Offline 26/09/2009

Đầu tiên em xin chúc sức khỏe ban giám khảo, quý trọng tài và gửi đến các bác lời chào TRÂN TRONG NHẤTTTTTTTTTT ạ...>:D<
Vâng xin cám ơn rất nhiều...
Báo cáo các bác chi tiết thông tin về buổi offline ạ:

Thời gian: 04:00 PM hay 16h chiều ngày 26/09/2009
Địa điểm: Cafe Hợp Phố thuộc Golf Hotel kế Golf Discotheque dưới bến Ninh Kiều.
Nội dung:
1. Đón khách
2. Chào hỏi
3. Kêu nước
4. Spam + Chat chit
5. Share phim (nếu có)
6. Tính tiền nước
7. Tiễn khách
...
Kinh phí dự kiến: Nguồn vốn tài trợ không hoàn lại của chính phủ Cam-Pu-Chia
:cool:
a/c/e nào đăng ký thì nhớ đi đúng - đủ - kịp thời nhé!

Cuối cùng em xin chúc sức khỏe ban giám khảo, quý trọng tài và gửi đến các bác lời chào TRÂN TRONG NHẤTTTTTTTTTT :-*...Em xin hết ạ...

Chỉnh sửa lần cuối:

abcxyzte

Ðề: Offline 26/09/2009

mi pac di off nho dem fim theo nhoa!!
hihi, cung share film HD nao!!

Family360

Active Member

AE có trọn bộ High School Musical, chuẩn720p, không? :)

dvthanhtam

Chắc một là bác ấy còn kute , hay hai là bác ấy cho búp xem . :D

dvthanhtam

thống báo hôm đó em bận đi về quê đưa dâu bà chị rồi ............................... chắc em cũng chỉ cafe tiếp chút xíu rồi về .

Bonus : mấy bác nào dk mà không đi là penalty . Đặc biệt ưu tiền phụ nữ phạt nhiều ( pà chị Cara :D )

Cara

Active Member

Ủa ? Ở đâu và mấy giờ ??? Sao tòan off thứ 6 không vậy trời ?
Hic, thứ 6 tuần này bận toàn tập rồi, từ 8h sáng đến 9h đêm. Nếu ộp sau 9h đêm thì chắc đi được hu hu hu ... không thể delay được ... làm sao đây ?
Làm ơn đổi qua thứ 7 giùm điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, năn nỉ năn nỉ năm nỉ :(( (CN thì chỉ còn ló đầu ra buổi tối hà hic hic )

Cara

Active Member

Bonus : mấy bác nào dk mà không đi là penalty . Đặc biệt ưu tiền phụ nữ phạt nhiều ( pà chị Cara :D )

Em tin là ... chị chém em tan xác hông hả ? Grừ grừ grừ ... ^:)^ Đang quạu nhen, toàn là ộp lén... hu hu ...

Ủa ngày 26 là thứ 7 mà... Trước giờ đâu có chuyện offline thứ 6 bao giờ...

gianghuy2502

Active Member

Mấy ACE có biết quán Thành Đạt hoa viên không (Resort) khuôn viên rộng,thoáng mát, đẹp và giá cả hợp lý, có thể off ở đó cả ngày luôn,phục vụ ăn uống từ A->Z mà còn được câu cá, ai muốn Karaoke cug có lun.

Ủa ? Ở đâu và mấy giờ ??? Sao tòan off thứ 6 không vậy trời ?
Hic, thứ 6 tuần này bận toàn tập rồi, từ 8h sáng đến 9h đêm. Nếu ộp sau 9h đêm thì chắc đi được hu hu hu ... không thể delay được ... làm sao đây ?
Làm ơn đổi qua thứ 7 giùm điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, năn nỉ năn nỉ năm nỉ :(( (CN thì chỉ còn ló đầu ra buổi tối hà hic hic )

Bà chị này làm việc quá nên quên cả giờ giấc mong các pác thông cảm!!!!^:)^

gianghuy2502

Active Member

Hôm off 26/9 này ACE nào có bộ VictoriaFashion Show 2005->2009 cho e xin với. Thanks a lot!!!![-O<

dvthanhtam

Em tin là ... chị chém em tan xác hông hả ? Grừ grừ grừ ... Đang quạu nhen, toàn là ộp lén... hu hu ...

Bà chị nài hung dữ wúa , giục tốc bất đạt bà chị à

Thế là bà chị cũng bị sai ngày rồi , hihi
Chu kình bán nguyệt đó bà chị , cứ 14 ngày gặp 1 lần .

Mạo muội post cái review Offline HDVNBits.org lên đây cho a/c/e tham khảo để xây dựng cho hội HDCT của mình ngày một tốt đẹp hơn. (E có đăng ký đi nhưng đặt xe về lại Hậu Giang ko có nên đành phải thất hẹn...)
Click

hai_duong

Member

Mạo muội post cái review Offline HDVNBits.org lên đây cho a/c/e tham khảo để xây dựng cho hội HDCT của mình ngày một tốt đẹp hơn. (E có đăng ký đi nhưng đặt xe về lại Hậu Giang ko có nên đành phải thất hẹn...)
Click

Nếu giống như thế thì chi phí cao quá. Có anh em nào hùng vốn mở 1 quán cf HD không nhỉ? nếu được cho em 1 vé với, bảo đảm tổ chức ra hồn liền =D>

Family360

Active Member

Mấy ACE có biết quán Thành Đạt hoa viên không (Resort) khuôn viên rộng,thoáng mát, đẹp và giá cả hợp lý, có thể off ở đó cả ngày luôn,phục vụ ăn uống từ A->Z mà còn được câu cá, ai muốn Karaoke cug có lun.

Chồ này được đấy, nhưng sợ nếu không biết thì khó tìm. pà con nghĩ sao!? :)

THÀNH ĐẠT HOA VIÊN RESORT
95/4 Khu phố Thới Nhựt - Đ. Nguyễn Văn Cừ Nối Dài.
KV2, P. An Khánh, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ

www.resortthanhdat.vn

Chỉnh sửa lần cuối:

dvthanhtam

Nếu là resort , em đăng kí rút lui trước . Đang bị 2 bệnh 1 lúc : viêm xoang với viêm màng túi nên đi không được :D .
Chơi không fair thì kì , mà fair thì bị ốm cả tháng ( mất máu nhiều quá ) . Khó lòng quá !!!!

Nếu giống như thế thì chi phí cao quá. Có anh em nào hùng vốn mở 1 quán cf HD không nhỉ? nếu được cho em 1 vé với, bảo đảm tổ chức ra hồn liền =D>

Ý em là muốn tham khảo cái cách tổ chức của người ta để rủ kinh nghiệm thôi...
Ơ... Mà bác đã nói được như vậy chứng tỏ bác cũng đã rút được kinh nghiệm rồi còn gì =D>

## Thì ra trong cái hẻm đó có cái resort hả? con bồ e cứ kêu e chạy vô đó thử cho biết... mà thấy resort gì đâu mà cái kênh nước đen thui hà... ko biết vô đó có thơm ko nữa...

Bên trên