NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

ledung123

Về Hưu
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Danh riêng cho thành viên HDSG

Bluray ( 10 link )

Asia.71.Bluray --

Pass : phamminhthang

Chỉnh sửa lần cuối:
đã kéo đủ 10 part của anh Dũng. đang unrar. nhưng bị báo lỗi ở part 1. và part 8 báo sai pass. ko biết có bác nào bị giống mình ko. đang kéo lại 2 part xem có bị lỗi khi download ko

Chỉnh sửa lần cuối:

explorer

Well-Known Member

ledung đã up lại Part1 ngon lành rồi anh em ơi

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

ờ ờ thì ngon hen :))

Hôm trước trong ổ cứng của Hải, Đức chép 9 part rồi đó. Bây giờ Hải chỉ cần kéo Part1 5GB nữa, rồi giải nén là xong

tonytruong

Super Moderators
Thành ( đangtu ) ơi.! anh đã chép sẵn vô máy Ca Nhạc. Kenny G An Evening Of Rhythm & Romance (2008) Blu-ray 1080i AVC DTS-HD 5.1 ( 37gb7 ) rồi đó ,mai mang ổ anh chép cho nhé, Thân. :)

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cái này là chỉ cắt mấy cái nói nhiều thôi phải k An, còn bài hát là Nguyên gốc luôn hả, thấy có luôn mấy chương trình khác nữa, chơi cái này hay nè@};-

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cái này là chỉ cắt mấy cái nói nhiều thôi phải k An, còn bài hát là Nguyên gốc luôn hả, thấy có luôn mấy chương trình khác nữa, chơi cái này hay nè@};-

nguyên gốc hết đấy a, chỉ cắt phần nói chuyện của MC thôi, tất cả các bài hát bluray của Thúy Nga và Asia luôn :D

explorer

Well-Known Member

Vậy thì coi bật âm thanh lớn thoải mái ....

explorer

Well-Known Member

:)) phần kia em cũng vẫn mở ầm ầm, muốn đánh giặc thì phải biết " giặc" thế nào chứ.

Nhưng chỉ sợ người ta kg nghĩ mình đánh giặc, mà là đang tiếp tay với giặc đó chứ. Nghe cái lệnh cấm kia là biết

Bên trên