[Official Poster] Paris By Night 114 - "1975-2015: Tôi Là Người Việt Nam" (show tháng 04/2015)

trybestpro

Active Member
Re: Ðề: [Official Poster] Paris By Night 114 - "1975-2015: Tôi Là Người Việt Nam" (show tháng 04/2015)

Toàn xem miễn phí còn đòi hỏi cao. Người ta đi xem trực tiếp không có ý kiến gì, mấy ông thích xem thì xem ko xem thì next chả ảnh hưởng ai, nói như mấy bà tám hết việc để làm! éo có óc!

Sao phản ứng mạnh vậy bác.
Đi xem show trực tiếp có phần cho khán giả lên ý kiến sau chương trình hả bác ? hay vẫn hay lên forum bày tỏ quan điểm.
Xem hay thì nói hay, ko hay thì nói ko hay, âu cũng là ý kiến cá nhân, ko thích thì nói nhẹ nhàng.
Chứ có ai chửi gì ai đâu mà bác nói "éo có óc" này nọ nghe thiếu văn hóa quá bác :):)

DanielTran

Well-Known Member
Ðề: [Official Poster] Paris By Night 114 - "1975-2015: Tôi Là Người Việt Nam" (show tháng 04/2015)

Toàn xem miễn phí còn đòi hỏi cao. Người ta đi xem trực tiếp không có ý kiến gì, mấy ông thích xem thì xem ko xem thì next chả ảnh hưởng ai, nói như mấy bà tám hết việc để làm! éo có óc!

1. Làm sao bác biết người khác xem miễn phí? Bác suy diễn phải không?

2. Làm sao bác biết người ta đi xem trực tiếp lại không có ý kiến gì? Bác lại vẫn suy diễn phải không?

3. Dùng đúng lý luận của bác đây: diễn đàn này là miễn phí, bác không thích xem ý kiến người khác thì next chẳng ảnh hưởng đến ai, sao bác lại nói như mấy bà tám hết việc để làm vậy?

4. Bác có bất kỳ lý lẽ nào để phản bác lại ý kiến cùa người khác không? Hay là chỉ đi mắng mỏ linh tinh?

5. Bác có óc không? Nếu có óc mà còn bình luận kém hơn cả người "éo có óc", thì đó là thứ óc gì?

6. Nhận xét này của bác, xét với quy định diễn đàn thì là xúc phạm thành viên khác đấy! Nếu bác có óc thì bác nên xin lỗi. Còn bác không xin lỗi thì thì ai cũng hiểu là sao rồi, uhm, không chấp làm gì!

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Ðề: [Official Poster] Paris By Night 114 - "1975-2015: Tôi Là Người Việt Nam" (show tháng 04/2015)

bạn bị cảnh cáo vì dùng lời lẽ quá khích gây mất hòa khí

children09

Well-Known Member

Ngày 05/6/2015 có DVD (tin buồn là không có Bluray nha)

vipbkgz

Well-Known Member

Ngày 05/6/2015 có DVD (tin buồn là không có Bluray nha)

Mình tưởng thu hình từ tháng 4 mà sao giờ vẫn chưa có nhỉ, mà đang sưu tập đủ bộ BluRay Thúy Nga mà giờ ko có quá buồn :(

pass

Member

Đợi có HD xem cho đỡ nghiền

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Là một khán giả rất ủng hộ Thúy Nga, nhưng phải nói là Thúy Nga đang khủng hoảng đến tột cùng. Đến mức tiêu đề của một chương trình có gì là khó, vậy mà phải dùng lại một tiêu đề của số cũ! Đây không phải là version 2.0 của một chương trình, mà dùng lại đúng tiêu đề đã dùng chỉ mấy năm trước!

Ý tưởng chương trình của Thúy Nga cũng không thấy họ có tầm nhìn và có vẻ như bạ được ý tưởng nào thì lấy cái ý đó dùng ngay!

Nhìn lại tên của các chương trình đã qua sẽ thấy nó rời rạc đến mức nào!
Chưa chắc đã đúng đâu bác, PBN đang dần dần trở lại Quê Hương Việt nam. Và Show lần này là một điều gần như chắc chắn TN sẽ làm như vậy :D
Tiêu đề Show: Tính thời điểm này thì dùng lại cái tiêu đề cũ là chuẩn nhất !

huudiepking

Member

Cho dù có cách xa ngàn dặm, dù cho thời gian vẫn mãi trôi, cho dù thế nào đi nữa...."Tôi là người Việt Nam". Đó là suy nghĩ của mình về chủ để này...

Son-Nah

Thuy Nga dao nay xach dep cho Asia cung khong xong

huynhtv

Active Member

lâu có dvd thế nhỉ ? thúy nga xem xong còn để lưu đấy chứ asia xem xong xóa luôn .

phuongtv_76

Well-Known Member

E rất mê nghe nhạc của hai trung tâm thuý nga và asia, e cảm ơn họ có những đĩa nhạc rất chất lượng, e bỏ qua các yếu tố khác, chỉ quan tâm đến âm nhạc, nếu có ổ mới là e chỉ lưu ca nhạc của 2 trung tâm này. Còn về cuốn 114 sắp tới, e cho rằng 1 chương trình lớn như vậy ko có chuyện họ làm ẩu như mấy bố Việt Nam! Trong nc đâu, họ rất chuyên nghiệp, ko có chuyện nghèo nàn ý tưởng, họ làm là có chủ ý đó

lethai123

Em thấy Chủ đề này quen thuộc, nhưng chưa bao giờ trở nên cũ và nhàm chán, người Việt Nam trên khắp thế giới đang vươn xa vươn cao mạnh mẽ, có thể 5 năm trước thế này nhưng năm năm sau, thế hệ mới Người Việt Nam lại đạt them nhiều thành tựu mới trên thế giới thì sao ???

tdkquy

Hôm nay là 10/06 rồi ngày mai sẽ phát hành. Bác nào upload nhanh tay nhất đây

Thấy chị Kỳ Duyên up FB là hôm nay sẽ phát hành 114. Hy vọng các bác nhiệt tình làm việc hăng say cho anh em có cái mà thưởng thức :)

hi_tech

Well-Known Member

sao kỳ này TN up youtube cho coi trước chương trinh???? :D:D

Bên trên