NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cách đây 3 tháng đi coi rạp với Dũng abchen, Anh Long và Bé Liễu rồi. Giờ chờ Bluray coi lại thôi

explorer

Well-Known Member

Phụ đề bị lệch 4 giây anh em ơi. Phải sync lại

Phim 007 bây giờ tuy vẫn hay, nhưng máu me bạo lực quá. Thiếu chất tình tứ lãng mạn, hài hước như thời Pỉerce Brosnan, Roger Moore, Sean Connery

bobbobmai

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Dũng cho mình xin cái link nhé. Cám ơn nhiều

tonytruong

Super Moderators
Nhà mình có Anh em nào có Phim: Pearl Harbor 2001 1080p Blu-ray Remux DTS-HD MA 5.1-Hanoi, 31.43 GB bản này không cho mình xin với.?
hiện đang có bản Pearl Harbor 2001 1080p Bluray DTS x264.D-Z0N3 = 16.87 Gb nghe âm thanh không có đã,kiếm bản âm thanh hay thì link bị die hết rồi.? Thanks all

Chỉnh sửa lần cuối:

ledung123

Về Hưu
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Nhà mình có Anh em nào có Phim: Pearl Harbor 2001 1080p Blu-ray Remux DTS-HD MA 5.1-Hanoi, 31.43 GB bản này không cho mình xin với.?
hiện đang có bản Pearl Harbor 2001 1080p Bluray DTS x264.D-Z0N3 = 16.87 Gb nghe âm thanh không có đã,kiếm bản âm thanh hay thì link bị die hết rồi.? Thanks all

Em đang kéo torrent cho anh . Khi nào xong em báo cho .

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Em đang kéo torrent cho anh . Khi nào xong em báo cho .

Oh tốt quá,cám ơn Dũng rất nhiều, có phải bàn này không Dũng.? Pearl Harbor 2001 1080p Blu-ray Remux DTS-HD MA 5.1-Hanoi, 31.43 GB

P/s Hôm nọ kéo bản này bên torrent để 3 ngày mà không lên % nào hết nản quá xóa bỏ luôn đó Dũng.

ledung123

Về Hưu
Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Oh tốt quá,cám ơn Dũng rất nhiều, có phải bàn này không Dũng.? Pearl Harbor 2001 1080p Blu-ray Remux DTS-HD MA 5.1-Hanoi, 31.43 GB

P/s Hôm nọ kéo bản này bên torrent để 3 ngày mà không lên % nào hết nản quá xóa bỏ luôn đó Dũng.

Chính xác đó anh. Hiện giờ được 75% rồi. Nếu không gặp trục trặc là mai có cho anh .

ledung123

Về Hưu

Phim của anh đã xong rồi . Anh đưa HDD để em chép nhé .

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Phim của anh đã xong rồi . Anh đưa HDD để em chép nhé .

Oh.! Cám ơn Dũng rất nhiều đã nhiệt kéo cho Anh,hôm nọ Anh cũng để kéo thử xem sao,giờ kiểm tra máy thì nó xong hồi nào không biết luôn. :)
Tiện Dũng leech sang Fshare dẫn link cho AE kéo luôn đi Dũng,nhiều AE cũng cần đó,Thanks Dũng nhiều nhé

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Hôm nay mới thấy . Em có phim này rồi nè Anh Trường

Phim này rất hay và dài. Em coi 3 lần rồi. Mỗi lần coi lại nhớ đến chuyến đi Hawaii ra Trân Châu Cảng ...

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Hôm nay mới thấy . Em có phim này rồi nè Anh Trường

Phim này rất hay và dài. Em coi 3 lần rồi. Mỗi lần coi lại nhớ đến chuyến đi Hawaii ra Trân Châu Cảng ...

Nhìn em chụp hình ngay tại đây đã quá,những tấm hình quý giá này em nên giử lại,nhiều khi cả một đời người chưa đi qua những nơi đánh dấu những kỳ tích này. :)

Truonghd5

Active Member

Nhìn em chụp hình ngay tại đây đã quá,những tấm hình quý giá này em nên giử lại,nhiều khi cả một đời người chưa đi qua những nơi đánh dấu những kỳ tích này. :)

K biết có xiền để đi k nữa là, mà ở đó hình như thuộc Mỹ thì phảiX_X

tonytruong

Super Moderators

Anh chỉ ước mơ thôi,xiền đâu mà đi đây đó,thế mà Đức đã đi năm châu bốn bể rùi đấy em kakaka :)) =))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Thì hình này Anh chụp năm 2007 ngay tại Trân Châu Cảng (Pearl Hobour) đó Trường, thuộc bang Hawaii nước Mỹ

Bên trên