Nhờ tư vấn mua Tay cầm chơi games cho TV SONY

thehuypc

Member
Chúc mọi người có 1 ngày làm việc tuyệt vời!
Trước tiên, xin lỗi mọi người vì hỏi cái đề hơi "sai sai" chút nhe (vì không biết hỏi ở đâu)! [-O<

Mình vừa mới “tậu” 1 em Smart Tivi Sony 43 inch KDL-43W800C
Mình đang tìm mua cái tay cầm chơi games trên em nó, nhưng không biết mua hiệu nào là tương thích tốt nhất với em nó (nghe hãng nói là nên mua logitech), nhờ mọi người tư vấn cho em với ạ, tốt nhất là cho em luôn cái model để tiện đi mua.
Cảm ơn mọi người nhiều!

manhhung1420

Active Member
Ðề: Nhờ tư vấn mua Tay cầm chơi games cho TV SONY

Trước tiên, xin lỗi mọi người vì hỏi cái đề hơi "sai sai" chút nhe (vì không biết hỏi ở đâu)! [-O<

Mình đang tìm mua cái tay cầm chơi games trên em nó, nhưng không biết mua hiệu nào là tương thích tốt nhất với em nó (nghe hãng nói là nên mua logitech), nhờ mọi người tư vấn cho em với ạ, tốt nhất là cho em luôn cái model để tiện đi mua.
Cảm ơn mọi người nhiều!
bác lấy luôn dualshock 4 của sony ấy, hơn 1tr

nguyenquan1

Dualshock 3 + 4, cơ mà vote 4 vì từ điện thoại đến tivi của Sony sau Z3 trở đi mặc định hỗ trợ dualshock 4

vinhtano

Well-Known Member

Cảm ơn mọi người nhiều!

HiHi Mình cũng vừa trải qua vấn đề này & đã hỏi thăm từ SONY & cũng nhận được lời khuyên sử dụng tay cầm Logitech...
Mình đã chọn mua Tay cầm chơi game Logitech Wireless Gamepad F71 với giá 550.000 VND , Bạn có thể tìm trên Vatgia ... xài rất OK (hơi nặng tay hơn nếu so với Dualshock 4 đây là ý kiến cá nhân mình) Chúc Bạn mau tìm được tay game bạn cần ;)

Lutulai

Mình cũng mới tậu tivi này, mua về ít chức năng quá, chỉ xem youtube với lại đua xe. Đang định mua tay cầm về đua xe mà k biết nên mua cái nào
Hóng ké

jone123

Banned

Logitech F7100,.............

kieubangchu

Well-Known Member

tivi này chạy android hả các bác ???? sao lại có game đua xe vậy :D

chithanh22

Well-Known Member

tay PS3 không kết nối không dây được
trên ty ti chỉ có mục kết nối với tay PS4
nhà mình có tay ps3 chỉ cắm dây vào cổng USB thì remote được, bỏ dây là tivi không nhận

Bên trên