Nhờ Mọi Người Tư Vấn Giùm Onkyo HT S4505 Hay Denon 1312XP

mrjunmoc86

Member
Ðề: Nhờ Mọi Người Tư Vấn Giùm Onkyo HT S4505 Hay Denon 1312XP

tết này tớ cũng sẽ làm 1 dàn onkyo 4505 này không cần lăn tăn, denon dạo 1 vòng diễn đàn thấy denon hay bị lỗi cổng HDMI

raw123

Active Member

chọn ONKYO thôi. tạp chí consumrreport cũng pick em này

socean152

2 bộ này dùng xem phim phòng 50m2 được không ạ các bác, nhà gần mặt đường nên muốn nghe rõ tí

kidrock

Member

vui lòng nói rõ sự sung sướng của bác cho ae biết với, em đang phân vâng định 1-2 ngày nữa đi làm 1 em đây
S4505 mới ra, có thêm cổng nghe Iphone, có thêm các chức năng cải tiến như chống nhiễu....múc đi bác, ko phải hối hận đâu

vytieubaodt

em tính mua cái receiver thôi của em denon 1312, kết hợp với 4 loa mini của em soundmax lâu đời . Như vậy có ok không các bác . tại diẹn tích phòng em có 8m2 thôi ạ

hd360sg

em tính mua cái receiver thôi của em denon 1312, kết hợp với 4 loa mini của em soundmax lâu đời . Như vậy có ok không các bác . tại diẹn tích phòng em có 8m2 thôi ạ

hi cẩn thận ko lại tèo mấy cái loa bác à?

Hôm rồi vừa nghe thử O HT 4505 ở Trương Lê 71B Hai Bà Trưng. Bộ này đúng là âm thanh xem phim rất ổn đấy. Chắc gần tết E rước e này. Đang chờ tiền thưởng mà ko bít có ko đây.

phuongkts

Member

Moi cưới O 4505 , hài lòng, xem phim hay ca nhạc thì phải chỉnh remot, thấy 2 loa font bé bé xinh xinh, kiếm thêm cặp loa font 6 ôm nào hợp với arv nó nhỉ các bác

Love-HD

Member
Em thêm cho em nó đôi MX-2, nghe nhạc phải nói là quá tuyệt trong tầm tiền. Chất âm dầy lên nghe hơi bị phê

khanhtd1985

1 phiếu cho onkyo. Cũng đang lăn tăn

huyjack90

Member

Onkyo S4505 luôn đi bác thớt, em cũng múc em này đc mấy tháng rồi, coi film khỏi chê, nghe nhạc nhẹ du dương cũng ok, phù hợp với giá tiền.

meocon

Well-Known Member

Onkyo S4505 giá hơn 12tr tí , ngang ngửa với DENON đấy mọi người

vothaivumhb

Active Member

Denon 1312 mình chưa dùng qua. Hiện đang dùng Onkyo HT-S4505 khá hài lòng. Xem phim khỏi chê, nghe nhạc đa kênh như Thúy Nga hay Asia thì phê như con tê tê (đặc biệt là Asia có TrueHD), còn nhạc lossless thì cũng tàm tạm thôi.

Ưu điểm lớn nhất của 4505 là giá, độ thẩm mỹ và tính năng.

Đây là ý kiến cá nhân mình, bạn thì tự quyết nhé.

salenguyenduong

Re: Ðề: Nhờ Mọi Người Tư Vấn Giùm Onkyo HT S4505 Hay Denon 1312XP

Onkyo S4505 luôn đi bác thớt, em cũng múc em này đc mấy tháng rồi, coi film khỏi chê, nghe nhạc nhẹ du dương cũng ok, phù hợp với giá tiền.

Denon 1312 mình chưa dùng qua. Hiện đang dùng Onkyo HT-S4505 khá hài lòng. Xem phim khỏi chê, nghe nhạc đa kênh như Thúy Nga hay Asia thì phê như con tê tê (đặc biệt là Asia có TrueHD), còn nhạc lossless thì cũng tàm tạm thôi.

Ưu điểm lớn nhất của 4505 là giá, độ thẩm mỹ và tính năng.

Đây là ý kiến cá nhân mình, bạn thì tự quyết nhé.

Mình đồng ý 2 quan điểm này.

Bên trên