Nghịch dại lỡ tay. Nhờ các cao thủ giúp với

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Chả là đang dùng BOX ZTV A CLass A1. Trước có cài ứng dụng hayhaytv bản không cần TK VIP vẫn xem phim vô tư và rất nuột ( chỉ cần đăng nhập TK là được ). Tự nhiên hôm nay táy máy cài bản dành cho tablet & Androidbox trên CHplay. Xong cuối cùng hỏng hết cả bánh kẹo. Bản trên CHplay cứ bật app hayhaytv lên còn chả thấy chỗ đăng nhập tk. chọn chuột hay bàn phím nó đều chạy vô CHplay hết. Ức chế xóa đi cài lại bản cũ ( ko cần tk VIP ) thì ôi thôi hình như nó lưu lại dữ liệu của bản mới cài hay sao mà giờ cài cũng sảy ra hiện tượng như trên. Dùng cả Cleaner gỡ hay xóa rác vẫn ko làm cách nào cài lại được bản như cũ. Chả làm được cái khỉ gì nữa. Bực quá đi mất. Đang dùng app xem phim hay mà do cái tật nghịch dại thành ra thế này. Các cao thủ android xem có cách gì khắc phục tình trạng này giúp em với ạ. Cái app hayhaytv không cần TK vip sài đang ngon lành cành đào em tiếc lắm

Sáng này Hayhaytv các phiên bản đã trở lại bình thường hết rồi. Thật là may mắn quá

Chỉnh sửa lần cuối:

itvplus

Active Member
Em thử rồi, nhưng chắc là do phần mềm Hayhaytv bác ah, cài cái nào cũng không được luôn, chắc phải chờ hayhaytv update

bth8888

Member
Ðề: Nghịch dại lỡ tay. Nhờ các cao thủ giúp với

Hayhay tv bị lỗi bác nhé . Ipad cũng ko vào được .

Nhà mình cũng vậy, hayhay tv cũng không vào được. Chắc bị lỗi

kovit

Member

đến giờ này hayhaytv vẫn bị lỗi, cả dune, ipad, iphone đều không vào được. Nhưng xem trên PC vẫn bình thường.

Cứ tưởng mình em bị lỗi app HayHayTV chứ :(

thaovjp89

Well-Known Member
hey, nguyên cái topic. Bác hót quá à nha
Cơ sự này bắt đầu diễn ra vào buổi tối hum qua 18/06
Đã test tất cả các bản, cả trên smartphone, ipad, ai phôn đều không chạy được nhé. Rất có thể ẻm Hayhaytv chuận bị cho ra những chính sách mới :(|)

thaovjp89

Well-Known Member
Lại dô được ùi các bác ơi, thik nhá, delete topic đi thui bác =))

Bên trên