[OFFLINE] 14h ngày 1/8/2010 - Triễn lãm và hội thảo (tham gia ngay để nhận quà)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

camry2006

Member
Ðề: [OFFLINE] 14h ngày 1/8/2010 - Triễn lãm và hội thảo (tham gia ngay để nhận quà)

bác này cứ khinh thường bác Quý, bác ấy đã đủ tuổi công dân rồi đấy nhá, có quyền được nhận quà rồi đáy:)>-:)>-:)>-:)>-

Có dám khinh thường đâu, chỉ sợ Bác Quý nhận quà về mà không đọc hướng dẫn sử dụng rồi không biết dùng quà tặng vào việc gì thôi :)):)):))

burnstop

Member
Ðề: [OFFLINE] 14h ngày 1/8/2010 - Triễn lãm và hội thảo (tham gia ngay để nhận quà)

Có dám khinh thường đâu, chỉ sợ Bác Quý nhận quà về mà không đọc hướng dẫn sử dụng rồi không biết dùng quà tặng vào việc gì thôi :)):)):))

cái này thì hên xui à, mà em nghĩ bản năng đã biết xài rồi (cũng một phần xem phim hét dê nhiều nên biết thôi), hè hè

crazy

Sài quà Bờ cớ sờ như em có mà Tầu thủy nhập ma chân tay run rẩy hoa mắt chóng mặt hơi thở không đều cơ thể nóng lạnh thất thường mất :)):))
Các cụ đã dậy rằng : Tham thì thâm đa dâm thì chóng chết hehe
Cứ theo lời các cụ mà thực hiện :)):))

Bác tuấn ơi Bờ cờ sờ là gì mà ghê vậy ? làm cho người ta thê thảm vậy ?---
Còn cái vụ AMD mà đổi chíp củ lấy Chip mới = em xin xài hết cái đống quà BCS (mặc dù không biết nó là gì chỉ bít nó có thể gây bệnh mà chít người) để em héo người mà Em die cho rồi - Em còn 3 con chip AMD 100 em sẽ đem đến đổi -
Họ mà không đổi là Bác chít với E -

crazy

nó đây các bác ạ:

bác làm ở AMD hả Bác ? sao lại bỏ cái này lên đây ?
--- ec theo mình nghĩ có liên quan đến Tiếp thị và Quảng bá sản phẩm dù là cho ai ở đâu cũng phải hỏi ý kiến toàn bộ thần dân HD ĐN rồi hãy bỏ lên - nếu cần phải biểu quyết - Vì Anh muốn mua bán hay quảng bá SP đều phải xin Mod diễn đàn HD VN - mình nói vậy nếu không phải mong Bác bỏ quá cho
**** Còn nếu không phải Sp của Bác Thành thì Bác Thành ....có nhận được quà tặng rồi hả ? Chip AMD hay BCS - chip thi tui ké với

pgasqlkt

Member

lang thang trên net lum được bác ạ, k phải của em
Triển lãm VS triễn lãm
pó tay
wifi ở công trường như mắm, vô net khó quá

crazy

Triển lãm VS triễn lãm
pó tay

ok ở trang 1 Anh thấy rồi - hôm trước không thấy ở trang 1 có hình Ảnh quảng bá sp AMD --
**** Gởi mọi người cả tui nữa : Nhà HD ĐN đang được khách thăm viếng mà khách thì ....gần như muốn làm gì thì làm chủ nhà ...không xi nhê gì cả -nếu tui không nói là BÙ NHÌN-
******** Cái baner tất cả hình Ảnh và nội dung ...không có chút gì của ACE HD ĐN toàn quảng bá AMD và.... mục đích là các tiệm Net (mua sản phảm của họ với số lượng lớn) không có gì là cho HD cái HD ở đây chỉ là cho mấy Bác có cảm giác không bị xỏ mũi thôi --
** không có cái tiệm net nào mà đi đầu tư công nghệ theo xu hướng HD - và nười ta mời mấy bác lại chẳng qua là cho nó HD - nếu tui nói quá mấy Bác thu áo HD của tui lại (dù là Áo tui mua ) và đuổi tui khỏi hội -
--- Kính mấy Bác vài lời -
++ tính tui tháy cái gì không ok là tui nói ah - tui chỉ sợ mấy bác không cho tui chép phim thôi - Kính Chồ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

