Off quý III - Ngày 4/9/2010 Địa điểm Cẩm Phả ( Chương trình trang 13 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

beegees

Well-Known Member
Báo cáo anh em Mõ tôi cập bến HL an toàn hồi 14h00 ngày 12/8.
Đêm lọ mọ vào box nhà thấy anh em nhà mình dạo này máu nâng cấp quá, kiểu này tôi đc nghe nhờ thỏa thích rồi.
"Vui Xuân mới ko quên nhiệm vụ" vì vậy Mõ đề nghĩ MOD; MrMilan sớm lên lịch và chỉ đạo phân đàn Cẩm (đặc biệt là đ/c Hải ; Hiệp) sớm tổ chức buổi off quý III/2010 nếu có thể thì chào mừng ngày lễ Độc lập 2/9 luôn thể.

MrMilan

Banned
Ðề: HD Quảng Ninh - Spam Topic năm 2010!

Đêm lọ mọ vào box nhà thấy anh em nhà mình dạo này máu nâng cấp quá, kiểu này tôi đc nghe nhờ thỏa thích rồi.
"Vui Xuân mới ko quên nhiệm vụ" vì vậy Mõ đề nghĩ MOD; MrMilan sớm lên lịch và chỉ đạo phân đàn Cẩm (đặc biệt là đ/c Hải ; Hiệp) sớm tổ chức buổi off quý III/2010 nếu có thể thì chào mừng ngày lễ Độc lập 2/9 luôn thể.

Chúc mừng bác về nhà an toàn.
Nhiệm vụ của bác giao cho, em sẽ cố gắng thu xếp ổn thỏa.

HDCP

Super Moderators
Ðề: HD Quảng Ninh - Spam Topic năm 2010!

Lần này ở phân đàn Cẩm à, quý hoá quá, từ nay em đếm từng ngày trôi qua để đến ngày gặp các pác.:-":-"

MrMilan

Banned
Ðề: Offline Quý III tại Cảm Phả - bác nào vào nhận cờ luân lưu đi

Đến hẹn lại lên, sau chương trình offline quý II rất thành công ngày 12/6/2010 diễn ra tại Hạ Long. Anh em HDQN đã thống nhất chương trình offline tiếp theo sẽ được tổ chức ở Cẩm Phả.
Lịch cụ thể: dự kiến xoay quanh ngày 2/9
Địa điểm: chưa rõ.
Chương trình: chưa rõ

Bác nào phụ trách nhóm nhậu dưới Cẩm thì vào nhận cờ trao tay nhé

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Lịch off quý III - Địa điểm Cẩm Phả

Mõ đã kêu. Các đồng chí đã được bác Tuấn Anh tin tưởng đừng làm mất mặt TRAI CẨM PHẢ nhé:))

minhhaimdc

Well-Known Member
Ðề: Lịch off quý III/2010 - Địa điểm Cẩm Phả

Để ngày mai, em gặp đồng chí Hiệp bàn xem mọi chuyện thế nào, chuyện chỗ ăn, chỗ chơi, cafe thì em có dự tính hết rồi. Còn xem band zone.... mấy thứ để PR cho sự kiện hoành tráng thì cần có thêm các bác giúp đỡ nữa.**==

HDCP

Super Moderators

Em tình nguyện làm chân điếu đóm cho các bác lần này.

MrMilan

Banned

Băng rôn khẩu hiệu cứ theo mẫu cũ mà làm.
Hôm nào anh gửi mẫu cho chú Hải nhé

minhhaimdc

Well-Known Member

Vâng , mấy hôm nay vợ sắp sinh, nên tạm thời ngừng mọi hoạt động...hii :p

HaFe

Well-Known Member

Nghi lắm!

Hôm qua thấy bác Cầu bảo chú vẫn lảng vảng ở mấy hiệu loa đài bên Hà Tu:-":-":-"

Em cũng ở Hà Tu, vợ thì 3 tháng nữa cũng sinh nở. Không biết có đi Cẩm Phả được không?
Bác Cầu ở đoạn nào Hà Tu vậy?

Tieubaocaca

Active Member

Em cũng ở Hà Tu, vợ thì 3 tháng nữa cũng sinh nở. Không biết có đi Cẩm Phả được không?
Bác Cầu ở đoạn nào Hà Tu vậy?

Bác Cầu nick là nonick ở gara ô tô Tuấn Ngọc, Ngã 3 cứu hỏa.
Ở Hạ Long vào cửa hàng loa đài nào hỏi cũng biết:D

minhhaimdc

Well-Known Member

e, đi mua mấy cái cd ( bocelli, tố nga, Kenny G,...Celin Dion)

minhhaimdc

Well-Known Member

Em mua ở chỗ Hằng gần siêu thị

Em nghĩ các bác nên tổ chức vào hôm nào đó khác mấy ngày 2/9 đi, vì rất có thể các anh em đều có chương trình đi riêng cho mình nên sợ tập trung không được đông đủ. Em xin một vé nhưng khác mấy ngày xoay quanh 2/9 thì em thu xếp được

MrMilan

Banned

Em nghĩ các bác nên tổ chức vào hôm nào đó khác mấy ngày 2/9 đi, vì rất có thể các anh em đều có chương trình đi riêng cho mình nên sợ tập trung không được đông đủ. Em xin một vé nhưng khác mấy ngày xoay quanh 2/9 thì em thu xếp được

Có tổ chức vào ngày 2/9 đâu, trước và sau là ok rồi.

phamngoctung

em đồng ý với ý kiến của bác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên