Ngày 11/01/2011 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 01/2011

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Ngày 11/01/2011 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 01/2011

Hôm qua vậy là đông quá, em về tới nhà gần 11h kém. tắm phát lên ngủ ngay :)

trung_apple

Active Member
cảm ơn bác bình đã tạo cơ hội cho anh em có một bửa nhậu vui vẻ ,ấm cúm ,đạt chỉ tiêu :)
cảm ơn bác bình đã tặng cho em cái đĩa CD ru ngủ rất là hiệu quả , không cần qua 3 bài đã ngáy rồi :)

ki90

Ðề: Re: Ngày 11/01/2011 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 01/2011

em xin có ý kiến là
a Bình có thể thay đổi,vd như DVD saxsophon qua DVD guitar ^^,cũng rất hay

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Ngày 11/01/2011 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 01/2011

hi hi ..em cứ tưởng các Bác thích thổi kèn =))

ghexu

Member

Hôm qua vậy là đông quá, em về tới nhà gần 11h kém. tắm phát lên ngủ ngay :)

Sorry anh n all, ngày hwa đi làm về oải quá, thay đồ xong là nhát nên ... không thể đến chung vui được. :)

crazy

Sorry All Body ! hi hi Em hôm qua khg thẻ nào đến được vì kệt độ đột xuất - vậy xin cáo lỗi cùng các Bác-
Em gởi đến toàn thể ACE Sinh Nhật trong tháng thật nhiều những lời cầu chúc tốt đẹp nhất -
-- Thêm một tuổi mới thêm thật nhiều Hạnh Phúc và luôn khỏe mạnh để bảo vệ Hạnh Phúc !

duongmc

May là em cản bác Bình lại, uốn bình nhỏ chứ uốn bình lớn có mà fe' @-)
Ko phải vì say mà uốn ruou đó nó lạnh bụng sao i' :-S

trung_apple

Active Member
bác nào muốn biết kĩ nghệ làm rượi ở kiến tử quán không ,khuyên không nên tò mò , sẽ không uống rượi nữa đâu :-h

Bên trên