Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Chắc các bác mệt mỏi hết rồi, hay đang cụng ly khí thế, chả thấy ma nào tường thuật cả!?

minhtuantkh

Cả đoàn mới đi ăn tối về, vừa nhận phòng KS. Nhiều trò hay, các bác ở nhà ráng chịu :D

tonytruong

Super Moderators
Chắc đi xa các bác cũng mệt,nhậu xong các bác ngon giấc nhé :) Mai chiến đấu nhớ phóng hình về cho AE chiêm ngưỡng cảnh đẹp Hồ ông thoại nhé :))

tonytruong

Super Moderators
Bác nào chưa ngủ được thì chịu khó kiếm em như thế này mà ngủ nhé :)) =))

Bác nào cầm tài thì chịu khó đi chở về đêêêêêê.......... :)) =))

ledung123

Về Hưu
Ðề: Offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn thắm tình đoàn kết 28-29/07/2012

Chắc chết ...mệt quá. :D

thedaiking

Member

bác nào muốn đi đâu cứ nt cho em hay bác gaiji thì tốt hơn

truonghd

Well-Known Member

Chúc các bác vui vẽ

tonytruong

Super Moderators
AE nào mệt mỏi thì cứ kiếm chổ nào Massa như thế này mà vô nhé :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

minhtuantkh

AE nào mệt mỏi thì cứ kiếm chổ nào Massa như thế này mà vô nhé :)) =))

Hôm qua Chip và đồng bọn còn thê thảm hơn zậy nhìu :D. Đạp và bị đạp đến gần sáng nay.
Đoàn đang trên đường đến điểm tập kết, bữa nay ...còn cái lai quần cũng chơi tới cùng ...!

minhbaxi

Active Member

tình hình các bác giao lưu dưới LX sao rồi ? lên vài tấm cho AE xem nào

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hjhu. Chưa thấy có tý report nào nhỉ?

delldell

Well-Known Member

Tình hình là nơi ăn chơi của bác ấy hôm nay lại cúp điện nên không network được. Nghe kể rằng bác Chip và một vài bác đang leo núi (Overnight ngày hôm qua, mà hôm nay vẫn leo núi, đáng nể thật!). Còn chú Bình và vài bác nữa thì đang...đạp zịt trong khu DL. Ngóng tới đó thôi!

minhbaxi

Active Member

Tình hình là nơi ăn chơi của bác ấy hôm nay lại cúp điện nên không network được. Nghe kể rằng bác Chip và một vài bác đang leo núi (Overnight ngày hôm qua, mà hôm nay vẫn leo núi, đáng nể thật!). Còn chú Bình và vài bác nữa thì đang...đạp zịt trong khu DL. Ngóng tới đó thôi!
CÚP ĐIỆN , thế là ko trực tiếp lên vệ tinh vinasat được rồi , buồn nhỉ :(:)(:)((

chờ tường thuật lại sau vậy :-w:-w:-w:-w

Roland

Well-Known Member
1 lần nữa xin chân thành cám ơn anh em HDSG đã ko ngại đường xa xuống giao lưu cùng với anh em HDAG. Trong quá trình tiếp đón có gì sai sót mong anh em thông cảm bỏ qua. Hẹn gặp các bác vào 1 dịp khác gần nhất có thời gian rộng rãi hơn.

Ngồi chờ các bác lên phà gần 1h30 mà em với anh minhtuantkh cũng sốt ruột theo. :D

minhtuantkh

Đã về tới SG. Cảm ơn sự đón tiếp rất nồng nhiệt và đầy tình cảm của ACE HD An Giang.
Hẹn gặp lại!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên