Những chi tiết thú vị trong film

saibon

Active Member
Ðề: Những chi tiết thú vị trong film

Hic, em thì mù rồi, coi phim mà nhớ được tên phim là 1 cố gắng của em rầu, huống chi nhớ tên diễn viên.
Tuy nhiên cũng ráng vào đây mà cập nhật, kiểu học thuộc bài :))

tuanc9

Active Member

Việc mấy diễn viên nữ đẹp và sexy đóng vai hành động sẽ rất bất ngờ khi thấy họ thay đổi hình tượng gai góc mạnh bạo như đàn ông. Cô vợ cũ của Bruce Willis cũng đã từng đóng một vai như vậy, mấy bác nhớ film nào không? Trừ film Charlie's Angels ra.

digikni

Well-Known Member

Việc mấy diễn viên nữ đẹp và sexy đóng vai hành động sẽ rất bất ngờ khi thấy họ thay đổi hình tượng gai góc mạnh bạo như đàn ông. Cô vợ cũ của Bruce Willis cũng đã từng đóng một vai như vậy, mấy bác nhớ film nào không? Trừ film Charlie's Angels ra.

em chưa biết vợ cũ của Bruce Willis đóng phim gì như bác Tuấn đó mà mới biết là cô Demi Moore này (sn 1962) là máy bay bà già của anh phi công Ashton Kutcher (sn 1978) _ đóng phim Killers mới ra đó.

Ku AK này đẹp trai thế thiếu gì gái mà cưới bà DM già này nhỉ???

saibon

Active Member

em chưa biết vợ cũ của Bruce Willis đóng phim gì như bác Tuấn đó mà mới biết là cô Demi Moore này (sn 1962) là máy bay bà già của anh phi công Ashton Kutcher (sn 1978) _ đóng phim Killers mới ra đó.

Thì ông này thích lái máy bay,anh Vĩnh hỏi vậy cũng hỏi :))

digikni

Well-Known Member

Em sợ độ cao lắm, không dám lái máy bay đâu, em bản chất nhà nông , cứ trồng rau mà ăn thui anh ơi :D

hơ hơ, bữa nào dư rau sạch đem qua cho anh một ít >:), cám ơn ku nhiều

tuanc9

Active Member

Cô đào Demi Moore này nổi lên từ film Ghost (Hồn ma) đóng chung với Patrick Swaye(phim đoạt giải Oscar)
Trong film có cảnh chàng và nàng vừa èn èn vừa nặn đất sét trong khi nhạc nền chơi lại bài Unchange Melody tuyệt vời. Có lẽ đây là cảnh xxx đi vào giai thoại của Hollywood. (Bác Mê HD tìm film này down về sưu tầm nhen)

Sau này cô đóng film Marine (Lính thủy quân lục chiến Mỹ), trong film cô cạo trọc đầu như đàn ông, cơ bắp cuồn cuộn, nàng hết sức nỗ lực để chứng tỏ phụ nữ không thua nam giới cả trong binh chủng mà chỉ toàn dân lỳ lợm

digikni

Well-Known Member

câu đố mới nhé. đố ae cảnh này trong phim nào và nó có gì thú vị (gợi ý: Tấm panô quảng cáo)

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Sau này cô đóng film Marine (Lính thủy quân lục chiến Mỹ), trong film cô cạo trọc đầu như đàn ông, cơ bắp cuồn cuộn, nàng hết sức nỗ lực để chứng tỏ phụ nữ không thua nam giới cả trong binh chủng mà chỉ toàn dân lỳ lợm

Trong phim này Demi có nói 1 câu trứ danh "suck my d!ck" khi đập nhau với 1 chú marine hehe...

saibon

Active Member

câu đố mới nhé. đố ae cảnh này trong phim nào và nó có gì thú vị (gợi ý: Tấm panô quảng cáo)

Câu này em xin trả lời là phim Kick Ass.
Còn nội dung thâm túy của bức ảnh thì em xin thua, thâm túy quá, chắc phải già 1 chút mới đoán ra :D

JKer

Member

Cảnh này trong film Kick-Ass. Nhưng cái gì thú vị thì mình tịt L-)L-). Có thể là cô đào ấy đang nằm trên cái bàn, mà chân cô ta dài hơn cái chân bàn chăng ?

helpme85

Gửi đậu phộng ra HP cho em nhé bác ~O)
tấm hình Claudia Schiffer trên pano do Mario Testino chụp :)) bác nào chưa hiểu nhìn rõ cái biển nhỏ nhỏ dưới tấm pano thì hiểu :-j
Matthew Vaugh quái thật :))

digikni

Well-Known Member

^
^
^
hehhe, bingo. bác Matthew Vaugh chính là đạo diễn của phim này (Kiss Ass) và cũng chính là chồng của Claudia Schiffer >>> các bác thấy ông này nịnh vợ dữ ko ^_^

p/s: anh em hdnhatrang nhớ học hỏi nha.
p/s 2: chi tiết này là em đọc ở blog của chị Mất Dép chứ ko phải em phát hiện ra đâu ^_^

helpme85

thông tin này của bác chắc là anh em nào cũng biết hết rùi ^^ có cái hình trên là hơi xoáy thôi :))
Cái PS2 chắc chẳng ai biết ^_^

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanc9

Active Member

Đáng nể thật mấy cao thủ.
Tui cứ tưởng cô gái này không mặc quần chíp chứ he he

saibon

Active Member

Đáng nể thật mấy cao thủ.
Tui cứ tưởng cô gái này không mặc quần chíp chứ he he

=P~ cái này mới là phát hiện tinh túy nè, cái ảnh to đùng mà anh Tuấn xét thấy cái này thì quả thật là cao thủ :))

digikni

Well-Known Member

Chỉnh sửa lần cuối:

saibon

Active Member

Theo em là cái xe chở lính, ở bên phải có 3 bánh, nhưng bên trái thì chỉ có 2 thì phải.

tuanc9

Active Member

Anh thì thấy linh đâu mà mang súng nước không à, còn súng thiệt hổng thấy đâu

Bên trên