Những hình ảnh về Sinh Nhật diễn đàn HDVN lần thứ 5!!!

nvqhaiduong

Well-Known Member
Đoàn nhà mình về đến nhà an toàn rồi chứ bác Huy, em không có ảnh, chỉ góp tý gió thôi :D

0986686958

Active Member
Ðề: Những hình ảnh về Sinh Nhật diễn đàn HDVN lần thứ 5!!!

Máy cụ Bình nhiều photo lắm, clip cũng có luôn:)

vuthehoa

Các bác chỉ em đường về nhà em với,chỉ đúng mai em trả anh cho các bác.

các bác đi vui quá ... lão 58 đang quỳ gối ở nhà vì lên quậy với em Trang moon ...kakaka.... đốt nhà lão này mới được

Một chương trình hoành tráng và rực rỡ nhất từ thủa khai sinh HDVN đến nay.
DO chụp bằng Ip và hôm qua về mệt quá mới ném được ít lên FB chứ chưa chuyển sang Lap để up lên Box HDVP các bác chịu khó chờ thêm nhé.

0986686958

Active Member

Một chương trình hoành tráng và rực rỡ nhất từ thủa khai sinh HDVN đến nay.
DO chụp bằng Ip và hôm qua về mệt quá mới ném được ít lên FB chứ chưa chuyển sang Lap để up lên Box HDVP các bác chịu khó chờ thêm nhé.

Cụ nào chẳng quậy, cụ Bình còn quậy hơn iem ấy chứ nhể:))

binhhc

Moderator
58 bảo tuanphuong1826 copy cho vài cái bài post ở trang 1 này làm nơi tổng hợp ảnh cho anh em dễ xem, các trang sau để bình loạn thôi.

Ðề: Re: Những hình ảnh về Sinh Nhật diễn đàn HDVN lần thứ 5!!!

58 bảo tuanphuong1826 copy cho vài cái bài post ở trang 1 này làm nơi tổng hợp ảnh cho anh em dễ xem, các trang sau để bình loạn thôi.

Tối nay chắc sẽ có một loạt ảnh do e tác nghiệp bằng IP5. Dù không đẹp dc như máy pro nhưng cũng tạm đươc để các bác giải trí them ợ..

dangnhuquynh

Các bác coi ảnh ở đây nhé: HDVinhphuc

PM: xin lỗi bác dangnhuquynh em sửa bài viết của bác để tổng hợp ảnh vào một trang và một bài post cho anh em tiện coi nhé bác.
cảm ơn bác!!! Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

0986686958

Active Member

Chắc em sẽ góp vui bằng 1 clip ah:D

tuanphuong1826

Active Member
TỔNG HỢP ẢNH BUỔI SINH NHẬT HDVN LẦN THỨ 5 TẠI HÀ NỘI.
Các bác có ảnh cứ post lên nhé, em sẽ tổng hợp lại vào một trang cho dễ xem nhé.
thật là một ngày vui và nhiều kỷ niệm, năm nay các bác HDHN tổ chức hoành tráng quá. chúc mừng sự thành công của buổi lễ.

1-Ảnh tổng hợp của bác dangnhuquynh HDHN:
em thêm mấy tấm cho nó Hót nhé

Đoàn Vĩnh Phúc

1.

2.

3.
[/QUOTE]

Đoàn Vĩnh Phúc

---------- Post added 30-06-2013 at 06:00:44 PM ----------

Đoàn Hải Phòng

[/QUOTE]

Nonstop - Lên Xe Cùng Trang Nào Cả Nhà Ơi - DJ Trang Mon \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

[/QUOTE]

G]http://www.hdvietnam.com/diendan/members/291015-albums1002327-picture111751.jpg[/IMG][/QUOTE]

Chụp ảnh cùng ca sỹ Bằng Cường​

Ca sỹ Quang Hà cũng có mặt​

Các chân dài tại buổi lễ​

Đoàn HD Thái Nguyên​

DJ Trang Moon​

Các đoàn chụp ảnh lưu niệm cùng ban quản trị diễn đàn HD Hà Nội​

[/CENTER][/QUOTE]

Các cụ có ảnh hoặc clip nào cho hết lên đây nhé:D

Chào các bác!
Hôm qua hội HDVP có đi tham gia Offlice mừng sinh nhật HDVN tròn 5 tuổi
Xin cảm ơn ban tổ chức đã tiếp đón các thành viên nhiệt tình chu đáo và setup một chương trình hoành tráng và sống động đúng với chất của diễn đàn về âm thanh và hình ảnh.

