Offline HD Quảng Ninh Quý 3 năm 2012 tại Hạ Long - Ngày 22/9/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDQuảngNinh

BĐH HD Quảng Ninh
Ðề: Offline HD Quảng Ninh Quý 3 năm 2012 tại Hạ Long - Ngày 22/9/2012

Tiếp nào các bác...
Thấy đìu hiu quá, em xin có tối kiến một chút: Thành viên nào quá 4 lần (tức là 1 năm) không tham gia offline thì khai trừ khỏi hội.
Xin các bác cho ý kiến?

beegees

Well-Known Member
Re: Ðề: Offline HD Quảng Ninh Quý 3 năm 2012 tại Hạ Long - Ngày 22/9/2012

Tiếp nào các bác...
Thấy đìu hiu quá, em xin có tối kiến một chút: Thành viên nào quá 4 lần (tức là 1 năm) không tham gia offline thì khai trừ khỏi hội.
Xin các bác cho ý kiến?
1. Cũng chẳng đìu hiu quá đâu vì còn 3 bác (bác Quân; bác Cầu và chú Tú) ko đăng ký trong này nhưng ngoài đời thì Ok rồi.
2. Ít cũng đc chẳng sao cả.
Nhiều thì làm to rầm rộ đánh trống khua chiêng gõ phèng la cho cả làng chiêm ngưỡng.
Ít thì vẫn làm đủ mục đủ món món ăn chơi hút hít ... chém gió rồi đi đổi gió, sao cho những người có mặt vẫn vui vẻ hỷ hả hết đủ 10h vắng nhà theo đúng kế hoạch đã đc vợ phê duyệt. Thậm chí làm món nhậu nhẹt to hơn dự kiến cho ai ko đi phải thèm!
3. Ko cần thiết phải hô hào chiêu binh mãi mã quá làm gì vì chỉ cần thông báo trên diễn đàn và nhắn tin qua cái alo là đã làm tròn tất cả, tùy lòng nhiệt tình của mỗi cá nhân.
4. Vắng mặt quá 4 lần (1 niên) mà ko có lý do xác đáng bảo lưu "ghế" thì mặc nhiên cá nhân đó đã tự coi mình ko còn là thành viên của hội vì thế khỏi cần ra quyết định làm gì cho tốn giấy mực.
Vài dòng ý kiến, các cụ cứ ném cả gạch lẫn đã cũng đc, bee tôi bị đánh quen rồi!!!
Mõ làng kính thư!!!

Tieubaocaca

Active Member
Anh Tuấn Anh nói chuẩn quá. Em hoàn toàn ủng hộ.

@Mr Milan: Hội trưởng có quà nhé.

madst

Member

em đang ở hn các bác ợ :(

HDQuảngNinh

BĐH HD Quảng Ninh

Cập nhật danh sách bác nonick, bác QuanHL, bác paper, tung6869, hoangnguyen
Thông báo thêm cho các bác biết để chuẩn bị mài răng xuống Cẩm phả dự đám cưới của hoangnguyen.

HDQuảngNinh

BĐH HD Quảng Ninh
Ðề: Re: Ðề: Offline HD Quảng Ninh Quý 3 năm 2012 tại Hạ Long - Ngày 22/9/2012

Em xin chân đá hậu vệ nhé!

Đã có tên bác trong danh sách :D

---------- Post added 16-09-2012 at 11:03:04 PM ----------

Lần này thích ăn món gì các bác nhỉ, bình dân hay hoành tráng đây các bác, em dự trù kinh phí 300k đổ lại thôi nhỉ

Cafe mở màn vẫn ở Eden, Milan nhỉ?

beegees

Well-Known Member
Lần này thích ăn món gì các bác nhỉ, bình dân hay hoành tráng đây các bác, em dự trù kinh phí 300k đổ lại thôi nhỉ
Đệch, dự với chả trù trước làm quái gì nhịn và tiết kiệm cả 3 tháng mới đc tiêu một lần mà, cứ choảng vô sờ tư cho khoái, mai tớ hỏi chỗ quen có làm thịt con hươu nào thì anh em ta làm trọn gói luôn cả tiết lẫn thịt cho bổ.
Bee tôi bị nhốt trên núi gần 2 tháng thiếu chất lắm, cần nạp thêm cho hồi....hí hí !!!!!!!!!!

hbc

Moderator
Bee tôi bị nhốt trên núi gần 2 tháng thiếu chất lắm, cần nạp thêm cho hồi....hí hí !!!!!!!!!!

Bác sống trên rừng núi gần 2 tháng, ngoài thiếu chất ra Bác còn bị nhiễm lạnh nữa. Theo em sau khi nhậu nhẹt xong Bác nên đi tắm suối nóng QH ;;)

cuuvan

Member

Đề nghị bác nào có hàng cực độc thì đem đi cho anh em copy nhá, em xung phong cầm 23GB hàng cực độc.

beegees

Well-Known Member

Em định làm con lợn, bác thấy thế nào
Ok luôn !
Đề nghị bác nào có hàng cực độc thì đem đi cho anh em copy nhá, em xung phong cầm 23GB hàng cực độc.
Có 23GB thôi mà đã chém rồi, em có nguyên bộ X Art
X art xi nhê gì, hàng của ông cuuvan đã quảng cáo thì chắc chắn cực độc hơn X art nhiều, cho tớ xin nhé!!!
Bác sống trên rừng núi gần 2 tháng, ngoài thiếu chất ra Bác còn bị nhiễm lạnh nữa. Theo em sau khi nhậu nhẹt xong Bác nên đi tắm suối nóng QH ;;)
Bác Cương ơi, em xin bác. Bác cứ dùng những đại từ nhân xưng thế kia em mang tiếng "hỗn" mất bác ơi!
Bảo sao toàn ông bụng bự :-S
Bụng giun lâu ngày chưa uống Fugaka đó em !

Tieubaocaca

Active Member
Bác nào có hàng độc hại cho em xin. Em xóa Xuân Mai với Baby Einstein để cop.

cuuvan

Member

Choáng toàn tập với các cụ luôn, Milan có hàng chất thế mà không khai báo với anh em gì cả, khối lượng bao nhiêu để anh còn xóa ổ ở nhà.

vnquan

em xin đặt gạch 1 xuất. hôm đấy các nào bên cẩm phả cho em đi ké nhé. em mới nhập bang còn nhiều bỡ ngỡ L-)L-)L-)L-)L-)L-)

HDCP

Super Moderators

em xin đặt gạch 1 xuất. hôm đấy các nào bên cẩm phả cho em đi ké nhé. em mới nhập bang còn nhiều bỡ ngỡ L-)L-)L-)L-)L-)L-)

vnquan gần giống với Vũ Ngọc Quân.
Bác không cho số điện thoại liên lạc thì hôm đó bước đường nào mà lần ra bác.

beegees

Well-Known Member
Các bác đặt gạch nhiều thế này, lúc bể gạch thì có mà vỡ cả mồm ấy chứ.
Người ta đặt gạch đi off chứ có đặt gạch lấy hàng của chú đâu mà sợ "vỡ mồm" ?????????
Mà có đặt gạch lấy hàng mà đe thế thì cũng vái cả nón chú ơi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên