Nhóm Lửa Trại : Mừng Ngàn Năm Thăng Long Hà Nội 10/10 & Sinh Nhật các Th. viên của hội có ngày sinh

vblog_biz

Well-Known Member
Ðề: Nhóm Lửa Trại : Mừng Ngàn Năm Thăng Long Hà Nội 10/10/2010 & Sinh Nhật các thành viên của hội có ngày sinh Tháng 1

Một ngày rất tuyệt vời .... 1000 THăng Long mun năm .... nhưng chẳng xem đc mà chỉ tự xử .... Thế mới là HD Đà Nẵng :D

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Nhóm Lửa Trại : Mừng Ngàn Năm Thăng Long Hà Nội 10/10/2010 & Sinh Nhật các thành viên của hội có ngày sinh Tháng 1

Sau nhiều ngày chờ đợi và đợi chờ .......mong ngày , ngày mong và trải qua những cơn mưa dài dăng dẳng suốt cả tuần tưởng chừng như kế hoạch đã đổ vỡ...thế nhưng Ông Trời vẫn không phụ lòng anh em Chúng Ta.
Hôm qua có những giây phút thật thoải mái trong đời và thật khó quên, chắc hẳn đối với rất nhiều người như là lần đầu tiên trong đời của Mình được cảm nhận những Giây Phút ấy trong ngày hôm qua.....Thật cảm ơn tất cả , và điều đáng nói đó là Tình Yêu của Những con Người Thật Đáng Yêu của ngày hôm qua @};-

Một ngày rất tuyệt vời .... 1000 THăng Long mun năm .... nhưng chẳng xem đc mà chỉ tự xử .... Thế mới là HD Đà Nẵng :D

Hôm qua mới chơi 3 trò chơi thế mà vẫn không đủ thời gian để chơi...vì còn trò bịt mắt đập nồi , và bịt mắt bắt dê nữa....hôm qua tốn tiền mua mấy cái lồ ô thế mà chúng ta vẫn không chơi hết vụ này :)) :))

cachuaxanh_133

Em chờ cái màn bịt mắt bắt dê, mà nỏ thấy, định bảo bác làm con Dê, hehe!

anbinhdo

Well-Known Member

Em chờ cái màn bịt mắt bắt dê, mà nỏ thấy, định bảo bác làm con Dê, hehe!

Lúc ấy 5h mấy rồi, đã xẩm tối...nếu mà thả Dê lúc ấy chắc có loạn cả lên, nên thôi đành nhốt Dê trong chuồng vậy :)) :))

jackyla0828HD

Bác Bình up hình lên cho xem nhé, sorry hôm qua e o Quy Nhơn chưa xong việc nên ko ra được với các bác, buồn lắm...

kdq2010

Well-Known Member
Ðề: Nhóm Lửa Trại : Mừng Ngàn Năm Thăng Long Hà Nội 10/10 & Sinh Nhật các Th. viên của hội có ngày sinhTháng 10 (ảnh-trg

OK để post qua cho Khánh ơi

A là mod của box nên có chức năng được bài viết từ topic này sang topic khác mà

cachuaxanh_133

Ðề: Nhóm Lửa Trại : Mừng Ngàn Năm Thăng Long Hà Nội 10/10 & Sinh Nhật các Th. viên của hội có ngày sinh Tháng 10

Đáng lẽ em định làm cái tổng kết ngày đi dã ngoại, nhưng vị mai bận việc em phải về quê gấp, nên đành đợi tuần tới em vào. Xin lỗi cả nhà mình nhé.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Nhóm Lửa Trại : Mừng Ngàn Năm Thăng Long Hà Nội 10/10 & Sinh Nhật các Th. viên của hội có ngày sinh Tháng 10

Đáng lẽ em định làm cái tổng kết ngày đi dã ngoại, nhưng vị mai bận việc em phải về quê gấp, nên đành đợi tuần tới em vào. Xin lỗi cả nhà mình nhé.

Chà về Quê gấp có gì không vậy Bác Cà ơi ;;)

vblog_biz

Well-Known Member

Về làm chứng minh thư :D .... Chắc giờ đang nằm vắt vẻo trên tàu - xe gì rồi ^^!

trung_apple

Active Member

xạo đó về ra mắt nhà trai thì có nhìn cái bảng hùng hồn kia kìa :))

anbinhdo

Well-Known Member

Về làm chứng minh thư :D .... Chắc giờ đang nằm vắt vẻo trên tàu - xe gì rồi ^^!

Ủa nghe nói Bác Cà đi máy bay mà :-j

Em về làm CMND mà bác!

Chà sao về lại treo bảng nhanh thế bác Cà...treo Bảng tên không xem ngày kẻo lại bị Gió thổi đấy nhé :-j :-j

xạo đó về ra mắt nhà trai thì có nhìn cái bảng hùng hồn kia kìa :))

Ủa bảng ấy chưa hùng hồn đâu Bác Trung ....có tiếng nhưng chưa có miếng mà ...Các Bác cứ tha hồ rủ Bác Cà đi Cafe nhé :-j :-j

cachuaxanh_133

Ủa bảng ấy chưa hùng hồn đâu Bác Trung ....có tiếng nhưng chưa có miếng mà ...Các Bác cứ tha hồ rủ Bác Cà đi Cafe nhé :-j :-j[/QUOTE]

Bé cái nhầm rồi bác ơi!!!

anbinhdo

Well-Known Member

Chúc Mừng Sinh Nhật Bạn Minh ( Đỗ Tiến Minh - Tongcongminh ). Chúc Bạn có ngày Sinh Nhật vui vẻ và tươi trẻ. Nếu Bạn ở Phương trời nào xin hãy nhớ rằng nơi đây có những Người Bạn HD đang gửi tới Bạn Những Gì Tốt Đẹp Nhất trong Ngày Hôm Nay !

cachuaxanh_133

Chúc Mừng Sinh Nhật Bạn Minh ( Đỗ Tiến Minh - Tongcongminh ). Chúc Bạn có ngày Sinh Nhật vui vẻ và tươi trẻ. Nếu Bạn ở Phương trời nào xin hãy nhớ rằng nơi đây có những Người Bạn HD đang gửi tới Bạn Những Gì Tốt Đẹp Nhất trong Ngày Hôm Nay !

me too, me too!!!!!!!!!

anbinhdo

Well-Known Member

Sinh nhật Quốc Khánh ( kdq2010 ). Chúc Bạn thành đạt trên con đường Sự Nghiệp của Mình và Gặp Được Nhiều may Mắn trong cuộc sống...Và cái quan trọng Bạn được thêm một tuổi để vững tin bước vào đời....
Chúc Mừng Sinh Nhật Bạn!

Bên trên