Những mẫu Internet TV 2013 mới của Sony về VN

AnhBaSG

Member
Ðề: Những mẫu Internet TV 2013 mới của Sony về VN

Sao không có giá cho PG nhỉ ???:))

gái núi

Member
chắc làm em 46" 21 củ của Sony quá ,đợi Plasma quá lâu ,ko biết 46" và 50" chênh lệch nhiều ko nhỉ

nhungsieunhan9x

Active Member

Có mà bác, em nhungsieunhan9x sẽ bán bằng 0.8 giá thị trường cho anh em HDVietnam là ổn rồi :)
Không biết là có dùng panel thụ động của LG không nhỉ ?
Cộng thêm công nghệ xử lý hình ảnh của Sony vào nữa là giá vượt LG khá xa rồi.

Năm nay sony dùng panel IPS nhé + thêm cả tính năng có thể vào mạng qua usb 3G của các nhà mạng nữa nè( cái này quá tiện) mà ko cần phải cài đặt phần mềm gì hết cắm vào là chơi luôn. Chiến lược này thì mạnh quá kiểu này có khi Sony định độc chiếm thị trường tivi năm nay mất.

kook123

Có mà bác, em nhungsieunhan9x sẽ bán bằng 0.8 giá thị trường cho anh em HDVietnam là ổn rồi :)
Không biết là có dùng panel thụ động của LG không nhỉ ?
Cộng thêm công nghệ xử lý hình ảnh của Sony vào nữa là giá vượt LG khá xa rồi.

Model nào là Sony dùng panel của LG,Sharp và model nào là Sony dùng panel của tàu khựa ( Chimei, AUO gì đó ) để anh em biết đường mà mua :D

ceoitdang

Member

o HCM co cho nao trung bay chua may pac? Chi minh tham khao voi >:D<

không biết cái này có update cho đời 2012 không các bác nhỉ

khongthenaoquen

Well-Known Member
Mọi người có ai biết con w945a này so với w900 mà sony đã công bố khác nhau thế nào ko ? Và giá của w945 là bao nhiu ? Thân .

minhneo

Member

Quá hot chắc khỏi mua điện thoại lấy tiền mua tivi quá

hangpham2712

Re: Những mẫu Internet TV 2013 mới của Sony về VN

Mọi người có ai biết con w945a này so với w900 mà sony đã công bố khác nhau thế nào ko ? Và giá của w945 là bao nhiu ? Thân .
về cơ bản là giống nhau bác ah, chỉ khác mã sản phẩm do phân biệt quốc gia sony phân phối sản phẩm, giá thì dòng w8x và w9x chưa có cho thị trường Việt Nam, chắc tầm tháng 6-7 mới có giá cho Việt Nam, bác có thể tham khảo giá của w954a của thị trường singapore tại link này KDL-42W804A : W804 Series : BRAVIA™ HD TV (LED & LCD) : Sony Singapore
Mình đang kết W804 thôi, dòng W9x chắc giá sẽ cao lắm :)

Haibinh

Member

Em vừa rước một con 42W674 về, phải nói là rất đẹp cả về hình thức lẫn chất lượng. Xử lý nhanh, nhậy và nhiều tính năng. Giá cả lại rất hợp lý.

nvngoc1986

Active Member

Em vừa rước một con 42W674 về, phải nói là rất đẹp cả về hình thức lẫn chất lượng. Xử lý nhanh, nhậy và nhiều tính năng. Giá cả lại rất hợp lý.
Làm Topic Unbox Review đi bác :D

Bên trên