Nóng hổi : một số hình ảnh giao lưu của HD Đà Nẵng ,HD Hải Phòng và HD Quy Nhơn trong ngày 29/08/201

ankhanhmai

Active Member
Ðề: Nóng hổi : một số hình ảnh giao lưu của HD Đà Nẵng ,HD Hải Phòng và HD Quy Nhơn trong ngày 29/08/2010 tại Quy Nhơn

Không hổ danh bác Hội trưởng nhà ta. Ủng hộ bác Bình hai tay hai chân luôn. he he

pakse

Ðề: Nóng hổi : một số hình ảnh giao lưu của HD Đà Nẵng ,HD Hải Phòng và HD Quy Nhơn trong ngày 29/08/2010 tại Quy Nhơn

Nhìn cái lẵng hoa của hội mình , bên cạnh cái tổ bố của Hải Phòng sao mà tủi thân quá pác Bình ơi :"> .

Anh cũng thấy thế!
Nhưng chú không xem kỹ khúc sau, có phong bì nữa...
có nghĩ là HD Quy Nhơn phát tài phát tài ...đừng Hao Đô như ở ĐN vì .....
nhậu nhiều!%-(%-(%-(%-(%-(%-(

Nhìn cái lẵng hoa của hội mình , bên cạnh cái tổ bố của Hải Phòng sao mà tủi thân quá pác Bình ơi :"> .
Anh em Hải Phòng có sở thích là cái gì cùng thích TO trừ Vợ các bác ạ:x

nlsinh

Active Member

Bác Bình hoành tráng quá, đem quân đi đánh và giao lưu xứ người rồi.

cachuaxanh_133

Bác Bình hoành tráng quá, đem quân đi đánh và giao lưu xứ người rồi.

Lâu lắm rồi mới thấy bác Nlsinh, bác dạo này thế nào?

pantau

Active Member

Anh em Hải Phòng có sở thích là cái gì cùng thích TO trừ Vợ các bác ạ:x
Em thì ngược lại bác ơi...Cái gì cũng thích phải TO. Mà tiền thì mệnh giá NHỎ....!!:-j.......còn vợ........Ùm......Nhỏ nghe ko hay nhỉ....Bé hay hơn nhiều....!

HHN

Active Member

Hoành tráng quá, chúc mừng các bác nha :D

crazy

Ec lâu ngày quá ghé lại tăm mấy Bcá - gặp ngay vị này - Chuc Mừng các bác QNhơn có sân chơi - hic - Đà Nẵng đại diện đi mấy ngùwi vậy - nếu biế tui cũng đi Qnhơn - tiếc quá - mấy Bác đi hồi nào vậy ?- hèn gì mà thấy vắng vắng -

anbinhdo

Well-Known Member

Ec lâu ngày quá ghé lại tăm mấy Bcá - gặp ngay vị này - Chuc Mừng các bác QNhơn có sân chơi - hic - Đà Nẵng đại diện đi mấy ngùwi vậy - nếu biế tui cũng đi Qnhơn - tiếc quá - mấy Bác đi hồi nào vậy ?- hèn gì mà thấy vắng vắng -

Các Bác Quy Nhơn chuẩn bị tháng 11 tổ chức tiếp đấy Bác Hạnh, khi ấy alo Anh em mình đi đông đông tý.....
p/s: Bác Hạnh dạo này nhà cửa tới đâu rồi, đổ tấm thứ 3 chưa vậy ?

crazy

Các Bác Quy Nhơn chuẩn bị tháng 11 tổ chức tiếp đấy Bác Hạnh, khi ấy alo Anh em mình đi đông đông tý.....
p/s: Bác Hạnh dạo này nhà cửa tới đâu rồi, đổ tấm thứ 3 chưa vậy ?