crazy

Triển lãm VS triễn lãm
pó tay

ok ở trang 1 Anh thấy rồi - hôm trước không thấy ở trang 1 có hình Ảnh quảng bá sp AMD --
**** Gởi mọi người cả tui nữa : Nhà HD ĐN đang được khách thăm viếng mà khách thì ....gần như muốn làm gì thì làm chủ nhà ...không xi nhê gì cả -nếu tui không nói là BÙ NHÌN-
******** Cái baner tất cả hình Ảnh và nội dung ...không có chút gì của ACE HD ĐN toàn quảng bá AMD và.... mục đích là các tiệm Net (mua sản phảm của họ với số lượng lớn) không có gì là cho HD cái HD ở đây chỉ là cho mấy Bác hd có cảm giác không bị xỏ mũi thôi --
** không có cái tiệm net nào mà đi đầu tư công nghệ theo xu hướng HD - và nười ta mời mấy bác lại chẳng qua là cho nó HD - nếu tui nói quá mấy Bác thu áo HD của tui lại (dù là Áo tui mua ) và đuổi tui khỏi hội -
--- Kính mấy Bác vài lời - MẤY BÁC NHÀ TỔ CHỨC - NHÀ TÀI TRỢ LÀM CÁI TRIỂN LÃM GÌ ƠI -- TUI THẤY SONG SONG VỚI MẤY BÁC ACE HD ĐN CÓ QUYÊN GÓP QUÀ CHO CÁC CHÁU VÀ CŨNG CÓ TOPIC KÊU GỌI NHƯNG = TUI ĐÂU THẤY DÒNG NÀO CỦA CÁC BÁC Ở TRONG NHỮNG CÁI TOPIC ĐÓ ? CHO DÙ BÁC CÓ ĐONG GÓP 10 CÁI CHÍP 5 TRIỆU ĐỒNG (Không bít Chị Cà Chua có nhận được sự ban phát của mấy Bác này không nữa)..VÀ NHIỀU THỨ VẬT CHẤT KHÁC NHƯNG KHÔNG CÓ LẤY 1 DÒNG GỌI LÀ ĐỘNG VIÊN TINH THẦN HAY VỖ TAY ỦNG HỘ TRONG CÁI DIỄN ĐÀN COI NHƯ CÁC BÁC ĐÃ THIẾU HIỂU BIẾT RỒI (CHO DÙ CÁC BÁC LÀ TIẾN SĨ HAY BẬC CAO NHÂN KẺ GIÙA CÓ GÌ TUI CŨNG COI THƯỜNG RÁO !!! OK ?).. CÁC BÁC CHỈ BIẾT CÓ MÌNH THÔI TUI LẤY LÀM XẤU HỔ !
++ tính tui tháy cái gì không ok là tui nói ah - tui chỉ sợ mấy bác không cho tui chép phim thôi - Kính Chồ

