Nóng hổi : Tổng hợp các hình ảnh và video clip offline tại buổi ra mắt chính thức Hội HD Quynhon (Vi

jackyla0828HD

Ðề: Nóng hổi : tổng hợp các hình ảnh offline tại buổi ra mắt chính thức Hội HD Quynhon

Bác Kỳ cho em xin, bác mà post cái hình bansachdao lên đầu thì cafe thư viện sẽ nhiều khách, lúc đó Bác có mà qua phụ thu tiền nước. kaka

DN_Media

Ðề: Nóng hổi : tổng hợp các hình ảnh offline tại buổi ra mắt chính thức Hội HD Quynhon

a Bansachdao cứ núp núp ko mà biểu sao có hình đựơc he he....

DN_Media

[Clip HQ] Ra mắt hội HD Quy Nhơn

Đúng như đã hứa với anh em trong hội HD Quy Nhơn. Cuối cùng DN cũng dựng lại xong clip hôm ra mắt hội HD Quy Nhơn. Định post bên Topic hình ảnh luôn nhưng thấy đã qua trang thứ 6 rồi sợ nhiều anh em không để ý thấy clip nên DN mở topic mới :)

Do điều kiện là thiếu ánh sáng khá nhiều nên có vài cảnh tối mong anh em thông cảm. Vì nền tối để có thể chiếu máy chiếu được hihi. Thôi không nói nhiều nữa, mời mọi người thưởng thức clip giới thiệu ngày ra mắt hội HD Quy Nhơn.

[yt]http://www.youtube.com/watch?v=BjqrBS_CtZo[/yt]​

jackyla0828HD

Ðề: [Clip HQ] Ra mắt hội HD Quy Nhơn

Thay mặt Hội HDQuynhon chân thành cảm ơn bác DN_Media nhiều.

binhdinh1969

Đúng như đã hứa với anh em trong hội HD Quy Nhơn. Cuối cùng DN cũng dựng lại xong clip hôm ra mắt hội HD Quy Nhơn. Định post bên Topic hình ảnh luôn nhưng thấy đã qua trang thứ 6 rồi sợ nhiều anh em không để ý thấy clip nên DN mở topic mới :)

Do điều kiện là thiếu ánh sáng khá nhiều nên có vài cảnh tối mong anh em thông cảm. Vì nền tối để có thể chiếu máy chiếu được hihi. Thôi không nói nhiều nữa, mời mọi người thưởng thức clip giới thiệu ngày ra mắt hội HD Quy Nhơn.

[yt]http://www.youtube.com/watch?v=BjqrBS_CtZo[/yt]​

Thay mặt Hội HDQuynhon cảm ơn DN Media đã ủng hộ tài trợ cho Hội Video Clip này. Mong rằng, Hội HDQuynhon ngày càng phát triển.

Thúc Kỳ (Feeling)

jackyla0828HD

Giờ Bác Kỳ nổi quá rồi từ Bắc tới Nam luôn, xem clip mà thấy bác đẹp trai đúng chất dòng máu Quang Trung.

anbinhdo

Well-Known Member

Chào các Bác ! Em xin lỗi đến muộn nên chưa UP hết hình được...dạo này em bận việc cơ quan quá...có gì em sẽ post tiếp...hi hi cứ hâm từ từ cho nó nóng ấy mà <:p <:p <:p

anbinhdo

Well-Known Member

Chà hay quá, rất tuyệt vời ! Cảm ơn Bác chủ thớt.
p/s: nếu kết hợp 2 Topic : Ảnh và Video Clip vào thành một Topic chung thì hay hơn nhiều , rất pro . Lập nhiều Topic cùng nội dung gây loãng BOX của Hội ! Ý kiến riêng em, mong các Bác đừng ném đá nhé..hi hi hi . Chúc các bác xem phim hay và vui vẻ !

jackyla0828HD

Cám ơn ý kiến Bác Bình, sẽ chuyển 1 số nội dung ko phù hợp qua topic khác, và chuyển clip vào chung 1 topic.

anhlien

Member

Chà hay quá, rất tuyệt vời ! Cảm ơn Bác chủ thớt.
p/s: nếu kết hợp 2 Topic : Ảnh và Video Clip vào thành một Topic chung thì hay hơn nhiều , rất pro . Lập nhiều Topic cùng nội dung gây loãng BOX của Hội ! Ý kiến riêng em, mong các Bác đừng ném đá nhé..hi hi hi . Chúc các bác xem phim hay và vui vẻ !

Mình ủng hộ ý kến của bác anbinhdo, bác hội trưởng xem lại và có cách giải quyết, theo hướng này mình thấy tuyêt đấy

dangnham

Clip hay quá, Bác cho hỏi là dùng soft nào để dựng mà hay thế ạ :

iamkerry

Member
Ðề: Nóng hổi : Tổng hợp các hình ảnh và video clip offline tại buổi ra mắt chính thức Hội HD Quynhon

Bác Hội Trưởng chú thích thêm ngay tiêu đề của Topic là Vdeo Clip nằm ở trang nào là OK ngay . Các Bác làm Pro quá

Ðề: Nóng hổi : Tổng hợp các hình ảnh và video clip offline tại buổi ra mắt chính thức Hội HD Quynhon

Bác Hội Trưởng chú thích thêm ngay tiêu đề của Topic là Vdeo Clip nằm ở trang nào là OK ngay . Các Bác làm Pro quá
Cũng nhờ các bác HD Đà Nẵng ủng hộ ...:x:x:x

quangcaoy

Ðề: Nóng hổi : Tổng hợp các hình ảnh và video clip offline tại buổi ra mắt chính thức Hội HD Quynhon (Video clip ở trang

Hi Hi. Vui quá đi, HD quy nhơn chậm mà chắc ih :)

anhlien

Member
Ðề: Nóng hổi : Tổng hợp các hình ảnh và video clip offline tại buổi ra mắt chính thức Hội HD Quynhon (Video clip ở trang

nếu kết hợp 2 Topic : Ảnh và Video Clip vào thành một Topic chung thì hay hơn nhiều , rất pro . Lập nhiều Topic cùng nội dung gây loãng BOX của Hội ! Ý kiến riêng em, mong các Bác (ý kiến của anbinhdo)
mong bác Hội trưởng quan tâm hơn ý kiến của ae trong hội và có trả lời nhé...

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn

nếu kết hợp 2 Topic : Ảnh và Video Clip vào thành một Topic chung thì hay hơn nhiều , rất pro . Lập nhiều Topic cùng nội dung gây loãng BOX của Hội ! Ý kiến riêng em, mong các Bác (ý kiến của anbinhdo)
mong bác Hội trưởng quan tâm hơn ý kiến của ae trong hội và có trả lời nhé...
Mình đã nhập hai topic này lại thành một rồi mà.

anhlien

Member

Ý em là trong topic này còn quá nhiều ý kiến của các cá nhân không theo chủ đề hình ảnh và video clip offline, bác Minh à.

Bên trên