Offline HD tại Cafe Cherry

Sáng nay anh em offline xong ... thống nhất trình chiếu phim HD anh em thưởng thức.
Thông báo:
chiều nay 15h00 ngày (18/07/2010) chiếu phim HD tại quán cafe cherry (52 Trần Phú - Quy Nhơn).
Hỗ trợ thiết bị trình chiếu: HoangHD0828
Hỗ trợ âm thanh 5.1 Digital: tuananhdvd

Phim chiếu:
IP Man 2 (Diệp vấn 2)
Kính mời các bạn tham dự...

quangcaoy

Ðề: Chiều nay off HD tại Cafe Cherry

Nghe nói có mấy phim hay lắm phải không bác?

quangcaoy

Tường thuật offline HD Quy Nhơn - 18/7/2010

Chào cả nhà,

Uỷ quyền mí bác, em xin tường thuật lại buổi offline HD Quy Nhơn ngày 18/6/2010 tại quán cafe Cherry cụ thể như sau.

1. Thành phần tham dự :

- A Tuấn Anh : Hỗ trợ thiết bị âm thanh 5.1
- A Hoàng : Thiết bị đầu phát
- A Minh, A Sinh, A Vũ, A Hà, 2 thành viên mới cùng mí em của diễn đàn Teenqn

Đồ chơi chuẩn bị lên đường đi qua Cherry ....

Công tác chuẩn bị

Bắt đầu zô xem phim nào

Xem phim 3D hay wo'

Tuy chưn k dài nhưng mà xinh, đem lại niềm cảm hứng cho anh em

Quangcaoy có mái đầu quá ngầu

Nhìn từ góc sau

Anh e tình thương mến thương,

Ðề: Tường thuật offline HD Quy Nhơn - 18/7/2010

Có vẻ hội HD Quy Nhơn chưa đc đông đảo nhỉ? Hi vọng lần sau sẽ đông vui, hoành tráng hơn :)
P.S: Cherry nhìn cũng sang trọng phết nhỉ, nó nằm ở đâu vậy anh, mốt em về ghé chơi? :D
P.P.S: Tiện thể cho em hỏi luôn là cái dàn HD ở pic đầu là ở nhà anh nào vậy? Có gì cho em sang "trải nghiệm" đc ko ạ? :)

CarMan

Chúc mừng anh em hội HDQNhon ngày càng lớn mạnh

Có vẻ hội HD Quy Nhơn chưa đc đông đảo nhỉ? Hi vọng lần sau sẽ đông vui, hoành tráng hơn :)
P.S: Cherry nhìn cũng sang trọng phết nhỉ, nó nằm ở đâu vậy anh, mốt em về ghé chơi? :D
P.P.S: Tiện thể cho em hỏi luôn là cái dàn HD ở pic đầu là ở nhà anh nào vậy? Có gì cho em sang "trải nghiệm" đc ko ạ? :)

he he... sáng anh em offline cafe. Đang có hứng nên chiều tổ chức chiếu phim anh em xem luôn.... Đây chỉ là một buổi chiếu phim bình thường nên một số anh em: Bác Duy, Bác kaka, .... vì bận công tác nên không tham dự được... sorry các bác nhé....

dam_meHD_QN

Nhìn có vẻ quoành tráng hơn đợt off ngày 3/7 vừa rồi nhỉ....hihihi....Nhưng rất tiếc mình không ở đó để mà trải nghiệm 5.1 của bác Tuấn Anh, nhìn rất là ngầu...Bác Tuấn Anh ui...khi nào ko dùng nữa thì để giá rẻ cho e nhé, cảm ơn trước...hhihii...

anhlien

Member

Buổi offline thành công và hơn nữa các em tin-tin cứ theo hỏi thăm xin các chú cho cháu gia nhập hội viên với, làm các chú cứ lo lo thế nào ấy.

jackyla0828HD

Chỉ có mình bác AnhLien lo lo hay cả nhà. hehe.
Hiện Hội HDQuinhon vẫn trong giai đoạn tìm địa điểm phù hợp để off định kỳ, mong cả nhà cố gắng để Hội có nơi phát triển nhé.

anhlien

Member

Anh em trong hội mong bác kaka ra tay làm lại quán gấp gấp để anh em trong hội có nhà ổn định.

anhlien

Member

hi hi!! một phát hiện mới mấy cháu tin-tin ngồi ghế đầu là cháu của a Sinh hội phó đó các bạn.

Mình cũng là gốc dân BÌNH ĐỊNH (thị trấn Bồng sơn-Huyện Hoài Nhơn) vào sài gòn định cư hơn chục năm rồi. chúc cho HD QUY NHƠN ngày càng phát triên.

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

Hoành tráng quá! quá tuyệt. Nhưng xem 3 D các Bác rút kinh nghiệm nên tắt đèn hạn chế ánh sáng sