NHỮNG LẦM TƯỞNG VỀ LG CINEMA 3D

Ðề: NHỮNG LẦM TƯỞNG VỀ LG CINEMA 3D

Các bác khen LG thế, mình đang sứ̉ dụng con LM9600 55" được 2 tháng rồi, tình hình lá̀ em nó bị hớ̉ sáng và được LG đổi cho cái khác hớ̉ sáng it́ hơn ... potay. Điện thoại tận Hà Thành mới biết dòng Cinema nào cũng bị như thế, cuối cùng được 1 cái tạm được, vẫn bị hớ̉ nhưng biết chỗ nào nhìn kỷ mới thấy tí ti thôi. Nói chung nếu các bác xem dùng đế̉ xem phim 2D, 3D, phim offline, online, lướt web thì tuyệt. Còn dùng đế̉ xem tivi THC thì xin thưa với các bác lá̀ em nó rất tệ́. Vài dòng góp ý với các bác.
Bác lắp truyền hình cáp HD chưa?

coolpix8700

Well-Known Member

Yêu thương hiệu được đẩy nhiều thì nên chấp nhận!

aliviss

Vụ này về quất 1 con thôi. Vẫn nghe thiên hạ đồn là 3D của LG xem là đã nhất.
Mình cũng đi các siêu thị điện máy nhiều thì thấy ở các dòng cao cấp thằng nào cũng ngon cả. Các dòng bình dân thì LG xem lúc nào cũng sáng, màu sắc sắc nét hơn. Thiết kế mỏng hơn nhiều.
Còn Samsung cỡ đôi củ trở xuống khó có con nào đạt cả ngoại hình lẫn chất lượng.
Riêng cụ Sony: Mình tuyên bố thẳng là không có cửa, cho dù có cái tiếng là Nét như Sony cũng dẹp. Không đỡ được cái thiết kế của nó mà giá thì cứ trên trời. Nghe đâu có 1 đợt Sony bán phá giá mấy dòng <40inch chỉ vì cái thiết kế hạ từ trên 7tr xuống 4tr.

cái này chuẩn e hôm trước đi xem tivi hãng nào e cũng đòi xem 3D thì SONY ko có cửa luôn xem 3D trên HX855 55" chán lắm ko thể bằng Pana được còn LG thì đeo kính phát là có 3D luôn hình ảnh sáng, có chiều sâu độ nổi cực tốt kính nhẹ xem tuyệt lắm

Giờ thấy 55" LM6200 giá đang hạ tiếc quá , chậm tí mua 55" xem 3D cho sướng!

Nghe các bác khen quá, Tết này lãnh tiền thưởng, ngậm miệng rước một em LG về! Mà sao lúc này nó lên giá dzữ dzội!

huymanhlvt

Member

Nghe các bác khen quá, Tết này lãnh tiền thưởng, ngậm miệng rước một em LG về! Mà sao lúc này nó lên giá dzữ dzội!

quất nhanh nhanh, lên vatgia mà tìm, có chỗ hơn 15 con 47'' thôi, mình đảm bảo không hối hận với giá tiền đấy

---------- Post added 23-12-2012 at 11:10:35 PM ----------

đợi tết con 55"LM còn 20tr đánh 1 cái cho sướng ^^

bác cứ đùa, con 55 đợi xuống giá đấy cứ chờ dài dài nữa

hoangduchai

Active Member

em cũng mới rước 1 em LG 47LM6200 về,mà em này xem chuẩn 3D nào là ngon nhất vậy các bác ơi

Với 2 loại 3D thông dụng là Side by Side và Over Under đều chạy ngon cả!

Bên trên