Nhiều chủ đề trùng lặp, xây dựng diễn đàn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Haxen

Well-Known Member
Chào các bác Admin và Mode,

Ý kiến thứ 1:
Mình thấy rất nhiều top trùng với nhau có khi trong cùng 1 thread, có khi ở 1 thread khác, mặc dù tên tiêu đề khác nhưng nội dung gần giống nhau, có thể người viết đọc top đó ở trang này còn người viết kia đọc bài ở trang nọ nên có sự trùng lấp, làm như vậy lãng phí tài nguyên của HDvietnam.
Mình có ý kiến các bác Admin và Mod nên loại bỏ các threads post sau có nội dung tương tự, vấn đề này thật khó cho các bác.

Ý kiến thứ 2:
Diễn đàn của chúng ta cũng quá đông, để có được một hdvinam, tài nguyên tốt, chúng ta tất cả thành viên nên đóng tiền có thể 5 - 15 ngàn cho một thành viên, tiền này sẽ xây dựng HDvietnam.
những nick lôm côm sẽ bị Ban và muốn kích hoạt lại thì phải đóng tiền lại giống như thành viên mới và CR của họ sẽ bị reset về ban đầu coi như đó là trừng phạt.
Các bài viết phải có nội dung đóng góp và chia sẻ cho anh chị em trong diễn đàn, không nên quá căng thẳng.

Không biết ý các bác Admin, Mod và các bác thành viên thế nào?

P/S: đừng ném đá em nhé.

buihung

Administrator
Ý kiến của em là đề xuất của bác cũng bị trùng lặp vì đã có nhiều đề xuất tương tự trên diễn đàn.

hoabantrang

Well-Known Member
Ý kiến thứ 2:
Diễn đàn của chúng ta cũng quá đông, để có được một hdvinam, tài nguyên tốt, chúng ta tất cả thành viên nên đóng tiền có thể 5 - 15 ngàn cho một thành viên, tiền này sẽ xây dựng HDvietnam.

Đây là một ý kiến lặp lại của bác này ! Vấn đề này đã được đưa ra và thảo luận rất sôi nổi trong một thời gian dài và cũng đã có kết luận. Giờ bác lại lôi ra ở một thớt mới !

0203

Ðề: Nhiều chủ đề trùng lặp, xây dựng diễn đàn

- ĐV YK1 của bác: e cũng thấy như bác. ĐV TH này e nghĩ như dđ megashare.vn ngày xưa làm là nhập chung tất cả các post trung nhau vào 1 post được đưa lên đầu tiên sớm nhất. Chỉ là làm thế này sẽ thêm rất nhiều việc cho Mod của box đó.

Haxen

Well-Known Member
Hi hi lại trùng chủ đề hả! đúng là gậy ông đập lưng ông rồi, xin lỗi các bác nhé.
Bác Buihung ơi xóa top này giúp em với vì nó trùng và lặp lại ý kiến của các bác trước đây.
Cảm ơn bác nhiều

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên