Offline định kỳ vào Chủ Nhật, 16/8/2015

macmanhha

Member
Dear Anh Em HDVT;
Theo lịch định kỳ , mời anh em tham gia offline định kỳ vào Chủ Nhật, 16/8/2015, 8.30 am đến 10.30 am, Tại cafe Tây Nguyên, đường Thống Nhất
Tháng trước em copy thông tin vào sky, nhắn tin đt đủ người nhưng nhận được phản hồi vào dt và topic ko đầy đủ. Chỉ 2-3 người xác nhận chính xác tham gia được nên đã cancel
Anh em nào tham gia Ofline được hoặc không được vui lòng xác nhận ngay trên này để a e có kế hoạch. Nếu số lượng ae tham gia quá ít hoặc lệch muí giờ quá nhiều thì ta sẽ cancel

Em có ý kiến thỉnh thoảng thay vì off cafe định kỳ mình có thể offline = việc off luôn trên bàn nhậu vào buổi chiều tối nào đó trong tháng cho đông vui, khí thế. Trao đổi thì a đã có hết trên sky rồi, cần có cái gì hào hứng hơn

Best regard
Manh Ha

anhtjno

Member
Dear bác trưởng,
Off lần này cho e tham gia làm chân điếu đóm nghe ngóng mở mang tầm mắt với ạ ^^

davidhand

Moderator
Ðề: Offline định kỳ vào Chủ Nhật, 16/8/2015

CN này a tham gia giải tennis nên sẽ tới trễ chút. Tăng 2 thì chắc tham gia đc từ đầu! :)

macmanhha

Member

anhtjno có xài sky ko a add vào group hội tha hồ chém gió

hunghdvt

Member

OK. Tuần này off được.
ANh đăng ký 1 vé kèm trẻ em kkkkkkkk

hailua80

Member

Tuần này bận rồi, không tham gia được, chúc các Cụ off vui.

anhtjno

Member
Re: Ðề: Offline định kỳ vào Chủ Nhật, 16/8/2015

Sky là skype hả bác Hà, skype của e là nh2a0611 or 0906877778 nhé bác ^^

Không off cà phê đâu. Off chai thì alo để ra nhé :D

tangvanthang

Well-Known Member

sờ cai của mình là longphunew

Em có ý kiến thỉnh thoảng thay vì off cafe định kỳ mình có thể offline = việc off luôn trên bàn nhậu vào buổi chiều tối nào đó trong tháng cho đông vui, khí thế. Trao đổi thì a đã có hết trên sky rồi, cần có cái gì hào hứng hơn

Bên trên