Nhà các bác xài truyền hình cáp nào vậy ?

Vinh20

Well-Known Member
Sao ko ai vote K+ nhỉ ? Thuê bao 125k/tháng. Full HD, đập hết đám cáp còn lại :rolleyes:
Chưa chắc đâu bác à, nếu nhà có đúng 1 cái Tivi thì dùng K+ cũng được. Nhưng nếu không mê bóng đá thì VTVcab hay SCTvcab nhiều kênh đa dạng hơn rất nhiều, chưa kể K+ mưa cái là tịt ngay - ở Việt Nam mùa mưa xuất hiện nhiều lần. Nên K+ có thể đập chết VTC hay Mobitv nhưng không bao giờ đập chết được able bác à, nhìn số thuê bao là hiểu!

phuongtv_76

Well-Known Member
Khi lắp thì ko nói lên chất lượng dv, phải khi hỏng thì mới biết bác nhé. Thêm nữa, mưa gió là hạn chế của công nghệ band tần Ku rồi, ko phải muốn là nói hay đc bác nhé
Hic. Em call cái thì đến lắp đặt đầy đủ luôn. Mà mấy hôm mưa gió vừa rồi ở HN, vẫn nét như thường.

Vinh20

Well-Known Member
Khi lắp thì ko nói lên chất lượng dv, phải khi hỏng thì mới biết bác nhé. Thêm nữa, mưa gió là hạn chế của công nghệ band tần Ku rồi, ko phải muốn là nói hay đc bác nhé
Bác Phuong là Mod cũng dùng nhiều loại hình dịch vụ đúng không ạ? Em nhớ bác xài đủ loại từ vệ tinh (VTC, K+), DVBT2 như Anvien và cả VTVcabHD. Thì theo bác cái nào sẽ oke và tồn tại lâu nhất ạ :p

phuongtv_76

Well-Known Member
E ko dùng k nhé, e dùng hd đầu tiên rồi thời vtc hd mới ra gói vip ấy.
Theo e thì vtvcab đang cạnh tranh nhất

ối zời ơi

Active Member
E ko dùng k nhé, e dùng hd đầu tiên rồi thời vtc hd mới ra gói vip ấy.
Theo e thì vtvcab đang cạnh tranh nhất
hơi khó nói. cái thời vtc hoàng kim bá chủ như thế ai nghĩ bây giờ sụp đến tàn tạ thế đâu
nghe thì k liên quan nhưng ngẫm lại đúng là thằng nào k có bóng đá rồi thằng đấy sẽ chết
tuần tới sctv nó công bố bản quyền c1 vài mùa rồi. chưa biết rồi mấy năm nữa thằng nào hơn đâu. như k+ độc quyền epl. sctv độc quyền c1. có khi rồi vtvcab lại là thằng lép vế chưa biết chừng :D

phuongtv_76

Well-Known Member
Thằng VTC chết do đầu tư ngoài nghành. Vtvcab có thế lực quá mạnh đứng sau bác ah, khó chết lắm
hơi khó nói. cái thời vtc hoàng kim bá chủ như thế ai nghĩ bây giờ sụp đến tàn tạ thế đâu
nghe thì k liên quan nhưng ngẫm lại đúng là thằng nào k có bóng đá rồi thằng đấy sẽ chết
tuần tới sctv nó công bố bản quyền c1 vài mùa rồi. chưa biết rồi mấy năm nữa thằng nào hơn đâu. như k+ độc quyền epl. sctv độc quyền c1. có khi rồi vtvcab lại là thằng lép vế chưa biết chừng :D

Bên trên