MOD ƠI THẤY TUI NÓI VẬY ĐỂ XẤU DIỄN ĐÀN THÌ XÓA ĐI NHÉ

kdq2010

Well-Known Member

******** Cái baner tất cả hình Ảnh và nội dung ...không có chút gì của ACE HD ĐN toàn quảng bá AMD và.... mục đích là các tiệm Net (mua sản phảm của họ với số lượng lớn) không có gì là cho HD cái HD ở đây chỉ là cho mấy Bác hd có cảm giác không bị xỏ mũi thôi --
--- Kính mấy Bác vài lời - MẤY BÁC NHÀ TỔ CHỨC - NHÀ TÀI TRỢ LÀM CÁI TRIỂN LÃM GÌ ƠI -- TUI THẤY SONG SONG VỚI MẤY BÁC ACE HD ĐN CÓ QUYÊN GÓP QUÀ CHO CÁC CHÁU VÀ CŨNG CÓ TOPIC KÊU GỌI NHƯNG = TUI ĐÂU THẤY DÒNG NÀO CỦA CÁC BÁC Ở TRONG NHỮNG CÁI TOPIC ĐÓ ? CHO DÙ BÁC CÓ ĐONG GÓP 10 CÁI CHÍP 5 TRIỆU ĐỒNG (Không bít Chị Cà Chua có nhận được sự ban phát của mấy Bác này không nữa)..VÀ NHIỀU THỨ VẬT CHẤT KHÁC NHƯNG KHÔNG CÓ LẤY 1 DÒNG GỌI LÀ ĐỘNG VIÊN TINH THẦN HAY VỖ TAY ỦNG HỘ TRONG CÁI DIỄN ĐÀN COI NHƯ CÁC BÁC ĐÃ THIẾU HIỂU BIẾT RỒI (CHO DÙ CÁC BÁC LÀ TIẾN SĨ HAY BẬC CAO NHÂN KẺ GIÙA CÓ GÌ TUI CŨNG COI THƯỜNG RÁO !!! OK ?).. CÁC BÁC CHỈ BIẾT CÓ MÌNH THÔI TUI LẤY LÀM XẤU HỔ !

Yên tâm về khoản phim ảnh nhá anh hehhe

trung_apple

Active Member

Yên tâm về khoản phim ảnh nhá anh hehhe
về cái khoản phim ảnh thì tiu cũng cóc cần chủ yếu là nơi anh em sinh hoặt cho viu sao nhưng giờ lao động căng thẳng thôi .
cái vụ giúp đỡ các em có hoàn cảnh khó khăn đo là phong trào chung của hôi , nó thể hiên tinh thần yêu thương nhau của người dân miền trung ta nói chung và Con người Đà nẵng nói riêng ,đó là tinh thần tự nguyện của mấy bác ,hạn chót chiều nay nha mấy bác .cố gắng thể hiện tinh thần HD nha mấy bác .
còn vụ triển lãng AMD thì đó là việc kinh doanh của mấy bác AMD , cóc có liên quan gì đến em cả , nên em chả quan tâm , nên em chẳng quảng cáo làm gì :))

winnguyen243

Dạo này mấy anh AMD làm offline dữ dội quá!! hihi

crazy

Mấy bác nào nhận quà thì công khai! Về chia cho anh em với đó nghen :((

Ngày đó cho em 1 chân trong BTC nhá ;;)

He he bác Quý art hè hè : pác là pác có tới mấy cái chân lận ló nghe pác Quý ! dậy thì pác phải lói là pác muốn lăng ký cái chân lào chứ lị ! - ngộ lói như dậy tại dì ở cái chỗ mà chiển lãm hàng ló ló nó có tặng quà cho ngừ ta, mà quà thì nghe thiên hạ tám lại là cái BCS.
Ngộ lói dậy là pác hỉu dồi có phải hông dậy pác Quý ? pác lăng ký pằng cái chân nhỏ thì có hàng cho pác xài tới pến pờ xa lắc lun ló ah nhe ! pác lại đó hổng chừng người ta đeo dùm cho pác lun á -- ngộ chút pác nhạn tật là nhìu cái BCS gì gì ló nhe. Crazy

crazy

Dạo này mấy anh AMD làm offline dữ dội quá!! hihi

Hic Bác gì ơi ở đây là Diễn đàn HD VN - HD ĐN cái mà Bác gọi là AMD là cái gì mình không rõ - có lẽ bác nhầm diễn đan rồi.
-- Mod coi dùm mấy cái này với

dino

Active Member

Anh nói vậy em ko hiểu ý của anh lắm. Thực ra khi AMD tổ chức một buổi offline triễn lãm và hội thảo về mặt công nghệ thì bản thân nó cũng phải có tác dụng là PR cho hãng và các nhà tài trợ. Một mặt ta có thể cưỡi ngựa xem hoa đến xem các đồ công nghệ mới, một mặt uống cafe miễn phí và có thể gặp anh em HD ĐN tại đây. Mà anh nói là xỏ mũi thì nặng lời cho em quá. Bản thân em chỉ post giúp bài lên đây , còn khi làm việc thì Apollon và hội HD nhà mình chắc đã có làm việc trước rồi nên em ko rõ lắm về việc tổ chức tại LoveStorm. Còn việc quyên góp quà cho các cháu là tấm lòng của mỗi người, ai thích thì cho, ko cho thì cũng không thể ép được. Em nghĩ việc tổ chức OFFline và Triễn làm và việc Quyên góp ngày thứ 7 là 2 việc khác nhau, việc gì ra việc đấy anh không thể đánh đồng được.

