Offline 07/11/2009

Ðề: Offline 07/11/2009

Ước gì có xe búyt từ Cao Lãnh qua Cần thơ nhỉ??? Mình khóai cần thơ ở cái khỏan tăng 3. He He...

ai có hai bộ phim này đêm theo share nhé

band of brothers
planet earth

Đi xe Mai Linh qua đi bác!!!! Mai Linh có tuyến mà... >:D<

Không có đâu bác ạ! chỉ có chuyến Cao Lãnh - Sì Gòn thôi. Lúc trước có đi thử bằng xe ngòai, phải transit tới 3 xe lận. Ỏai lắm. Thôi mấy bác cứ dzui dzẻ, có dịp đi công tác ngang, sẽ alo mấy bác.=D>=D>=D>

taijvc

Không có đâu bác ạ! chỉ có chuyến Cao Lãnh - Sì Gòn thôi. Lúc trước có đi thử bằng xe ngòai, phải transit tới 3 xe lận. Ỏai lắm. Thôi mấy bác cứ dzui dzẻ, có dịp đi công tác ngang, sẽ alo mấy bác.=D>=D>=D>

Taxi Mai linh ấy bạn, nói chơi thôi bạn đi xe ra ngã 3 An thới trung rồi đón xe chất lượng cao về CT,qua phà alo tụi này ra đón . Ok

minhjp

Well-Known Member

Hehehe bạn gặp anh Khiêm đi rồi biết, nói chuyện với ảnh thú vị lắm đó. Và còn những anh em chí cốt khác của HDCT nữa, như anh taijvc, anh monkey797779, anh knguyen429, anh huynhngoctu_hd, em trai dvthanhtam, bạn Lâm... túm lại là nói chuyện rất vui. Khi nào đến CT thì bạn sẽ biết ngay thôi, chúc bạn đi đường thuận lợi. Chào bạn.

cám ơn bạn
rất vui được làm quen với bạn , hy vọng mai gặp bạn

minhjp

Well-Known Member

ai có hai bộ phim này đêm theo share nhé

band of brothers
planet earth

mình xung phong Brand of Brothers 720p 11phần nha các bạn . trên HDVN có 1080p đó.
phần 11 nó quay các cựu chiến binh quay lại chiến trường xưa
mai mình xuống CT bạn đem ổ cứng qua nha !

Chỉnh sửa lần cuối:

Đã update chính xác ngày giờ địa điểm, a/c/e chú ý nha!!!!!!!!!!!

Cara

Active Member

Lâu rồi anh em hội HD CT ko offline chính thức. Nay em xin mạn phép lập topic này kêu gọi toàn thể anh em trong hội HDCT tham gia buổi Offline vào cuối tuần này. Cụ thể thời gian địa điểm như sau:

Thời gian: 16h30 chiều thứ 7 - ngày 07/11/2009
Địa điểm: cafe Cát tường (đường Huê viên Đề thám)
Thân
Mọi người ộp vui vẻ nhé ;)
Mèo bận rùi, mai bị dzí :p

COMMANDO

Active Member

Chiều nay COM thi tiếp 2 môn nữa, các bạn nào không bận thì cố gắng đến đúng giờ nhé. Khoảng 17 giờ COM thi ra sẽ tranh thủ đến ngay, mình rất vui khi gặp những anh em yêu thích điện ảnh của Cần Thơ. Chúc các bạn off vui vẻ, thân.

Buổi Off tuy vắng hơn dự kiến nhưng rất vui vì biết thêm 1 số anh em mới. nhiều anh em đã rà và bắt được đài của nhau, trao đổi niềm đam mê với nhau miệt mài ko biết mệt mỏi...

@ a Linh: tấm tăng 2 chụp vậy nhìn giống trong động quá đại ka! hehehe

Buổi Off tuy vắng hơn dự kiến nhưng rất vui vì biết thêm 1 số anh em mới. nhiều anh em đã rà và bắt được đài của nhau, trao đổi niềm đam mê với nhau miệt mài ko biết mệt mỏi...

@ a Linh: tấm tăng 2 chụp vậy nhìn giống trong động quá đại ka! hehehe

Thấy có một chị mặt áo 02 dây ngồi nhậu thế sao mệt nổi :-@

@ a Linh: tấm tăng 2 chụp vậy nhìn giống trong động quá đại ka! hehehe[/QUOTE]

hihihhi,ý đồ của anh là vậy đó cưng.heheheheh.

minhjp

Well-Known Member

chào anh Linh .
mới đây đã úp hình buổi off lên mạng rồi .
phim x nằm trong 3 cái ổ cứng trong cái bịch màu trắng đó . A.Khiêm đâu rồi ?
buổi off vui quá . mình với buyyoulife đi tới 3h sáng. 15h nhậu BLăng,16h30 off cafê, quay lại BLăng nhậu tiếp, húp cháo với ken, lẩu dê với ken, xong đi mần, về thấy buyyoulife đêm nay Không ngủ được rủ đi mas , mas xong làm 2ly mì với trứng về ngủ !

chào anh Linh .
mới đây đã úp hình buổi off lên mạng rồi .
phim x nằm trong 3 cái ổ cứng trong cái bịch màu trắng đó . A.Khiêm đâu rồi ?
buổi off vui quá . mình với buyyoulife đi tới 3h sáng. 15h nhậu BLăng,16h30 off cafê, quay lại BLăng nhậu tiếp, húp cháo với ken, lẩu dê với ken, xong đi mần, về thấy buyyoulife đêm nay Không ngủ được rủ đi mas , mas xong làm 2ly mì với trứng về ngủ !

Trời chưa ai đánh mà sao khai hết trơn vầy nè.... :-t

Bên trên