Nội Dung Kế Hoạch Offline cho tháng 11/2014

macmanhha

Member
Dear các Anh Em;

Sau hơn 10 ngày nghỉ ngơi cho việc đã dốc nhiều sức lực cho chương trình sự kiện Trãi nghiệm thiết bị và Sn hội vừa rồi, em thông báo Nội Dung Kế Hoạch Offline cho 12/10/2014 như sau:
1.Tổng kết lại các vấn đề liên quan SN vừa rồi, các ưu/nhược cần rút kinh nghiệm cho các sự kiện lần sau, tổng kết chi phí hội. Thời gian dự kiến trong 90 phút
2.Thực hiện chương trình huấn luyện lái xe an toàn do a Công thực hiện, kế hoạch khoảng 1 ngày.A Công sẽ trình bày chi tiết them trong topic này
3. Lên kế hoạch cho các chương trình còn lại trong năm như từ thiện, teambuilding,..

Anh em xem xét đóng góp ý kiến cho chương trình được hiệu quả nhất nhé

Best regard;
Manh Ha

Chỉnh sửa lần cuối:

kiulo

Member
Ðề: Nội Dung Kế Hoạch Offline cho tháng 11/2014

A Công lắm công phu nhỉ.

hunghdvt

Member

Hâm nóng tinh thần tý nào :)

Đã nguội đâu mà hâm. Vẫn đang còn dư âm, rừng rực nè heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Muốn hot nữa thì tự xử hết 1 chai vang deeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee heeeeeeeeeeeeeeeeeeee
B-)

Re: Ðề: Nội Dung Kế Hoạch Offline cho tháng 11/2014

Đã nguội đâu mà hâm. Vẫn đang còn dư âm, rừng rực nè heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Muốn hot nữa thì tự xử hết 1 chai vang deeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee heeeeeeeeeeeeeeeeeeee
B-)

Gớm. ........ Một mình mà đu hết chai vang pháp thì có mà bà nhà sáng hôm sau đi làm hai chân lại đá vào hai trụ cổng mất thôi [-X

phuochalan

Well-Known Member

sao lại có lái xe an toàn nhể.....Cũng thể loại HD hở bà con

Để tiếp nối thành công và giữ lửa đam mê Cho ACE Hội HDVT, đồng thời mỗi thành viên HDVT sẽ là một cổ động viên chung tay cùng Phong chào xây dựng tháng An Toàn Giao Thông Quốc Gia - Quyết chí đẩy lùi sự rủi do đáng tiếc khi tham gia giao thông. Đồng thời nâng cao ý thức phòng vệ lái xe (Defensive Driving) để đảm bảo an toàn tài sản và tính mạng cho mình và những người tham gia giao thông khác - Từ đó hội HDVT chúng ta không chỉ tiên phong trong lĩnh vực Audio&Video mà còn là Hội mạnh trong phong trào "TẤT CẢ VÌ CỘNG ĐỒNG HD VIỆT AN TOÀN TRÊN MỌI NẺO ĐƯỜNG" ..!
- Với tinh thần trên, ngoài vấn đề về kinh nghiệm chơi Nhạc Stereo sao cho hiệu quả mà mình đã chia sẻ trải nghiệm cùng ACE trong thời gian vừa qua, nay mình muốn chia sẻ thêm với ACE HDVT một đề tài khác không thuộc phạm trù Audio&Video nhưng lại liên quan đến khoảng cách kết nối đam mê giữa các Thành Viên trong và Ngoài Hội HDVT cũng như Thành Viên HDVN được trọn vẹn....!
- Sau khi hội ý với BĐH hội HDVT mình dự kiến đưa chương trình Defensive Driving vào chủ đề Offline của hội lần này (ngày cụ thể và địa điểm sẽ do hội trưởng public sau để anh em được biết đăng ký tham gia).
- Tham gia offine chủ đề Phòng Vệ Lái Xe an toàn (Defensive Driving) lần này, ACE sẽ được chia sẻ và bàn luận chuyên sâu về vấn đề kỹ năng Lái xe an toàn (áp dụng cho cả Lái xe oto và moto, xe gắn máy) giáo trình áp dụng là chương trình SMARRT DRIVE do Smarrt Drive International, một cty chuyên đào tạo phòng vệ lái xe an toàn uy tín vào bậc nhất thế giới mà mình may mắn được được đào tạo để trở thành Assessor & Trainer.
- Giáo trình bằng tiếng anh, mình sẽ cùng anh em mổ sẻ, bàn luận, và thực hành. Chương trình khá dài nên chúng ta sẽ cố gắng hoàn thành trong vòng một ngày (8 tiếng).
- Địa điểm và trang thiết bị yêu cầu ---->>>
1) phòng đủ rộng cho số lượng thành viên tham gia,
2) projector + màn chiếu ( để chạy chương trình slide&video) cái này nhà ai cũng có -:)
3) xe oto để thực hành (bác nào không biết lái xe oto thì không cần tham gia môn này)
4) dự kiến kinh phí ăn trưa và nước uống cho cả ngày -:) (cái này theo mình là trích quỹ hội)
5) toàn bộ tài liệu học tập mình sẽ cung cấp free (cái này có danh sách tham gia mình sẽ cho in mỗi người một cuốn) "tài liệu bằng tiếng anh nha các bác"!

Ps./. Chương trình này được chia sẻ phi lợi nhuận các bác tham gia đầy đủ nha ;;)
Anh em cho ý kiến và chọn thời gian và điểm off phù hợp....

All the Best to you guys -:)

---------- Post added 24-09-2014 at 14:17 ----------

Chỉnh sửa lần cuối:

tangvanthang

Well-Known Member

Không có ô tô tiếng anh thì mù tịt :-w

Không có ô tô tiếng anh thì mù tịt :-w

Mình sẽ dịch và thảo luận trực tiếp theo từng slide, và đưa ra giả thuyết thực tế cho từng tình huống..!
Giáo trình này áp dụng cho tất cả mọi người khi tham gia giao thông, và không cần biết tiếng anh vẫn có thể tham gia bạn ạ

Hoan nghênh thầy giáo Công! Nhà em đăng ký hai người :)

therains

Active Member

Để tiếp nối thành công và giữ lửa đam mê Cho ACE Hội HDVT, đồng thời mỗi thành viên HDVT sẽ là một cổ động viên chung tay cùng Phong chào xây dựng tháng An Toàn Giao Thông Quốc Gia - Quyết chí đẩy lùi sự rủi do đáng tiếc khi tham gia giao thông. Đồng thời nâng cao ý thức phòng vệ lái xe (Defensive Driving) để đảm bảo an toàn tài sản và tính mạng cho mình và những người tham gia giao thông khác - Từ đó hội HDVT chúng ta không chỉ tiên phong trong lĩnh vực Audio&Video mà còn là Hội mạnh trong phong trào "TẤT CẢ VÌ CỘNG ĐỒNG HD VIỆT AN TOÀN TRÊN MỌI NẺO ĐƯỜNG" ..!
- Với tinh thần trên, ngoài vấn đề về kinh nghiệm chơi Nhạc Stereo sao cho hiệu quả mà mình đã chia sẻ trải nghiệm cùng ACE trong thời gian vừa qua, nay mình muốn chia sẻ thêm với ACE HDVT một đề tài khác không thuộc phạm trù Audio&Video nhưng lại liên quan đến khoảng cách kết nối đam mê giữa các Thành Viên trong và Ngoài Hội HDVT cũng như Thành Viên HDVN được trọn vẹn....!
- Sau khi hội ý với BĐH hội HDVT mình dự kiến đưa chương trình Defensive Driving vào chủ đề Offline của hội lần này (ngày cụ thể và địa điểm sẽ do hội trưởng public sau để anh em được biết đăng ký tham gia).
- Tham gia offine chủ đề Phòng Vệ Lái Xe an toàn (Defensive Driving) lần này, ACE sẽ được chia sẻ và bàn luận chuyên sâu về vấn đề kỹ năng Lái xe an toàn (áp dụng cho cả Lái xe oto và moto, xe gắn máy) giáo trình áp dụng là chương trình SMARRT DRIVE do Smarrt Drive International, một cty chuyên đào tạo phòng vệ lái xe an toàn uy tín vào bậc nhất thế giới mà mình may mắn được được đào tạo để trở thành Assessor & Trainer.
- Giáo trình bằng tiếng anh, mình sẽ cùng anh em mổ sẻ, bàn luận, và thực hành. Chương trình khá dài nên chúng ta sẽ cố gắng hoàn thành trong vòng một ngày (8 tiếng).
2) projector + màn chiếu ( để chạy chương trình slide&video) cái này nhà ai cũng có -:)
3) xe oto để thực hành (bác nào không biết lái xe oto thì không cần tham gia môn này)
4) dự kiến kinh phí ăn trưa và nước uống cho cả ngày -:) (cái này theo mình là trích quỹ hội)
5) toàn bộ tài liệu học tập mình sẽ cung cấp free (cái này có danh sách tham gia mình sẽ cho in mỗi người một cuốn) "tài liệu bằng tiếng anh nha các bác"!