Vài lời cùng anh, cho em xin lỗi nếu em quá lời.

camry2006

Member

Thôi các Bác rút bớt củi đi, trời nóng rồi nổi lửa lên chi cho bực bội.
Em xin ý kiến thế này:
- Chuyện Hội thảo hình như là đã nhờ mấy Bác trong Hội từ trước rồi và đã đăng tin nhờ anh em góp ý khá lâu rồi. Bác dino cũng chỉ hỗ trợ anh em trong Hội thôi. Chỉ có điều Bác chủ lại lặn đi đâu mất, đúng ra Bác nên đứng ra nói vài lời vì dẫu sao Bác cũng đứng ra xin ý kiến mọi người và anh em cũng đã nhiệt tình giúp Bác.
- Còn về từ thiện, thì không ép được, ai có lòng thì làm, làm từ thiệt phải làm từ tâm chứ làm từ khẩu thì cũng chả nên làm để làm gì.

crazy

Anh nói vậy em ko hiểu ý của anh lắm. Thực ra khi AMD tổ chức một buổi offline triễn lãm và hội thảo về mặt công nghệ thì bản thân nó cũng phải có tác dụng là PR cho hãng và các nhà tài trợ. Một mặt ta có thể cưỡi ngựa xem hoa đến xem các đồ công nghệ mới, một mặt uống cafe miễn phí và có thể gặp anh em HD ĐN tại đây. Mà anh nói là xỏ mũi thì nặng lời cho em quá. Bản thân em chỉ post giúp bài lên đây , còn khi làm việc thì Apollon và hội HD nhà mình chắc đã có làm việc trước rồi nên em ko rõ lắm về việc tổ chức tại LoveStorm. Còn việc quyên góp quà cho các cháu là tấm lòng của mỗi người, ai thích thì cho, ko cho thì cũng không thể ép được. Em nghĩ việc tổ chức OFFline và Triễn làm và việc Quyên góp ngày thứ 7 là 2 việc khác nhau, việc gì ra việc đấy anh không thể đánh đồng được.

Vài lời cùng anh, cho em xin lỗi nếu em quá lời.

Ec cái này khg phải Anh nói Hưng Em là người mà HD ĐN hôm nay phải ghi nhận Thành Viên gạo cội đấy ! Anh nói cho tất cả những ai - có Pr sp hay không, có tham gia sinh HD với ACE hay không --
Việc các nhà cung cấp tổ chức một sự kiện để quảng bá SP là rất thường, ACE HD ĐN được nhắc đến và chiếu cố là điều mà mọi người phải lấy làm hãnh diện và rất vui mừng được tham gia. Chúng ta chỉ được chứ đâu có mất gì ! Đây cũng là cơ hội để HD ĐN giới thiệu mình (mà giơi thiệu miễn phí nữa nhé)
Vấn đề là cách tiếp cận của cái người đại diện cho AMD - rất dở, Cafe miễn phí ? tiếp cận công nghệ ? - Anh chỉ nói về công nghệ : ao người sử dụng AMD ? cái này thì Em biết ! Công nghệ thiếu gì chỗ để mọi người chiêm ngưỡng --- Mọi người đều làm được việc này - rất đơn giản (ku Apolo can Anh dẫn đi - xem đồ vvô tư - lắp ráp thoải mái - chạy thử hụt hơi....).
Anh nói vậy Em hiểu - Em đừng nghĩ là Anh ném đá em nhé !

