Chú ném anh quả này anh chết thật đấy chứ chẳng chơi, đang cơ cấu về địa phương?Tai vách mạch dừng?;))

ở địa phương thì không ai biết câu ném đá của e đâu nên bác khỏi cần bận tâm

HDCP

Super Moderators

ở địa phương thì không ai biết câu ném đá của e đâu nên bác khỏi cần bận tâm

Ở đà nẵng cũng có lầu xanh hả bác, em tưởng mỗi quê em có thôi chứ.=))

satan85

Well-Known Member

Quê e ở đâu giới thiệu cho anh một phát đi

pakse

Thứ 7 này ae lên Số , HĐaNanG mời ae vụ chiến thắng oanh tạc,

Tomykhoai

Active Member

Các Bác không nói chuyện nhạy cảm nhé. Không dùng những từ chuyên môn làm ảnh hưởng đến hình tượng HD việt nam như em nhé.
Tóm lại các bác có film Điệp viên 3X bản 3D không?? có thì cho em xin hehe

pakse

Các Bác không nói chuyện nhạy cảm nhé. Không dùng những từ chuyên môn làm ảnh hưởng đến hình tượng HD việt nam như em nhé.
Tóm lại các bác có film Điệp viên 3X bản 3D không?? có thì cho em xin hehe

có đây

=))=))=))=))=))

trung_apple

Active Member

Thứ 7 này ae lên Số , HĐaNanG mời ae vụ chiến thắng oanh tạc,
anh huy là hay cứ đưa tin vịt không nhá , đừng để anh em có mặt mà không có anh nhá ,

Tomykhoai

Active Member

Thử là biết đúng k liền@ k thì hỏi luôn hđânnang đi

Bác huy cho em hỏi bên Lào có " Búp bê tình yêu" không ?? em buôn lậu về bán kiếm tí cháo hehe

jianghaoHDVN

Bác huy cho em hỏi bên Lào có " Búp bê tình yêu" không ?? em buôn lậu về bán kiếm tí cháo hehe

búp bê tình yêu là búp bê gì thế nhở bác Khoai....mà bác mua về bán lại hay là bác mua về xài...khó đoán

NhuQuynhCF

Mình cũng sinh nhật trong tháng 9 :):)

jerrymouse

Active Member

Chúc Mừng Sinh nhật Bác. Nếu Bác ở ĐN thì sẽ có quà của hội HD ĐN :))
Thế mình sinh nhật cuối tháng 8 đầu tháng 9 thì sao nhỉ? Bà già chuyển dạ từ tháng 8 mà mãi tháng 9 mình mới chịu ra nhìn đời ;)).

nipponvn

Member

Thế mình sinh nhật cuối tháng 8 đầu tháng 9 thì sao nhỉ? Bà già chuyển dạ từ tháng 8 mà mãi tháng 9 mình mới chịu ra nhìn đời ;)).

Khó sinh như bác sẽ được tặng 2 phần quà đấy@};-@};- hép - pi - bớt - đây. Mẹ bác vỹ đại thật

Bên trên