Ps./. Chương trình này được chia sẻ phi lợi nhuận các bác tham gia đầy đủ nha ;;)

Ý tưởng rất sáng tạo bác Công. Sắp có thêm đồng phục mũ bảo hiểm in Logo HDVT rồi!

OffshoreMan

Cám ơn Bác Công rất nhiều. Vì đây là một chương trình rất hay và bổ ích cho những người biết lái xe và cả những người ngồi cạnh lái xe (vợ, bo or everyone). Đây là tinh thần rất đáng hoan nghênh nhằm đóng góp chia sẻ kinh nghiệm cho AE trong hội. Rất mong được Bác tổ chức sớm và có nhiều AE tham gia. Thanks!

bauthui1983

Active Member

Sao ko tổ chức offline vào tháng 10 mà kéo tận sang tháng 11 làm gì thế các bác???
Theo lịch off định kỳ thì ngày 12/10 là ngày offline của hội.

macmanhha

Member

Với mục tiêu xây dựng nhiều hoạt động thiết thực cho anh em, cho cộng đồng vì thế chương trình này sẽ rất có ý nghĩa về mặt lâu dài cho định hướng phát triển hội. Anh em xem hưởng ứng hoạt động bằng việc thank cho a Công và đăng ký khả năng tham gia chương trình này để em có định hướng lo các vấn đề liên quan cho mọi người được chu đáo. Dựa vào việc hứng thú, lượng đăng kí, thơi gian a e vướng bận cho riêng ngày 12/10/2014 này em mới có lịch training cụ thể được

hunghdvt

Member

Em đăng ký 2 suất cho lớp học. Nếu kết hợp đi dã ngoại thì em cho cả gánh xiếc em đi luôn. Thanks bác Công

macmanhha

Member

Đăng ký ngay trên topic này, chắc khả năng cao là chuyển sang cuối tháng vì đợt tới SN nhiều người và còn thời gian tổng kết việc SN

hunghdvt

Member

Lần off này kết hợp sinh nhật cho các AE có sinh nhật trong tháng 10 và tháng 8 (lần trước lỡ quên vì chuẩn bị cho sinh nhật hội)

Anh em cố gắng sắp xếp thời gian tham gia đầy đủ nhé.

CHà chà!!!! hứa hẹn 1 ngày thật là vui đây heee
Dzooooooooooooooooooooooooooooooo. Đổ đầu nào !!!!1 Dzoooooooooooooooooooooooooo

Bên trên