Nơi tổ chức off các miền vào 6/3/2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrMilan

Banned
Ðề: Nơi tổ chức off các miền vào 6/3/2010

hi hi, em kiếm chút cháo thôi mà các bác phản đối kinh quá.
Các này sau này áp dụng bên box Chia sẻ, ấn thank mới thấy link để down, tránh tình trạng down chùa

Tieubaocaca

Active Member

Các này sau này áp dụng bên box Chia sẻ, ấn thank mới thấy link để down, tránh tình trạng down chùa

Ở Võng thị hết ICY Dock rồi Quân ơi! Có chuyển loại khác không hay chuyển loại khác?

Lâm Gia Trang

đã có chế độ đó đâu bác, cái này thì em ủng hộ

thanhtung0506

cán bộ đi công tác có lịch tuần treo như thế ai mà chả biết, còn ở đâu làm gì thì đúng là không ai biết :-"
thế ạ, có ai cần không, thank em đi em nói cho
hidden content may not be quoted

lạm dụng quá ;))
này nhá, mốt đừng có lạm dụng quyền mà thỉnh thoảng spam câu ngắn củn nha
Bó chiếu ông này:D "Lạm Dụng" ông lại đổ đồng cùng "Tự Nguyện".

Nghe giống như "cưỡng bức trong cầu thang máy"
hôm nay mới đi thang máy trong bệnh viện lúc tối, chả có một bóng người nào, lại liên tưởng đến ma hiếp ng trong thang máy mà lòng phấn trấn
làm thế hay đó, dạy em đi

genius9485

off ở Đồ Sơn chắc có tổ chức "phang hàng" tập thể >:)

Kinh3D

Các bác ơi. Tình hình ngày mai anh em ở HN xuống tới HP khoảng tầm 8h đến cafe 53 Lạch Tray rồi tùy theo ý kiến của các bác đi ĐS :D hay nhậu nhẹt ở đâu đó. Các bác ở Quảng Ninh ngày mai thu xếp xuống Hải phòng cùng tham gia chung vui được với các anh em thì ko còn gì bằng. Các bác cố gắng thu xếp xuống HP để anh em được một buổi off thật vui và thân mật nhé. =D>

E bật mí một chút. Theo tình hình tin vỉa hè thì ngày mai có cả chị em ở HN đi nữa đấy $-):D

Lâm Gia Trang

Các bác ơi. Tình hình ngày mai anh em ở HN xuống tới HP khoảng tầm 8h đến cafe 53 Lạch Tray rồi tùy theo ý kiến của các bác đi ĐS :D hay nhậu nhẹt ở đâu đó. Các bác ở Quảng Ninh ngày mai thu xếp xuống Hải phòng cùng tham gia chung vui được với các anh em thì ko còn gì bằng. Các bác cố gắng thu xếp xuống HP để anh em được một buổi off thật vui và thân mật nhé. =D>

E bật mí một chút. Theo tình hình tin vỉa hè thì ngày mai có cả chị em ở HN đi nữa đấy $-):D

Đi Đồ sơn lại mang cả đồ nhà đi à @-)@-)@-)

Kinh3d_2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên