Nơi chia sẻ các Đĩa Bluray HAY-ĐỘC HẠI-LẠ của anh em HDVT

phuochalan

Well-Known Member
Topic này chỉ dành riêng cho anh em HDVT, nơi chia sẻ các đĩa Bluray HAY-ĐỘC HẠI-LẠ của anh em Vũng Tàu (thớt CD đã có rồi)...Thớt này sẽ do phuochalan quản lý và đảm bảo link sẽ không bao giờ CHẾT...Sắp tới sẽ lên hàng đầy đủ nơi đây...hàng gì???? Từ từ sẽ biết....Chỉ ưu tiên cho Bluray (CD đã có thớt do đại ka langthang quản lý rồi)...

Mở đầu là đĩa các CLIP DEMO dùng Test hình ảnh trên Tivi, máy chiếu. Chân thành cảm ơn anh Chip-HDVN đã hỗ trợ các Clip này

Đĩa tiếp theo muốn giới thiệu với anh em HDVT, đó là đĩa Spears & Munsil HD Benchmark 2nd Edition 2013 1080p Blu-ray AVC DTS-HD MA 5.1

Với đĩa này. Anh em có thể cân chỉnh máy chiếu hay tivi chính xác về màu sắc. Đây có thể nói là một trong những đĩa chuẩn nhất hiện nay về canh chỉnh hình ảnh 2D và 3D

Link tải phim

Chỉnh sửa lần cuối:

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: Nơi chia sẻ các Đĩa Bluray HAY-ĐỘC HẠI-LẠ của anh em HDVT

Sắp tới sẽ lên hàng đầy đủ nơi đây...hàng gì????
Hàng gì là hàng gì bác Huy , có hàng cấm ko ??? :)) ,mấy cái seedbox bác nhờ order giờ khó nhai quá à :D

langthangvn33

Uploader

Topic này chỉ dành riêng cho anh em HDVT, nơi chia sẻ các đĩa Bluray HAY-ĐỘC HẠI-LẠ của anh em Vũng Tàu (thớt CD đã có rồi)...Thớt này sẽ do phuochalan quản lý và đảm bảo link sẽ không bao giờ CHẾT...Sắp tới sẽ lên hàng đầy đủ nơi đây...hàng gì???? Từ từ sẽ biết....Chỉ ưu tiên cho Bluray (CD đã có thớt do đại ka langthang quản lý rồi)...

Mở đầu là đĩa các CLIP DEMO dùng Test hình ảnh trên Tivi, máy chiếu. Chân thành cảm ơn anh Chip-HDVN đã hỗ trợ các Clip này

Link tải phim
hidden content may not be quoted

thanks Huy anh đang down clip này về ... hồi hộp quá , xem mà không thấy hay là qua bên Huy sáng uống cf liền ...

phuochalan

Well-Known Member

Hàng gì là hàng gì bác Huy , có hàng cấm ko ??? :)) ,mấy cái seedbox bác nhờ order giờ khó nhai quá à :D

Hàng cấm....Nhưng vợ cấm..ka ka...Mình cũng lên bờ xuống ruộng..

---------- Post added 19-11-2013 at 06:43 ----------

thanks Huy anh đang down clip này về ... hồi hộp quá , xem mà không thấy hay là qua bên Huy sáng uống cf liền ...

Nếu hay là lại phải mời đi uống cà phê đấy nhá

bauthui1983

Active Member

Vợ cấm là đúng rùi! Tốn HDD quá mà! Nghĩ sao mà gần 50 củ dành riêng HDD :D

duchieu

Member

Hóng mãi giờ mới lên hàng hả cưng. Thanks cưng nhé. Để mang về thử xem Vivitek có hơn BenQ ko.

