NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Hàng này là nét như Soly hử, công nhận mấy em X-Art bén thiệt=D>

X-Art là gì vậy?sao em nghe các bác nói mà em nghĩ lung tung k àX_X
CN này phải giao lưu các bác mấy cái vụ này mới được

genzo1984

Well-Known Member

Mình cần phim Tân Tây Du Ký 2011, mình xem online trên Youtube bị giật chán quá, các bác nào có chia sẻ giúp mình nha.thanks
mình có 2TB phim đủ thể loại vừa chép ở SaigonHD, các bác nào cần phim gì thì nhắn lên diễn đàn, có là mình share liền=D>

hbinhlove2003

Well-Known Member

Mình cần phim Tân Tây Du Ký 2011, mình xem online trên Youtube bị giật chán quá, các bác nào có chia sẻ giúp mình nha.thanks
mình có 2TB phim đủ thể loại vừa chép ở SaigonHD, các bác nào cần phim gì thì nhắn lên diễn đàn, có là mình share liền=D>
Tây du ký 2011 mình có full 60 tập 720p + sub việt khoảng 35 tập nè bạn,hôm chủ nhật alo mình nha. mình thì cần các phim bộ TVB FFVN lồng tiếng 720p bác có ko :D

itsaigon

Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Tây du ký 2011 mình có full 60 tập 720p + sub việt khoảng 35 tập nè bạn,hôm chủ nhật alo mình nha. mình thì cần các phim bộ TVB FFVN lồng tiếng 720p bác có ko :D

Đang có khoảng hơn chục phim bộ TVB 720p nè chú Bình...với tổng cộng hơn 300 tập phim phát hành 2011, 2012, lồng tiếng có, phụ đề có...chú lấy để CN mình đem theo HDD cho chú mượn...

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Đang có khoảng hơn chục phim bộ TVB 720p nè chú Bình...với tổng cộng hơn 300 tập phim phát hành 2011, 2012, lồng tiếng có, phụ đề có...chú lấy để CN mình đem theo HDD cho chú mượn...
vậy cám ơn anh Dũng trước nha ;););)

kelvin1340

Member

Các AE ko được lạm dụng topic này để share những thứ văn hóa phẩm đồi trụy nha !!! Đặc biệt là những thứ nước VN nghiêm cấm ... và còn làm trái lại với thuần phong mỹ tục của VN thì ko share , copy , quảng cáo , tặng , cho ......

Nhưng những loại như X-Art , The Art Of Blowjob , Femjoy , DigitalDesire ... là một nghệ thuật chứ ko phải bạo lực .. Nếu AE nào có mà ko share ... hay hỏi ko biết là ... ko thể tha thứ dc .
Hi Vọng các AE nên share nhiệt tình nhưng kín đáo những thể loại Nghệ Thuật này .
Thanks !

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh có HỒ SƠ TRINH SÁT phần 4 không?
Nếu có thì ngày mai cho mình mượn chép
Cảm ơn trước

qdangnhat

Well-Known Member

HDSG Limited Editon mà anh nên ko tặng đại trà được.Em lấy 1 cái làm demo 7 lần đó :D, hàng có giới hạn số lượng như Yamaha Nouvo LX Litmited Edition vậy đó :p

Mỗi anh em được 1 cái
Dán lên trán khi đi off...... hoặc dán lên MBH khi đi đường dể nhận ra nhau đồng thời quảng cáo cho HDVN

vltk13t2

Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Mỗi anh em được 1 cái
Dán lên trán khi đi off...... hoặc dán lên MBH khi đi đường dể nhận ra nhau đồng thời quảng cáo cho HDVN
----
Dán lên trán y là hơi phi lý bác ạ :))..nhìn tếu tếu thế nào ấy...thoy e dán vào laptop hay đt thì đợp hơn ;))

lephigau

Active Member

ko bạn à, nó là dạng phản quang dính rất chắc. khi demo mình có lót 1 miếng nilon mỏng nên gỡ ra dán vào lại được :p

ngày mai bác demo lại 1 lần nữa đi bác Bình, cho em biết cách mà dán nhiều lần dc =))

aliasleo7

Member

Bác nào có phim bộ như: Alias, Lost, Heroes,... cho em xin nhé. thanks :)
Em mới có bộ Prison Break, 24h.

itsaigon

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh có HỒ SƠ TRINH SÁT phần 4 không?
Nếu có thì ngày mai cho mình mượn chép
Cảm ơn trước

HỒ SƠ TRINH SÁT 4 em không có Bác ạ, chỉ có Bằng Chứng Thép 3 thôi

hbinhlove2003

Well-Known Member

Đang cần 1 số phim bộ sau đây, anh em nào có hôm 6/5 share mình với nhá,thanks :D

Công Chúa Khương Huệ - The Princess Man ( KBS2 2011 ) 720p HDTV.x264 (US Lồng Tiếng) 24 TậpTình Yêu Mù Quáng - 4 In Love (TVB 2012) 720p HDTV.x264 (US Lồng Tiếng) 20 Tập
Người Cha Tuyệt Vời.HDTV.720P.DatPhiLT 20 Tập
Nam Nữ Dọn Nhà - L'Escargot (TVB 2012) 720p HDTV.x264 (2 Version USLT+FFVN Lồng Tiếng) 30 Tập
Đông Cung Tây Lược.HDTV.720P.DatPhiLT ( 25 Tập )
City Hunter - Thợ Săn Thành Phố 720p HDTVx264-HDAT Thuyết Minh 20 tậpA Bride For A Ride (2009)-Vương Lão Hổ Cướp Vợ (21/21Tập)-SanYangLT
Mưu Dũng Kỳ Phùng II - The Gentle Crackdown 2.HDTV.720p.x264 (FFVN LT)
Công Chúa Giá Đáo (2010) HDTV 720p [SanYangLT]
Thu Hương & Đường Bá Hổ (2010) HDTV 720P [SanYangLT] (20 tập)
La Hán Tái Thế I (2010) 720p - SanYang lồng tiếng 42tap
Curse of the Royal Harem 720p - Vạn Phụng Chi Vương - HTV2 lồng tiếng
Phú Quý Môn - Born Rich (2009) TVB HD720p - SanYang LT (39 tập)
Anh Hùng Lưu Manh.HDTV.720p.USLT ( 24 tập ) Black & White
Hành Trình Hái Sao ( Đường Đời Thử Thách ).2010.HDTV.720P.USLT ( 30 Tập )
Thái Cực Tôn Sư.HDTV.720P.FFVNLT ( 25 tập )
Hổ.Phụ.Sinh.Hổ.Tử.HDTV.720P.USLT ( 21 Tập )
Yêu Và Hận - Giant ( SBS 2010 ) 720p HDTV.x264 (US Lồng Tiếng) 60 Tập
Yêu Nhau Dài Lâu - Hooray For Love ( MBC 2012 ) 720p HDTV.x264 (US Lồng Tiếng) 57 Tập
Tân Hoàn Châu Cách Cách.HDTV.720P.VNLT ( 96 Tập )
Tân Thuỷ Hử 2011 Vie 720p HDTV x264-HDAT (86 tập ) All Men Are Brothers
Lưu Tinh Hồ Điệp Kiếm.2010.HDTV.720P.USLT ( 30 tập )
Hôn Nhân Tiền Định.HDTV.720P.USLT ( 30 Tập )

ti2li119

Well-Known Member

Úi, cho em 1 cái với \m/

delldell

Well-Known Member

Dear all!
Mình có 1 đề xuất:
Chủ nhật tới 6/5 Hội HD SG trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm quanh vấn đề download, upload tại diễn đàn HDVN (cách down,up trong các host; post hình; phần mềm hỗ trợ v.v...)
Bác chủ (Mr. Bình) có thể giúp đem dây kết nối TV (HDMI, VGA...) để anh em dễ xem được không? Thanks!
Còn bác nào có đề xuất nào thêm xin post tiếp.
Thanks all!

hbinhlove2003

Well-Known Member

Dear all!
Mình có 1 đề xuất:
Chủ nhật tới 6/5 Hội HD SG trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm quanh vấn đề download, upload tại diễn đàn HDVN (cách down,up trong các host; post hình; phần mềm hỗ trợ v.v...)
Bác chủ (Mr. Bình) có thể giúp đem dây kết nối TV (HDMI, VGA...) để anh em dễ xem được không? Thanks!
Còn bác nào có đề xuất nào thêm xin post tiếp.
Thanks all!
Dạ được anh, nội dung em có post trang 1 rồi đó anh :D

donjoan

Em có 261GB đây, chủ yếu là Discovery. Hơn bác 1 Gb nhé. :D
Em sắp có cái phim kia kìa, mà là 3d, bluray và 1080p lun nhé. Bác nào cần ghé nhà em 459 Trần Hưng Đạo Q1 chép mệt nghỉ : D
Bác hôm nào em ghé bác cho em chép ké một số phim được không vậy bác.có gì e tạ ơn bác ly cafe ban mê nhé.số dt em 0938.555388 em tên Đông em cảm ơn bác trước.

delldell

Well-Known Member

Chủ nhật tới bác nào có phim về WWII hoặc VN war (tư liệu càng tốt), nếu có thể thì mang theo cho mình cop với nhé !
Thanks!
Nghe nói bác Quang có thể loại này nhiều lắm phải không?!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

deptrai21

Member

Em đang cần down lại cái Fast Five Remux :( link die hết rồi.... anh nào còn không? T_T

xuan4mua

Banned

Mình cũng thích loại phim lịch sử.
Đang cộng tác trong Nhóm HDfilm tại Q11 về lãnh vực này.
Xin giới thiệu link để cùng ủng hộ nhau
VipEcom.vn - HDClub
VipEcom.vn - HDClub
Cung gap cac ban de trao doi them vao ngay 6/5/2012.

Mình cũng thích cái nick , mà các bạn đã "dành cho thế hệ 5X" .
xuan4mua ! ! !

Bên trên