Có điều kiện đi thì quá vui còn gì - Nhà tính làm Bốn Lầu mà hổng đủ đạn nên thôi làm 2 tầng hì hì - Mới làm được phát đầu tiên muốn phê rồi :)

nipponvn

Member

Có điều kiện đi thì quá vui còn gì - Nhà tính làm Bốn Lầu mà hổng đủ đạn nên thôi làm 2 tầng hì hì - Mới làm được phát đầu tiên muốn phê rồi :)
Bác ới lên một tiếng, Ace HD Đà Nẵng qua mỗi người đặt lên chục cục gạch ( kèm theo loa và rc ) là xong liền ah.

Tomykhoai

Active Member

Bác ới lên một tiếng, Ace HD Đà Nẵng qua mỗi người đặt lên chục cục gạch ( kèm theo loa và rc ) là xong liền ah.

Đặt gạch hí hí từ chuyên môn để xin .... :-c:-c

jackyla0828HD

Thay mặt Hội HDQuynhon chân thành cảm ơn tấm lòng của các bác HD Đà Nẵng, e bịt mí tì là quán Feeling sẽ chuẩn bị cho ra phòng chiếu HD vào tháng 10, sẵn tiện có buổi off, nếu mọi việc thuận lợi, xin mời các bác thành viên HD Đà Nẵng rút tí thời gian quý báo tới cùng chung vui nhé. hihi

anbinhdo

Well-Known Member

Thay mặt Hội HDQuynhon chân thành cảm ơn tấm lòng của các bác HD Đà Nẵng, e bịt mí tì là quán Feeling sẽ chuẩn bị cho ra phòng chiếu HD vào tháng 10, sẵn tiện có buổi off, nếu mọi việc thuận lợi, xin mời các bác thành viên HD Đà Nẵng rút tí thời gian quý báo tới cùng chung vui nhé. hihi

Vậy cuối tháng hay đầu tháng 10 đấy Bác Hoàng !

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn

Có thể lẵng hoa của HD Đà Nẵng chúc mừng buổi ra mắt Hội HD Qui Nhơn không to lắm nhưng tình cảm mà các anh, chị HD Đà Nẵng dành cho anh em HD Qui Nhơn là quá lớn. Đây là nguồn động viên, khích lệ giúp cho phong trào HD Qui Nhơn phát triển. Hy vọng trong thời gian đến HD Qui Nhơn tiếp tục nhận được những sự giúp đỡ về mặt tinh thần qúi báu của HD Đà Nẵng. Thay mặt anh em HD Qui Nhơn xin chân thành cảm ơn những tình cảm tốt đẹp mà HD Đà Nẵng đã dành cho HD Qui Nhơn trong suốt thời gian qua. Xin chúc các anh, chị sức khoẻ, hạnh phúc.

anbinhdo

Well-Known Member

Có thể lẵng hoa của HD Đà Nẵng chúc mừng buổi ra mắt Hội HD Qui Nhơn không to lắm nhưng tình cảm mà các anh, chị HD Đà Nẵng dành cho anh em HD Qui Nhơn là quá lớn. Đây là nguồn động viên, khích lệ giúp cho phong trào HD Qui Nhơn phát triển. Hy vọng trong thời gian đến HD Qui Nhơn tiếp tục nhận được những sự giúp đỡ về mặt tinh thần qúi báu của HD Đà Nẵng. Thay mặt anh em HD Qui Nhơn xin chân thành cảm ơn những tình cảm tốt đẹp mà HD Đà Nẵng đã dành cho HD Qui Nhơn trong suốt thời gian qua. Xin chúc các anh, chị sức khoẻ, hạnh phúc.

Bác Minh lại khách sáo quá rồi...Anh em láng giềng gần nhà cả mà...qua lại cho thân thiện và ấm cúng tý ấy mà.....Rất cảm ơn Bác Minh ! Chúc Hội HD Quy Nhơn ngày lớn mạnh và hoạt động sôi nổi bổ ích :x

nhoctom

Link ảnh chị "Thank Kiều" sao die rồi anh ơi :-"

Bên trên