Ở Qui Nhơn ngoáy tai tại đâu là sướng nhất?

loiruot

Well-Known Member
Ðề: Ở Qui Nhơn ngoáy tai tại đâu là sướng nhất?

Em booked vé bên đó rồi mà coi bộ tình hình còn im ắng hơn ở Qui nhơn he he.
Khổ thân bác rồi, thôi lâu lâu về off cho nó hoành tá tràng luôn cũng được bác ah!!!

grassco

Active Member

@@Mấy bác mấy chí show hàng ghê wá, em hok có hàng em hok dám show :((, HDD thì bị 2 ông bà già chiếm dụng coi "Bao Thanh Thiên" (235tập) rồi, làm gần 2 tuần k coi đc cái gì @@. anh Minh coi "té" từ trên "núi" xuống "biển" vài ngày rồi kéo ông "già" Kỳ ra mấy cái phòng chiếu đi, bà dì em mới mở quán ngoài cầu 2 ngồi mát lắm, có cần câu nữa thì vừa câu vừa "nhậu" là ok =))

minhta

Nghe được quá!!! he he.

Sẽ sắp xếp thời gian gần nhất.

AE chuẩn bị tư thế nghen.

binhdinh1969

@@Mấy bác mấy chí show hàng ghê wá, em hok có hàng em hok dám show :((, HDD thì bị 2 ông bà già chiếm dụng coi "Bao Thanh Thiên" (235tập) rồi, làm gần 2 tuần k coi đc cái gì @@. anh Minh coi "té" từ trên "núi" xuống "biển" vài ngày rồi kéo ông "già" Kỳ ra mấy cái phòng chiếu đi, bà dì em mới mở quán ngoài cầu 2 ngồi mát lắm, có cần câu nữa thì vừa câu vừa "nhậu" là ok =))

Hahahahaaha, mấy chú lên kế hoạch zữ ta, lôi kéo lão này đi ah. Nhất trí thui.

Còn Chú Minhta zề đi, có chú cũng hấp dẫn lắm đây. Cứ zề alô mọi người đi thẳng tiến, Lâu ngày xả stress 1 tí (Khg khéo bị rủa là toi)

loiruot

Well-Known Member

Không bác nào vào chém tí cho mát ah, nguội rồi!!!

binhdinh1969

Không bác nào vào chém tí cho mát ah, nguội rồi!!!

Có gì đâu lo chú, có ít chơi ít, vui là chính có bao nhiêu hú bấy nhiêu (có điện thoại mà lo gì). Minhta về là call ch mọi người nhen

minhta

Dạ, báo lịch trước luôn chứ cần gì về đến mới call. hê hê.

kuvuong

Active Member

Em hay đi ngoáy tai và luôn có dụng cụ riêng của em mỗi lần đi như thế nhưng chưa tìm được chổ nào ngoáy cho đã cả, mấy ẻm cứ cào cào cho có lệ. Hỏi bác nào biết chỉ em với!?
Tks all
Hình nhử ở QN không có bác ở mình ở gần hơn 30 năm chưa thấy chổ nào ngáy :-" hahahahah

loiruot

Well-Known Member

Cức ráy có làm ảnh hưởng đến việc thẩm âm hông ta!?[-(

loiruot

Well-Known Member

Em nghĩ hỏi bác nào vừa sĩ vừa audiophile mới trả lời nẫu!!![-(

kuvuong

Active Member

mình củng chỉ thích nhạc Lossless thôi nhưng ở hội HD Qui Nhơn chỉ thấy toàn nói tới flim không a buồn quá

kuvuong

Active Member

Bác thích audiophile vậy bác biết chổ nào thưởng thức không cho biết địa chỉ de[-O<

loiruot

Well-Known Member

mình củng chỉ thích nhạc Lossless thôi nhưng ở hội HD Qui Nhơn chỉ thấy toàn nói tới flim không a buồn quá
Mình có khoảng 400GB Lossless nè, lên chép về nghe cho lòi lỗ tai ra luôn!!![-(

kuvuong

Active Member

mình nói thiệt chứ mình củng có gần 1T5 nhạc Lossless NRG nhưng chư đủ sức đầu tư dàn âm thanh [-(

loiruot

Well-Known Member

Bác thích audiophile vậy bác biết chổ nào thưởng thức không cho biết địa chỉ de[-O<
Bữa nào bác rảnh em dẫn bác đi thẩm âm, Audiophile Quy Nhơn rất pro đấy nhé, có những dàn bác nghe mà ko muốn về luôn trừ dàn em ra!!!

loiruot

Well-Known Member

mình nói thiệt chứ mình củng có gần 1T5 nhạc Lossless NRG nhưng chư đủ sức đầu tư dàn âm thanh [-(

Tới đâu chơi tới đó thôi bác, cdp+Ampli+loa là đủ líu lo rồi!!!

kuvuong

Active Member

Bữa nào bác rảnh em dẫn bác đi thẩm âm, Audiophile Quy Nhơn rất pro đấy nhé, có những dàn bác nghe mà ko muốn về luôn trừ dàn em ra!!!
ở đâu vậy pác biết mà không chỉ là xấu đó nhen

Bên trên