Nhận kéo phim, Chép phim Free cho AE HDVN

o_0sleep

Hiện tại ỡ nhà ỡ không không co gì làm. Nên AE nào có nhu cầu muôn chép phim gì, down phim gì thì cứ pm sent tên film cho mình. Mình chép free 100%. Mình ỡ quận tân bình. YH: [email protected] nhé. Add nick + sent tên phim. 1 ngày mình down khoảng đc 1 tiếng mình down đc 3 4gb thoi. nếu phim nào dung lượng lớn quá thì qua ngày nhé. Tinh thần HDVN nên FREE 100% nhé. Chủ yếu vui vẻ là chính :D

phuc_1991

Well-Known Member
Ðề: Nhận kéo phim, Chép phim Free cho AE HDVN

Thanks cho tinh thân của bác, tiếc là e ở HN ko thi qua bác giao lưu ngay :D

love_yejin

Huyền Thoại

Một ngày chỉ down được 3, 4 gb thôi mà bác vẫn có tinh thần vậy thì rất tốt, hoan nghênh

oldfriend

Moderator
1 ngày em kéo được tầm 100gb cơ mà ổ cứng không có nên kéo xong rồi xóa chứ không được như bác =D>

o_0sleep

Ðề: Re: Nhận kéo phim, Chép phim Free cho AE HDVN

1 ngày em kéo được tầm 100gb cơ mà ổ cứng không có nên kéo xong rồi xóa chứ không được như bác =D>

máy mình chỉ có 1TB thoi. nên không chưa film nhiều. ai cần phim gì thì minh down hộ thoi.hihi

bagia_codon

Hiện tại ỡ nhà ỡ không không co gì làm. Nên AE nào có nhu cầu muôn chép phim gì, down phim gì thì cứ pm sent tên film cho mình. Mình chép free 100%. Mình ỡ quận tân bình. YH: [email protected] nhé. Add nick + sent tên phim. 1 ngày mình down khoảng đc 1 tiếng mình down đc 3 4gb thoi. nếu phim nào dung lượng lớn quá thì qua ngày nhé. Tinh thần HDVN nên FREE 100% nhé. Chủ yếu vui vẻ là chính :D
ngay mai co may Bac ghe lai nha Chi Choi neu như Em ranh thi den choi cung cac Bac , **== ok chu ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Chém, cám ơn bác vì 1 dịch vụ ngon lành cho anh em :D

gpk

Well-Known Member

Tân Bình đường nào vậy chủ thớt. Em cũng ở quanh quanh đó, có gì em ghé giao lưu.

xuan4mua

Banned

Bác đang tham gia HDSaigon (topic trong diễn đàn địa phương của HDVietnam) có nhiều ý tưởng chia sẻ phim HD theo hướng văn hóa cộng đồng. Thân mời em tham gia với chú. Có nhiều sân chơi theo đam mê của E.

Chiều mai nếu em rãnh, sau khi chú offline với nhóm HDSaigon sẽ liên lạc với Em.
Em tham khảo sơ qua 2 đường link này, để góp ý thêm cho chú hoàn thiện.

VipEcom.vn - HDClub
VipEcom.vn - HDClub

o_0sleep

Hbua giờ bận quá ko trong topic đc. EM thì ít film lắm. vì ổ cứng co 500gb à. Ai cần phim gì thì sent cái list qua Yh em em kéo cho. chứ em kéo film về xem xong la em xóa chứ ko sưu tập nhiều.

o_0sleep

em mở hàng cho bác nhé ;;)
bác down giúp e phim có thuyết mình trong link phim này:
http://hdvietnam.com/diendan/33-fsh...huyet-minh-viet-danh-cho-ai-luoi-doc-sub.html
Nhiệm Vụ Bất Khả Thi 4
Tân Thiếu Lâm Tự -Thành Long
Điệp Viên 00 Thấy
Robot Đại Chiến (2007)
Bác cho em xin địa chỉ nhà bác với.....

Xin lỗi bác hbua giờ bận quá ko xem topic đc. Bác down film chưa. nếu chưa thìu pm cho mình nhé. Mình kéo mai qua mình chép cho

---------- Bài trên gởi vào lúc 02:21:54 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 02:21:11 PM ----------

em mở hàng cho bác nhé ;;)
bác down giúp e phim có thuyết mình trong link phim này:
http://hdvietnam.com/diendan/33-fsh...huyet-minh-viet-danh-cho-ai-luoi-doc-sub.html
Nhiệm Vụ Bất Khả Thi 4
Tân Thiếu Lâm Tự -Thành Long
Điệp Viên 00 Thấy
Robot Đại Chiến (2007)
Bác cho em xin địa chỉ nhà bác với.....

Xin lỗi bác hbua giờ bận quá ko xem topic đc. Bác down film chưa. nếu chưa thìu pm cho mình nhé. Mình kéo mai qua mình chép cho

alokaka91

Member

---------- Bài trên gởi vào lúc 02:21:54 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 02:21:11 PM ----------

đã pm yahoo cho bác :D

Bên trên