Người Việt nổi giận

anh7otosaigon

Active Member
Không rõ thực hư câu chuyện là sao nhưng cách hành xử của bà chủ quán thật là....
[yt]http://www.youtube.com/watch?v=tZJ_RH-tLdM&playnext_from=TL&videos=v80PLhg6qP8[/yt]

bkpro_54

Member
Ðề: Người Việt nổi giận

Thật khó hiểu, chắc phải có vấn đề gì bà ấy mới làm thế nhưng dù có vấn đề gì thì bà ấy làm thế cũng là sai.

anpnt

Member

Có lẽ liên quan đến giá cả, chất lượng bữa ăn ... hay là 'cơm tù' cũng nên ..

Thật mất hình ảnh du lịch Việt Nam ..

hdup

Banned

Các bác nghe bà kia kể lại rồi đó, thấy khách nước ngoài chặt chém quá ! thấy quay phim bà nghĩ không tốt cho quán bà, nên bà hung hăng ghê ! thật đúng là...anh,em đi du lich cứ thủ sẵn đồ ăn nhanh cho chắc, chứ tiền mất tật mang...ăn ngon thì còn gậm ngùi chứ ăn dở ---> đắng cay vô cùng !

Nghé

Active Member

Chính xác là bị chém, chém từ lúc vào quán cho đến lúc lên xe =))

billtruc

Member

e hok hiểu chuyện gì toàn nghe... *#@%#@*&%$# dis m... dis m... %-(

Bàn tay có ngón ngắn ngón dài, ở đâu cũng có người thế này người thế khác. Mình ko đồng ý cho những phát biểu kiểu đánh đồng, quơ đũa cả nắm như trong phần tiêu đề topic mà bác chủ thớt đặt. Đọc qua người ta hiểu là người Việt giận lên thì ai cũng như thế này hết. Thật lố bịch! Nói như thế chẳng khác nào "thầy bói xem voi".

anh7otosaigon

Active Member

Bàn tay có ngón ngắn ngón dài, ở đâu cũng có người thế này người thế khác. Mình ko đồng ý cho những phát biểu kiểu đánh đồng, quơ đũa cả nắm như trong phần tiêu đề topic mà bác chủ thớt đặt. Đọc qua người ta hiểu là người Việt giận lên thì ai cũng như thế này hết. Thật lố bịch! Nói như thế chẳng khác nào "thầy bói xem voi".

bác nghe được tiếng anh họ nói không? Lên án buôn bán thú rừng đấy, bà kia sợ quay kẻo bị CA hỏi thăm

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangtubongma

Active Member

Ẹc mình toàn nghe bà kia chửi chả bít nội dung chửi về cái gì nữa. Bó tay

phungnguyen

mặc dù ko liên quan gì đến em nhưng xem xong em thấy mắc cỡ quá, hic hic ...

Nghia_PMT

Well-Known Member

Toàn nghe bà kia chữi có nghe thằng Tây nói gì đc đâu và máy tiếng xì xì bả đập dép trúng vào cái mic máy quay film =))

hoangtubongma

Active Member

Sao bà ko chửi tiếng anh cho thằng Tây đi còn chửi tiếng việt làm mình xấu hổ

s2c2t

xấu hổ wá,:(:)(:)(( văn hóa chặt chém và văn hóa chợ búa, đến người việt còn lắc đầu ngán ngẩm chứ nói chi khách nước ngoài.
may cho chú tây kia là chưa phải ăn món dao phay or mã tấu, hix....:(

ProSkyR

Well-Known Member

Tên topic này có ý nghĩa gì nhỉ, tốc độ chửi khi một người Việt nào đó nổi giận à :-??

Aladdin

Member

Mấy bạn xấu hổ "quá" ở đây chắc ko biết tiếng anh ? Chuyện này thì liên quan gì đến chặt chém hay ko, mấy thằng mẽo này nó đi quay fóng sự về việc giết mổ/buôn bán thịt thú rừng/mèo, chó, rắn... đấy chứ ? Ko có lửa sao có khói,chả fải tự nhiên bà kia nổi điên lên như thế đâu, bọn NN nó thấy mình ăn chó,mèo v..v thì kinh lắm, nhưng văn hóa khác nhau thì chả liên quan gì cả.

Mấy bạn xấu hổ "quá" ở đây chắc ko biết tiếng anh ? Chuyện này thì liên quan gì đến chặt chém hay ko, mấy thằng mẽo này nó đi quay fóng sự về việc giết mổ/buôn bán thịt thú rừng/mèo, chó, rắn... đấy chứ ? Ko có lửa sao có khói,chả fải tự nhiên bà kia nổi điên lên như thế đâu, bọn NN nó thấy mình ăn chó,mèo v..v thì kinh lắm, nhưng văn hóa khác nhau thì chả liên quan gì cả.

Chắc bạn cũng là... bợm nhậu nên có vẻ cảm thông cho cách ứng xử theo kiểu văn hóa của bà đó nhỉ?:-q

conan2901

Active Member

văn hóa gì thì cũng chẳng phải vấn đề, vấn đề là cách ứng xử của ba kia thôi. VN mà, khổ lắm nói mãi, chán chê các vụ dư lày rồi, bản thân mình ở VN mình, lớ ngớ còn bị tẩn nữa là :-"

earl_grey

Well-Known Member

Nhục nhã! Bà ấy cứ cầm súng ra pòm cho ông phóng viên phát, thì em cảm thấy vẫn có văn hóa hơn! Tất cả chỉ tại cái cuộc sống quá khó khăn, cái xã hội quá điên đảo!

hoangtubongma

Active Member

Nhục nhã! Bà ấy cứ cầm súng ra pòm cho ông phóng viên phát, thì em cảm thấy vẫn có văn hóa hơn! Tất cả chỉ tại cái cuộc sống quá khó khăn, cái xã hội quá điên đảo!
Giá trị cuộc sống đảo lộn trắng đen. Chẳng bít thế nào mà lầnX_XX_X

Bên trên