[OFFLINE] 14h ngày 1/8/2010 - Triễn lãm và hội thảo (tham gia ngay để nhận quà)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

camry2006

Member
Ðề: [OFFLINE] 14h ngày 1/8/2010 - Triễn lãm và hội thảo (tham gia ngay để nhận quà)

bác nam này cứ lo xa , nếu là hàng quà tặng hiếm có và khó sài thì trong đó luôn có hướng dẫn sữ dụng rồi , bác yên tâm đi

Hàng quà tặng của Bác Khoai mà chú đem về tự đọc hướng dẫn tự sử dụng thì... đúng là, chả biết nói với chú ấy thế nào cả các Bác ơi ~X(~X(~X(

Chỉnh sửa lần cuối:

milomeo

Ðề: [OFFLINE] 14h ngày 1/8/2010 - Triễn lãm và hội thảo (tham gia ngay để nhận quà)

ở nhà hay lên cafe so cho khoe than, sắp đặt hét ruj,chan bo xu:-t

trung_apple

Active Member

Hàng quà tặng của Bác Khoai mà chú đem về tự đọc hướng dẫn tự sử dụng thì... đúng là, chả biết nói với chú ấy thế nào cả các Bác ơi ~X(~X(~X(
ặc trước khi nói bác nam xem kĩ lại , em đang nói hướng dẫn cho các mem girl mà bác đừng hiểu nhầm em nhế [-O<

anh em lịch thì thứ 7 mình đi công tác xã hội
còn sáng CN thì mình off ở Số rồi đến giớ sang bên kia dự hội thảo luôn
mình đi cho đông đông để thấy đội hình của HD Đà Nẵng mạnh thế nào chứ
Anh em mặc đồng phục nha

trung_apple

Active Member

anh em lịch thì thứ 7 mình đi công tác xã hội
còn sáng CN thì mình off ở Số rồi đến giớ sang bên kia dự hội thảo luôn
mình đi cho đông đông để thấy đội hình của HD Đà Nẵng mạnh thế nào chứ
Anh em mặc đồng phục nha
pa có áo chưa , nếu chưa tui bán lại cho ka ka :))

pgasqlkt

Member

nó đây các bác ạ:

trung_apple

Active Member

nó đây các bác ạ:
sao mà nhiều nhà tài trợ thế nhỉ , em chẳng thấy cái gì liên quan đến hội HD đà nẵng cả
thằng ngồi trên hình không phải em đâu nha

taothang

Chà chà, còn em AMD 266Mhz đem lên tài trợ cho AMD triển lãm nhé :))

ljonh3art

Active Member

Mấy bác nào nhận quà thì công khai! Về chia cho anh em với đó nghen :((

Ngày đó cho em 1 chân trong BTC nhá ;;)

trung_apple

Active Member

tui mới nhận quà nề sài không hết , khi nào mày về tao chia cho 5 cái sài 2 ngày , đảm bảo sướng$-)

Tomykhoai

Active Member

Em xin có ý kiến là em không cần quà Bờ Cờ Sờ của các Bác AMD thay vào đó các Bác cho em đổi em Athlon X2 4200+ lấy 1 em nào đó đời cao hơn tí cho em xem Phun Hết Đê nó hết giựt thì hay biết mấy. Nếu được thì anh em nào cần đổi Chip AMD thì mang hết đến triển lãm làm 1 lần luôn thể. Em xin chân thành cảm ơn các Bác trước hí hí :))
Quả mưu này mà thành thì ối anh em mừng ra mặt hihi

Tomykhoai

Active Member

tui mới nhận quà nề sài không hết , khi nào mày về tao chia cho 5 cái sài 2 ngày , đảm bảo sướng$-)

Sài quà Bờ cớ sờ như em có mà Tầu thủy nhập ma chân tay run rẩy hoa mắt chóng mặt hơi thở không đều cơ thể nóng lạnh thất thường mất :)):))
Các cụ đã dậy rằng : Tham thì thâm đa dâm thì chóng chết hehe
Cứ theo lời các cụ mà thực hiện :)):))

dino

Active Member

em thì ko xin cũng phải có chân ;))

burnstop

Member

Chú Quý lấy quà khuyến mãi về bơm lên mang đi biển dùng thay phao à? =))=))=))

bác này cứ khinh thường bác Quý, bác ấy đã đủ tuổi công dân rồi đấy nhá, có quyền được nhận quà rồi đáy:)>-:)>-:)>-:)>-

Tomykhoai

Active Member

không thấy các Bác trả lời em vụ đổi AMD cũ lấy AMD mới nhờ :)) em không cần quà chỉ cần đổi thế thôi mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên