Nhờ các bác tư vấn về bộ AIO DENON

Thưa các bác, do thời gian gần đây không có điêu kiện được cập nhật thông tin cũng như tìm hiểu các thiết bị âm thanh. Gia đình lại đang muốn mua 1 bộ AIO DENON nhưng được biết như mã 1311XP đã ngừng sản xuất. Vậy nay muốn mua bộ như mã 1311XP lúc trước thì em mua loại nào trong tầm tiền và ở đâu .
Rất mong được các giúp đỡ.
Em cảm ơn các bác.

Black Dragon

Well-Known Member
Ðề: Nhờ các bác tư vấn về bộ AIO DENON

Thưa các bác, do thời gian gần đây không có điêu kiện được cập nhật thông tin cũng như tìm hiểu các thiết bị âm thanh. Gia đình lại đang muốn mua 1 bộ AIO DENON nhưng được biết như mã 1311XP đã ngừng sản xuất. Vậy nay muốn mua bộ như mã 1311XP lúc trước thì em mua loại nào trong tầm tiền và ở đâu .
Rất mong được các giúp đỡ.
Em cảm ơn các bác.

- Sau đời Denon 1311XP thì Denon ra bộ Denon 1312XP thay thế, sau đó là Combo Ampli Denon X510BT và bộ loa Denon Sys 5.1 thay thế cho 1312XP. Tuy nhiên, hiện tại thì Denon cũng ngưng SX Denon Sys 5.1 luôn rồi bác.
- Hiện tại, nếu chức năng tương tự như bộ Denon này thì có bộ Onkyo HT S4505 (Yamaha thì có bộ YHT-299 nhưng Yamaha cũng ngưng SX, một số CH còn)

Cảm ơn 2 bác đã tư vấn giúp đỡ. Thông tin 2 bác đưa đầy đủ và chính xác. Hiện phòng ờ nhà e nhỏ vì để trong phòng ngủ, đồ đạc rất nhiều nên chỉ có cách lấy mấy bộ loa nhỏ nhỏ vừa đủ dùng thôi ạ. Em vừa xem bộ OKYNO kia cũng ko còn.
Chân thành cảm ơn các bác. Em lại tiếp tục tìm tiếp ạ.

nghia303

Well-Known Member

Cảm ơn 2 bác đã tư vấn giúp đỡ. Thông tin 2 bác đưa đầy đủ và chính xác. Hiện phòng ờ nhà e nhỏ vì để trong phòng ngủ, đồ đạc rất nhiều nên chỉ có cách lấy mấy bộ loa nhỏ nhỏ vừa đủ dùng thôi ạ. Em vừa xem bộ OKYNO kia cũng ko còn.

Bác có thể chọn bộ yamaha rx-v375 + loa denon sys.5.1 hoặc amply denon 510bt +loa denon sys.5.1 !

Black Dragon

Well-Known Member

Onkyo HT S4505 còn cả đống mà bác? Làm gì không còn??? Như hôm bữa bên em khai trương showroom bên LHP, khuyến mãi bộ S4505 thì nhà PP (Tiếng Ngọc) mang qua cả đống :))

Bên trên