dino

Active Member

Ec cái này khg phải Anh nói Hưng Em là người mà HD ĐN hôm nay phải ghi nhận Thành Viên gạo cội đấy ! Anh nói cho tất cả những ai - có Pr sp hay không, có tham gia sinh HD với ACE hay không --
Việc các nhà cung cấp tổ chức một sự kiện để quảng bá SP là rất thường, ACE HD ĐN được nhắc đến và chiếu cố là điều mà mọi người phải lấy làm hãnh diện và rất vui mừng được tham gia. Chúng ta chỉ được chứ đâu có mất gì ! Đây cũng là cơ hội để HD ĐN giới thiệu mình (mà giơi thiệu miễn phí nữa nhé)
Vấn đề là cách tiếp cận của cái người đại diện cho AMD - rất dở, Cafe miễn phí ? tiếp cận công nghệ ? - Anh chỉ nói về công nghệ : ao người sử dụng AMD ? cái này thì Em biết ! Công nghệ thiếu gì chỗ để mọi người chiêm ngưỡng --- Mọi người đều làm được việc này - rất đơn giản (ku Apolo can Anh dẫn đi - xem đồ vvô tư - lắp ráp thoải mái - chạy thử hụt hơi....).
Anh nói vậy Em hiểu - Em đừng nghĩ là Anh ném đá em nhé !

vâng anh nói vậy thì em hiểu rồi ạ. thực nó thằng cu Apollon nó suốt ngày chạy ngoài đường chứ có bao giờ em thấy nó vào 4rum đâu. Vào post bài rồi lặn luôn thì nó sai lè lè rồi. Dù trên này là 4rum, dù ảo nhưng người thật cũng phải tôn trọng lẫn nhau. Thôi thứ 7 anh em gặp nhau làm cốc bia cho nó tình thương mến thương anh ạ :x

camry2006

Member

vâng anh nói vậy thì em hiểu rồi ạ. thực nó thằng cu Apollon nó suốt ngày chạy ngoài đường chứ có bao giờ em thấy nó vào 4rum đâu. Vào post bài rồi lặn luôn thì nó sai lè lè rồi. Dù trên này là 4rum, dù ảo nhưng người thật cũng phải tôn trọng lẫn nhau. Thôi thứ 7 anh em gặp nhau làm cốc bia cho nó tình thương mến thương anh ạ :x

Lại đem bia rượu ra hù dọa nhau rồi, kinh quá ọe ọe ọe... nghĩ đến bia rượu là người em cứ nao nao ọe ọe ọe uống nước ngọt thôi các Bác :-SS:-SS:-SS

crazy

Lại đem bia rượu ra hù dọa nhau rồi, kinh quá ọe ọe ọe... nghĩ đến bia rượu là người em cứ nao nao ọe ọe ọe uống nước ngọt thôi các Bác :-SS:-SS:-SS

_ 2 Bác này sao hổng giống nhau hỷ - Bác thì Bia - Bác thì nước ngọt ? - Em thì cả 2 thứ E khoái cả - hic có điều thứ 7 thì không hẹn trước ! -- Hy vong găp ACE chút lâu quá chưa gặp cung thấy thiếu thiếu..... hi hi Bia va ..nước ngọt
** Quên cái vụ kia đi Hưng nhé - chỉ thấy không ổn nói chơi thôi. tính mình nó vậy

camry2006

Member

_ 2 Bác này sao hổng giống nhau hỷ - Bác thì Bia - Bác thì nước ngọt ? - Em thì cả 2 thứ E khoái cả - hic có điều thứ 7 thì không hẹn trước ! -- Hy vong găp ACE chút lâu quá chưa gặp cung thấy thiếu thiếu..... hi hi Bia va ..nước ngọt
** Quên cái vụ kia đi Hưng nhé - chỉ thấy không ổn nói chơi thôi. tính mình nó vậy

Tính mình nó vậy
Chỉ hay nói bậy
Nhưng rất tin cậy
Và thường xuyên .. bậy
eo ôi xúi quá xúi quá
hahaha :)):)):))

trung_apple

Active Member

Tính mình nó vậy
Chỉ hay nói bậy
Nhưng rất tin cậy
Và thường xuyên .. bậy
eo ôi xúi quá xúi quá
hahaha :)):)):))
đề nghị bác nam qua bên thơ quán cốc nhá , ai lại làm thơ chém nhau ở đây[-X

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên