Offline end of year - Trân trọng mời anh em họp mặt cuối năm

taijvc

Ðề: Offline end of year - Trân trọng mời anh em họp mặt cuối năm

@TaiJVC : Anh Tài ơi ! Anh đâu mất tiêu rồi không thấy anh vậy ? Anh có giận em không ? Nếu có em đãi 1 chầu Bún Bò HD nhé hehehe.[/QUOTE]

Trời.! giận có thưởng nha. Hôm nay hơi bận Liêm ơi nên o xem thường xuyên được. Ấn định thời gian đi để ae mình đi ăn bún HD

Hê hê hê Chủ nhật thở Oxy nguyên ngày, thứ 2 vô bận túi bụi giờ mới vào đây được. Xin bình luận về tấm hình gây xôn xao dư luận đó:
nguyên nhân: Thực sự là ko biết anh ấy đang nghĩ gì.

về mặt HD: Xem hình cũng như xem Screen Shot, phải soi cho kỹ: cái tay để vị trí đó chưa chính xác lắm vì... nó nằm ở dưới cơ...

COMMANDO

Active Member

Mới sáng này em đi ngang chỗ anh Tài làm, thấy xe ảnh nên rủ ảnh qua làm 01 tô bún bò HD luôn. Bữa sáng CN anh jivago có rủ đi ăn mà mình qua Đồng Tháp đi đám cưới rồi nên không đi được, em kính mời anh em HDCT 1 bữa sáng CN nào đó chúng ta đi ăn bún bò HD nhé. Thân

HDCanTho

Hê hê hê Chủ nhật thở Oxy nguyên ngày, thứ 2 vô bận túi bụi giờ mới vào đây được. Xin bình luận về tấm hình gây xôn xao dư luận đó:
nguyên nhân: Thực sự là ko biết anh ấy đang nghĩ gì.

về mặt HD: Xem hình cũng như xem Screen Shot, phải soi cho kỹ: cái tay để vị trí đó chưa chính xác lắm vì... nó nằm ở dưới cơ...

Hôm nào về CT alo anh em uống cà fê nhé em. Hôm đó tăng 3 vui dữ không ? Khuya quá với lại tê lắm rồi nên mấy anh em mình đưa Jeambone ra xe là anh về luôn. Hihihi :D

HDCanTho

Mới sáng này em đi ngang chỗ anh Tài làm, thấy xe ảnh nên rủ ảnh qua làm 01 tô bún bò HD luôn. Bữa sáng CN anh jivago có rủ đi ăn mà mình qua Đồng Tháp đi đám cưới rồi nên không đi được, em kính mời anh em HDCT 1 bữa sáng CN nào đó chúng ta đi ăn bún bò HD nhé. Thân

Sáng sáng mình đưa bé đi học xong khoảng 7:30 nhé. Anh em nào có đi Bún Bò HD thì alo mình với nhé. Thanks all.

nino

Member

có bún hát dê (HD) nữa à? :D :D

nino

Member

à, cứ tưởng ăn bún rồi có hát với có dê nữa chứ :D :D :D

Chào anh em. bữa off hôm trước vui quá trời. Anh Khiemac (nếu em nhớ không lầm) hát hay đàn hay mà chơi nhạc chế lúc anh em đã ngà ngà thì lại càng hay.8-X.
Anh Nino, anh Lý, anh Kiệt (lẽ ra em nên gọi chú cho đúng) đúng là lão mà rất có phong cách. Nhìn anh Nino và anh Khiemac em cứ tưởng là anh em mới ghê, giờ thì biết là không phải.

HDCanTho

à, cứ tưởng ăn bún rồi có hát với có dê nữa chứ :D :D :D

hahaha anh Nino có trí tưởng tượng vui ghê hé. Làm em cũng tưởng tượng theo :D. Hôm nào mini off nhé anh.

HDSaiGon

Super Moderators

Không thấy hình ảnh gì hết vậy ta??!

HDCanTho

Dạ, có chứ anh. Nếu có cafe HD, trà sữa HD thì cũng có thể có BÚN BÒ HD chứ anh :D

Hôm rồi, anh Tài, Tú và anh ghé Bún bò HD làm mỗi người một tô hoành thánh bánh tráng luôn. Định gọi em luôn, nhưng chú Quang nói em "mần rồi" từ 6:30 hix hix (sớm ghê !). Có gọi anh Khiêm và anh Hưng nhưng 2 ảnh bận rồi. Lúc đó tầm 8 giờ nên cũng chẳng dám gọi anh Jivago (vì nghỉ rằng ảnh đã vào làm việc). Hẹn anh em sáng CN này lúc 8 giờ ngày 31-01-2010 sẽ mần Bún Bò HD nhé ! Lý do : Để tạm biệt tháng 1 (cuối tháng mờ) :D :D :D. (Muốn gặp anh em thì mình có đủ lý do để nói hahaha :D).

gialac1983

chủ nhật này tham gia bún bò Hắc Dê với mấy bác mới đựoc hehehehe

Ở CT chổ nào bán bún bò HD dạ mấy anh?:-c

taijvc

Chủ nhật này chắc mình đi không đươc rùi, Chiều thứ 7 ăn nhậu vào lúc 16 giờ , chủ nhật ăn tiệc vào lúc 11 giờ không biết đi nổi o , chứ nói gì 8 giờ sáng .....Tiếc quá o được ăn cùng anh em HD

Bên trên