Nhờ tư vấn để đầu tư mua dàn karaoke Ariang!!! { GẤP GẤP GẤP}

binhminh77

Tình hình là mình tổ chức tiệc tại nhà vào ngày mai,muốn có dàn karaoke cho thêm phần xôm tụ nên nhờ các bác nào rành về vấn đề này chỉ giup mình nha.
Mình nói những ý thích của mình và kinh tế đầu tư cho dàn karaoke để mấy bác tiện tư vấn giúp mình:

1- Mình thích đầu Ariang 3600 Deluxe A .

2- Mình nghe nói Ampli Jarguar của Hàn Quốc hát karaoke rất hay,nên các bác cho biết như thế nào về Ampli này nha.

3- Số tiền để đầu tư cho karaoke mà mình nhờ các bác tư vấn là 12 triệu,đã có cái LCD 32 inch rồi.

4-Diện tích phòng: 4mx4m=16m2

5-Và cuối cùng là các bác cho biết địa chỉ bán những món trên và cách phân biệt hàng thật,giả.

Trên đây là ý kiến và sở thích cá nhân của mình,nếu các bác thấy so với số tiền trên khó thực hiện theo sở thích của mình thì các bác cứ góp ý tư vấn.

Xin chân thành cảm ơn các bác rất nhìu và đợi hồi âm của các bác từng phút đó nha.Vì mình đang rất cần gấp

Chỉnh sửa lần cuối:

binhminh77

Ðề: Nhờ tư vấn để đầu tư mua dàn karaoke Ariang!!! { GẤP GẤP GẤP}

sao không bác nào tư vấn giúp mình nào.

lkcuong

Qua gặp bác Hưng luôn và ngay.

play_ku

Arirang 3600 HI khoảng 4.8 cũng ngon đấy bác.Tuy nhiên với khoảng 12tr bác chỉ cần mua đầu khoảng 3tr la vừa.Còn mua Amply và LOA + MIC nữa cơ mà

leo6love

Đóng góp cho bác con mixer: Jarguar 503A somi Digital giá 5tr5 nhé bác, hay hơn con 203Xg nhiều đấy.

andoanh2010

tầm tiền này thi đầu AR 36CN (3T7) là ngon rồi bác chủ,số còn lại cố thêm 1 tí làm bộ AM+loa boston là KOK:)

khacchinhyd

Loa bose xin nhe, Amply: jargua 503a, đầu sơn ca 399hdd. Tổng khoảng 15tr nhe.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Loa bose xin nhe, Amply: jargua 503a, đầu sơn ca 399hdd. Tổng khoảng 15tr nhe.

Hơi nhiều bác ạ, còn micro, dây rợ, giắc cắm, ổn áp đi kèm nữa, có điều kiện lọc nguồn luôn. Với giá bác chủ topic đưa ra làm anh em khó tư vấn lắm, em đành chịu

Bên trên