Nhờ tư vấn đầu KOK Arirang AK-36Plus

mr500k

Member
mình đang tính mua đầu KOK Arirang AK-36Plus, các bạn nào sử dụng rồi cho mình hỏi đầu này dùng OK không? Và so với các dòng DVD như 5 số khác như AR3600s...chất âm có khác biệt gì không? Nhu cầu mình chủ yếu hát nhạc Midi, thình thoảng hát bằng YouTube, nhưng cái dvd kok cũ bị hư mắt đọc, nên ngại mua loại dvd nữa.

Xin cám ơn.
Khanh

Bac Long

Cảm ơn đã hỏi, mình cũng có tình trạng tương tự vậy. có nên đầu tư KOK Arirang AK-36Plus thay cho con đầu hư mắt đọc ở nhà không ? Nếu có sẵn dàn pc ngon có card màn hình đầy đủ thì có nên đầu tư ổ cứng để chơi karaoke qua pc hay không ? hay là chỉ mua con này cho đơn giản ? Chỉ là cho phụ huynh hát nhạc sến thôi ! (kinh phí rất hạn hẹp tầm 2tr đổ về )

REVO Shop

Well-Known Member
1. Độ hoàn thiện kém, khay ổ cứng tháp lắp ko chắc chắn lắm, nút power cứng, độ đàn hồi ko tốt. Điều khiển to và thô, ấn lệnh nhận chậm, có lẽ do mắt hồng ngoại phạm vi nhận sóng nhỏ.
2. Cấu hình thấp, giao diện lỗi thời, ko thể tự thêm icon ra màn hình chính.
3. Hình ảnh bình thường, âm thanh đục, hơi hỗn loạn.
4. Với tầm tiền đầu tư tầm 2tr 1 là nên mua đầu thuần MIDI cho các cụ, 2 là mua Android Box cỡ Himedia Q30, Q5 Pro kèm thêm cái remote có voice rồi gọi bài trên YouTube hát thì tốt hơn.

Bên trên