Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

meamthanh11

Active Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

hồi nãy bỗng nhưng vợ đau bụng đang ăn hủ tiếu cùng ae lật đật bỏ về thật ngại ngùng quá mong ae chú bác thứ lỗi, may về vợ bị chú nhóc trong bụng đạp quá nên đau nghỉ ngơi tí giờ vợ bớt rồi mừng quá.
gd tiếp đón có điều gì thiếu sót mong quí bạn ace chú bác bỏ qua cho lần đầu còn lụp chụp.
hy vọng chuyến đi để lại ấn tượng tốt trong hội HDSG về Mỹ Tho và gd e,mai mốt trong tương lai gần ace có dịp đi ngang ghé lại nhà e chơi nhé.:-j

qdangnhat

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

hồi nãy bỗng nhưng vợ đau bụng đang ăn hủ tiếu cùng ae lật đật bỏ về thật ngại ngùng quá mong ae chú bác thứ lỗi, may về vợ bị chú nhóc trong bụng đạp quá nên đau nghỉ ngơi tí giờ vợ bớt rồi mừng quá.
gd tiếp đón có điều gì thiếu sót mong quí bạn ace chú bác bỏ qua cho lần đầu còn lụp chụp.
hy vọng chuyến đi để lại ấn tượng tốt trong hội HDSG về Mỹ Tho và gd e,mai mốt trong tương lai gần ace có dịp đi ngang ghé lại nhà e chơi nhé.:-j
Vậy là anh bị hụt mất hủ tiếu chiều rùi

love_yejin

Huyền Thoại

Hôm nay gặp được bác Chip "bằng xương bằng thịt" ................

và sau khi thấy lão ấy cụng ly bằng sữa đậu nành thì bác muốn "ăn thịt" lão ấy lun đúng hok =))

love_yejin

Huyền Thoại

2 lão này rất hùng hổ đi vào ... wc

quán cf rất dễ thương

vuvu

Cảm ơn gia đình bác Quốc. Một chuyến đi ngắn nhưng đầy ý nghĩa.

aliasleo7

Member

Giờ em post hình gì nhỉ? các món ăn thì Cọp post gần đầy đủ rồi, anh Chip cũng đã có 1 bài review hoành tráng. các bác cứ chém mấy hình kia trước đi, đợi tầm 8h e post hình và clip dìm hàng nha ;)

ngocthanh8106

Giờ em post hình gì nhỉ? các món ăn thì Cọp post gần đầy đủ rồi, anh Chip cũng đã có 1 bài review hoành tráng. các bác cứ chém mấy hình kia trước đi, đợi tầm 8h e post hình và clip dìm hàng nha ;)

Nói ra thiệt là đauuuuuuu lòngggggggg......Cọp đã ko mang anh yêu Ca cùi ra, cầm cái IP cùi mà up onlines trực tiếp! Tưởng rằng chức phó nháy lần nầy anh Luật hốt trọn ổ....ai dè bác Chip ôm theo em Ca bồ nhí, Ni thiệt thòi!!!
A up lên đi, xen kẽ bên trang bác Chip cho hoành trắng!!
Huhuhhhu......em kk có cái ảnh nào trong thẻ nhớ, toàn chụp IP.

love_yejin

Huyền Thoại

mọi người qua topic của a Chip chém típ nha

aliasleo7

Member

Nói ra thiệt là đauuuuuuu lòngggggggg......Cọp đã ko mang anh yêu Ca cùi ra, cầm cái IP cùi mà up onlines trực tiếp! Tưởng rằng chức phó nháy lần nầy anh Luật hốt trọn ổ....ai dè bác Chip ôm theo em Ca bồ nhí, Ni thiệt thòi!!!
A up lên đi, xen kẽ bên trang bác Chip cho hoành trắng!!
Huhuhhhu......em kk có cái ảnh nào trong thẻ nhớ, toàn chụp IP.

Yên tâm là máy a chụp và quay rất nhiều hình & clip hot, sẽ up từ từ cho anh chị em chém =))

meamthanh11

Active Member

mai mốt sau khi bà xã mẹ tròn con vuông xong e cố gắng tổ chức thường mời các bác ghé cho vui nhà vui cửa nhá, he he

cảm ơn gia đình bác quốc nhiều, ý nghĩa quá, lâu lâu được mở mang tầm mắt mỹ tho

vinagoh

Well-Known Member

Chà chà hoành tráng quá........nhưng sao chả thấy mò cua bắt ốc gì cả ta........:))

hbinhlove2003

Well-Known Member

Móa ơi, qua giờ mới dậy nổi xem hình nè ...... 3 thứ rượu : chuối hội,nếp và chivas nó ngấm trong người .... :))

mrphambo

Member

Tiếc quá phải đi làm không theo được....bùn bùn....

vinagoh

Well-Known Member

Móa ơi, qua giờ mới dậy nổi xem hình nè ...... 3 thứ rượu : chuối hội,nếp và chivas nó ngấm trong người .... :))

Thế đã thấy nước xanh, nước vàng chưa Bác ơi !!! :))

tannguyen51951

tiếc là không biết kịp mà đang kí.T7,CN em cũng dưới đó.hic!cho vừa cái tội ko online thường xuyên mà xem thông báo

Valentinasap

Active Member

Trời ơi! mọi người đi mĩ tho mà em ko hay biết gì hết, xui quá, ko online thường xuyên đúng là tai hại quá. Tại mấy hôm nay em lo cái vụ bài vở huhu. Đây là yahoo của em, khi nào có đi miền tây, huynh nào thiện chí thông báo riêng cho em với. yh: [email protected]

Bên trên