Ngày 11/11/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 11/2010 ( hình ảnh trang

anbinhdo

Well-Known Member
Chào tất cả các Bạn !

Như Anh em chúng ta đã biết cứ đến hẹn lại lên, một lần trong 1 tháng, một tháng trong một năm . Để kỷ niệm ngày sinh nhật cho các Thành Viên của Hội có ngày sinh trong tháng 11 / 2010 , Hội ta sẽ lựa ngày 11/11/2010 để làm ngày sinh nhật cho các Thành viên ấy .
Tháng này bao gồm các thành viên sau sẽ dự chung 1 buổi Sinh Nhật cùng ngày :

1/ Lê Thành Đức (Ki90) - 02/11/1990 @};-
2/ Phan Ngọc Thắng ( jianghaoHDVN ) - 04/11/1984 @};-
3/ Đinh Thị Kim Hoàng. ( friendly) - 12/11/1985 @};-
4/ Dương Minh Hòa .(dmh) - 12/11/1982 @};-
5/ Nguyễn Đức Thành - Bác tay to nhà mình đây ( pgasqlkt ) - 20/11/1977 @};-

Để lựa chọn một buổi Sinh Nhật đúng nghĩa mong anh em cho ý kiến đóng góp : Địa Điểm quán nào thích hợp để anh em tổ chức.

- Thời gian tổ chức buổi chiều: 18h00' ngày 11/11/2010
- Địa điểm tổ chức: Anh em cho ý kiến tới ngày đấy chốt lại
- Thành phần tham dự: Các bạn có ngày sinh trong tháng như trên và tất cả các Thành viên trong Hội HD Đà Nẵng , các TV có mặt trên Diễn Đàn HD Việt Nam ( có Bạn dẫn Bạn có Gấu dẫn Gấu theo ) :-j

- Tinh thần dự Lễ Sinh Nhật theo truyền thống dự toán Kinh Phí của Hội là : ĐOÀN KẾT - ĐOÀN KẾT - ĐẠI ĐOÀN KẾT

- Kính mời toàn thể Anh em đến chung vui cùng Hội .
- Thay mặt Diễn Đàn HD Việt Nam , anh em Hội HD Đà Nẵng và toàn thể Ban Điều Hành Hội HD Đà Nẵng. Chúc các Bạn sinh nhật tháng này thêm một tuổi mới và thành đạt trong Cuộc Sống - Hạnh Phúc - Vui Vẻ @};-

Chỉnh sửa lần cuối:

camry2006

Member
Ðề: Ngày 11/11/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 11/2010

CHÚC CÁC BÁC SINH NHẬT THẬT HOÀNH TRÁNG
- NGƯỜI NGƯỜI CÓ SỨC ĐỀ KHÁNG
- ĐỂ UỐNG BIA XẢ LÁNG!
1 - 2 - 33333333333......... ZZZÔÔÔ!!!

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: Ngày 11/11/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 11/2010

trong 5 bác trên có 3 bác chưa bao giờ được diện kiến dung nhan, mà cũng ko biết trong Hội có tổ chức sinh nhật cho các bác ấy mà các bác ấy có vào đây đọc ko nữa, hix đáng tiếc

vblog_biz

Well-Known Member

trong 5 bác trên có 3 bác chưa bao giờ được diện kiến dung nhan, mà cũng ko biết trong Hội có tổ chức sinh nhật cho các bác ấy mà các bác ấy có vào đây đọc ko nữa, hix đáng tiếc

Em biết được pác Thắng, pác Thành .... Còn Sis Frienly gặp dc 1 lần .... Còn 2 nick kia giờ mới thấy luôn X_X

hoc_hoi

Em biết được pác Thắng, pác Thành .... Còn Sis Frienly gặp dc 1 lần .... Còn 2 nick kia giờ mới thấy luôn X_X

Em thì chả thấy bác nào bao giờ cả he he, em giỡn thui. Cái này tổ chức thì bác Bình phải gọi cho mấy bác có sinh nhật biết, chứ ko các bác đi ăn sinh nhật mà chả có ai để chúc mừng đấy, hay là kệ cầm ly lên tự chúc nhau :D.

P/s: em góp ý tý nhé, các bác chọn Nắng Tiên Sa kìa, tiện lợi, mà hình như đang có khuyến mãi đấy. ke ke

QHưng

gặp bác Đức, bác Thắng hôm đi dã ngoại bãi đá, bác Hoàng hôm đi off quán Phúc, bác Hòa hôm sinh nhật tháng 8, còn bác Thành thì gặp mấy lần hôk nhớ nữa :D , mấy bác nhớ lại thử xem :D

QHưng

về khung cảnh em thấy quán Nắng Tiên Sa quá được rùi, có điều mấy món ăn nên thiết kế lại, nhất là món lẫu cuối cùng lúc nào cũng bỏ phí quá, nên tăng các món khô món gỏi món rau :D đặc biệt hạn chế mấy món hải sản :D

hddanang

Active Member

về khung cảnh em thấy quán Nắng Tiên Sa quá được rùi, có điều mấy món ăn nên thiết kế lại, nhất là món lẫu cuối cùng lúc nào cũng bỏ phí quá, nên tăng các món khô món gỏi món rau :D đặc biệt hạn chế mấy món hải sản :D
Không nên bỏ phí cơ bản mấy bác ấy vui nên quên ăn thôi chú khỏi có lo nhé!!!

hddanang

Active Member

gặp bác Đức, bác Thắng hôm đi dã ngoại bãi đá, bác Hoàng hôm đi off quán Phúc, bác Hòa hôm sinh nhật tháng 8, còn bác Thành thì gặp mấy lần hôk nhớ nữa :D , mấy bác nhớ lại thử xem :D
Trí nhớ chú quá good luôn,...,....cho làm đòi nợ được ka ka ka:(:)(:)((

hddanang

Active Member

CHÚC CÁC BÁC MỘT SINH NHẬT VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC!!!

pakse

cu k biết e hoàng hả??? xạo quá đi[-X[-X[-X[-X

hddanang

Active Member

me too~:>~:>~:>
Hôm hội thảo trốn mất tiêu làm thằng em tìm hai em Pờ Gờ tới, anh lần sau đừng có mà bảo em hỏi han gì đấy nhá,...

QHưng

Trí nhớ chú quá good luôn,...,....cho làm đòi nợ được ka ka ka:(:)(:)((

được đó anh, dù sao em cũng đang thất nghiệp :D

chúc mừng sinh nhật mấy bác nhé :D

hddanang

Active Member

được đó anh, dù sao em cũng đang thất nghiệp :D

chúc mừng sinh nhật mấy bác nhé :D

Về rạch mặt đi thêm mấy cái sẹo nữa nhé để đòi nợ mới máu,...,ka ka

trung_apple

Active Member

mấy bác làm sao ngày 11 /11 tổ chức luôn quán anh tuấn cho nó hoàng tráng không nào . tiền khai trương luôn , ăn nhậu + karaoke +cộng vũ trường +chổ ngủ , rất tiết kiệm

Bên trên