Nhờ hướng dẫn xem Tennis trên Android Box!

hehelam

Well-Known Member
Có bác nào biết cách chỉ em xem dc Tennis các giải Master 1000 trên AB ko, em hay vào trang torrent-tv.ru để xem bằng ACE STREAM nhưng mà ít chiếu quá! bác nào có nhiều nguồn xem ko chia sẽ giúp em với! thanks all!
link xem đá banh thì tràn ngập lun, còn xem tennis thì hiếm quá!

Chỉnh sửa lần cuối:

vidal

Banned
Ðề: Nhờ hướng dẫn xem Tennis trên Android Box!

thánh hóng nữa nek

lohado2

Active Member

Em hay xem bóng nên không để ý, nhưng có vài lần ở arenavision thấy có tenis , cả moto GP nữa nên bác thử kiểm tra xem

hder22

Member

Phải công nhận là addon iTVPlus rất ổn định ở mảng thể thao. Mình hay xem kênh Sport24 (mục kênh HD) : Ngoại hạng Anh, C1, Tennis... Xem ở kênh này rất mượt, rất ít khi bị bufferring. Hy vọng là iTVplus sẽ duy trì được lâu dài~phục vụ mọi người

meocon

Well-Known Member

Phải công nhận là addon iTVPlus rất ổn định ở mảng thể thao. Mình hay xem kênh Sport24 (mục kênh HD) : Ngoại hạng Anh, C1, Tennis... Xem ở kênh này rất mượt, rất ít khi bị bufferring. Hy vọng là iTVplus sẽ duy trì được lâu dài~phục vụ mọi người

addon này tốt mà , các mục đa dạng , coi rất good

hehelam

Well-Known Member

Trên AB, cài Kodi và repo ITV, cài addons ITV plus. Chuyển qua ứng dụng xem video, chọn ITVplus, sport, chọn xem live ITVplus, chọn live TV.
Chọn nhóm kênh Bein sport HD, giải Roma đang có trên Bein10. Rất tốt.
Thank nhóm tác giả ITVplus repo. Cài đặt ở đây
http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/1109883-trai-nghiem-addon-itvplus-ver-2-a.html
đến khúc này "chọn xem live ITVplus, chọn live TV. " em click chuột vào nó cứ trơ trơ ra ko chọn dc bác ơi!

đến khúc này "chọn xem live ITVplus, chọn live TV. " em click chuột vào nó cứ trơ trơ ra ko chọn dc bác ơi!
Em chạy trên Rapi2/Openelec 6.0.3 rất tốt. Không hiểu bác sử dụng AB nào.
Bác cài đặt lại Kodi và repo ITVplus lần nữa xem sao.

Xem bằng acestream cũng có nhiều mà, c more tennis, super tennis, sky sport HD3, BeinsportHD10.

Bên trên