Theo yêu cầu của ae thì em xin up một số ảnh cùi theo diễn biến tham gia của HDVP mà em tác nghiệp bằng IP5 , ảnh không được đẹp như máy pro mong các bác thông cảm.

1/ Anh em HDVP tập trung lấy Hoa chúc mừng chuẩn bị xuất phát từ TP Vĩnh yên-VP.( 6:15)

2/ Tranh thủ nạp năng lượng để có sức đỡ đòn Rượu và Bay với các hội bạn

3/ Đoàn đến bãi đỗ xe khu sinh thái Vĩnh Hưng ( nơi diễn ra sự kiện) 8:15

4/ Tập trung chụp ảnh tại Panner của sự kiện với sự đón tiếp của bác Ngoxuangiao voi bác Trojan.

5/ Đại diện 4 tỉnh Vĩnh Phúc, Thái Nguyên, Hải Dương, Quảng Ninh chụp với PG

Tranh thủ tạo dáng với PG xinh đẹp chân dài ( Nhưng không biết mấy cụ thế có phải phê quá không mà mắt lim dim tai thì vểnh lên nghe gì)

Em và truong Danko cũng tranh thủ Pose riêng với PG một kiểu....

AE nghỉ ngơi chờ Thẻ tham dự

Tiếp
6/Đập vào mắt là lưng hai cô chân dài và hai màn hình LG 84'' giá bằng con xe CIVIC --> AE nhốn nháo và choáng...hihi..

7/Sau một chút choáng ae HDVP đã tập trung đông đủ chọn được một chỗ ngồi bên phía trái hướng lên sân khấu.

Ngồi ngay bên cạnh là hội bạn hàng xóm HDTN với Hoathan tươi như hoa...

8/ MC Nico xinh đẹp chuẩn bị được giới thiệu dân chương trình ( em là Fan của Nico ngay lập tức)

9/Bác buihung phát biểu khai mạc và một số Game show có giải thưởng bắt đầu với sự điều khiển "Láu cá" của bác NhuQuynh.

Ảnh này là em paparari được của mem đôi bên cạnh lúc lên chơi trò hai người Trai gái luồn bóng Tenis qua đùi..

10/ Ca sĩ nhất Nam ngối ngay cạnh ae HDVP chuẩn bị biểu diễn ( Mọi người không biết anh ấy là ai đến khi MC giới thiệu hát xong xuống lão 58 mới tranh thủ chụp cùng sướng quá mắt nhắm tịt.)

11/ AE bắt đầu nhốn nháo khi ca sĩ Bằng Cường xuất hiện (lại tranh thủ xin chụp chung ảnh với ca sĩ)

12/ Một vài hình ảnh chụp giao lưu sau màn biểu diễn bốc lửa của ca sĩ Bằng Cường

13/ Mọi người lại nhốn nháo khi cá sĩ Quang hà xuất hiện bên ngoài sảnh....

Phần HOT tiếp theo mới các bác đón xem vào tối mai nhé
Giờ em phải đi xem trận vòng 4 wimberdon đã...
Xin các bác chém em nhẹ tay ạ
Tks

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanphuong1826

Active Member
Em sửa giúp bác rồi đấy ạ. bác Bình nhà ta rất có duyên với các Member nữ nhé. lần nào Off là bác lại có vài kiểu.
bác Post lên cho anh em coi tiếp đi nào...em không đi được, nhìn các bác mà=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

danko_032

Member

Rực rỡ chưa....:D

Bên trên