Nhờ tư vấn tivi 32 inch gấp

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Nhờ tư vấn tivi 32 inch gấp

Đã nhận được hàng chiều nay. Chỉ test thời gian sử dụng, không kịp test hở sáng. Dù chỉ mua tivi bé, số tiền nhỏ nhưng Rất hài lòng với cách phục vụ của bác thương gia này.
Hôm sau lại sẽ mua của bác này tiếp.
Thanhs bác ndchieu!

Vâng cám ơn bác đã ủng hộ em, có chút sai sót khi ghi hóa đơn đỏ sẽ sửa và gửi lại bác ngay

duytruong

Member

Mình đang dùng con LG 32LF550 thấy ổn, chỉ có cái loa không được hoành tráng lắm thôi.

Chào bác,
Bên em Cung cấp Tivi giá " Bán lẻ rẻ như bán buôn" , hàng mới 100%. ALo em để được giá tốt nhất: 0966.375.001 hoặc bác Coment để e gọi lại cho bác nhé!
Thân,

32 inch có con nào full HD, tần số quét 100 không mọi người.

prols

ai tư vấn em tivi nào >32 inch với ạ
chỉ cần màn full hd là đủ ko cần những chức năng thông minh gì cả
giá nó mềm chút e để cho quán cafe

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Nhờ tư vấn tivi 32 inch gấp

ai tư vấn em tivi nào >32 inch với ạ
chỉ cần màn full hd là đủ ko cần những chức năng thông minh gì cả
giá nó mềm chút e để cho quán cafe

32LF550D giá rất mềm bác nhé!

ndchieu22

Well-Known Member

Con này rổ rá thế nào Bác ndchieu22...Em cũng đang quan tâm...có chạy được youtobe không Bác...thanks...

con này hết hàng rồi bác ah, model này làm gì có internet nên ko chay youtobe được bác nhé, giờ có mode 32LH511/512T bác nhé

con này hết hàng rồi bác ah, model này làm gì có internet nên ko chay youtobe được bác nhé, giờ có mode 32LH511/512T bác nhé
Vậy hả bác...Em đang định kiếm con 32 khoảng hơn 4t thôi..mà không biết model nào ok....

boomxxl

Member
Thời điểm bây giờ nên mua con 32 inch nào hỗ trợ tốt xem qua usb, chủ yếu là chiếu mấy chương trình trên utube cho trẻ xem ấy, e không biết nên chọn ngu hay khôn tivi nữa, ngu thì phải thêm đầu tv box

Cảm ơn mấy bác trc

ndchieu22

Well-Known Member
Thời điểm bây giờ nên mua con 32 inch nào hỗ trợ tốt xem qua usb, chủ yếu là chiếu mấy chương trình trên utube cho trẻ xem ấy, e không biết nên chọn ngu hay khôn tivi nữa, ngu thì phải thêm đầu tv box

Cảm ơn mấy bác trc
bác tham khảo con 32LF510D của LG giá tốt bác nhé, bác có nhu c alo em

MrT999

Các bác cho em vài ý kiến về con sony 32R300C với
Và rổ giá con này nữa

Bên trên