phuochalan

Well-Known Member

Hóng mãi giờ mới lên hàng hả cưng. Thanks cưng nhé. Để mang về thử xem Vivitek có hơn BenQ ko.
Bấy bi à....Test vivitek coi nó có hơn không...Chứ sao cứ để nó thua hoài à...ka ka ka

duchieu

Member

Bấy bi à....Test vivitek coi nó có hơn không...Chứ sao cứ để nó thua hoài à...ka ka ka

Cưng à, nó không thua đâu chứ hả, tại hạ mang về test xem công phu của Vivitek ở trên BenQ mấy tầng đó mà. kakaka

sonthanhbinh

Active Member

Có gì Hot không các bác :)

davidhand

Moderator

Chưa thấy lên đĩa benchmark 2 hở La? File demo có rồi, đã xem, lung linh quá đẹp! Xem bằng 1180 chẳng khác gì máy chiếu Hi-end! :-bd
À, e check lại cái file rar đi nhé, down về 8,06 GB mà unrar bị lỗi thấy có 1 file m2ts ~ 1.4GB thôi. Tối qua Hà mang qua cho a copy hết rồi.
Thanks,

langthangvn33

Uploader

không hay , không hay , mời anh ly cafe đi , ah chừng nào về vậy

phuochalan

Well-Known Member

Chưa thấy lên đĩa benchmark 2 hở La? File demo có rồi, đã xem, lung linh quá đẹp! Xem bằng 1180 chẳng khác gì máy chiếu Hi-end! :-bd
À, e check lại cái file rar đi nhé, down về 8,06 GB mà unrar bị lỗi thấy có 1 file m2ts ~ 1.4GB thôi. Tối qua Hà mang qua cho a copy hết rồi.
Thanks,
Sao em giải nén không bị anh nhỉ? Ben 2 được 70% rồi nà

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: Re: Nơi chia sẻ các Đĩa Bluray HAY-ĐỘC HẠI-LẠ của anh em HDVT

hàng gì mà up mở ghê thế ^^, có ghê như hàng trong chữ ký của em ko =))
Đĩa này đối với anh em HDVT nó đã hơi xưa xưa rồi bác...Mình chuẩn bị có BD mới cho các bác

duchieu

Member

ANH EM NÀO TẢI VỀ MÀ BỊ LỖI THÌ CHỊU KHÓ MỞ WINRAR REPAIR LẠI CÁC FILE ĐÓ LÀ GIẢI NÉN ĐƯỢC NGAY NHÉ (MẤT CHÚT THỜI GIAN), EM ĐÃ LÀM VÀ THÀNH CÔNG, NHƯNG CHẮC CÓ 1 TRONG SỐ CÁC FILE BỊ LỖI

Chỉnh sửa lần cuối:

phuochalan

Well-Known Member

Có hàng mới lên á nhá...Hì hục mãi phục vụ anh em..Disc này thuộc dạng hàng quý hiếm đấy...tìm không có đâu

langthangvn33

Uploader

ANH EM NÀO TẢI VỀ MÀ BỊ LỖI THÌ CHỊU KHÓ MỞ WINRAR REPAIR LẠI CÁC FILE ĐÓ LÀ GIẢI NÉN ĐƯỢC NGAY NHÉ (MẤT CHÚT THỜI GIAN), EM ĐÃ LÀM VÀ THÀNH CÔNG, NHƯNG CHẮC CÓ 1 TRONG SỐ CÁC FILE BỊ LỖI

anh down về xong lỗi anh xóa rồi ...

nokia6681

Member

Đĩa 2 dùng để căn chỉnh màu sắc cho máy chiếu yêu cầu hdp phải đọc được menu bluray mới truy cập vào nội dung đĩa.
Thank bạn phuochalan

phuochalan

Well-Known Member

Đĩa 2 dùng để căn chỉnh màu sắc cho máy chiếu yêu cầu hdp phải đọc được menu bluray mới truy cập vào nội dung đĩa.
Thank bạn phuochalan
Chính xác là như vậy...HDP bác nào không lên được Menu coi như xong

Bên trên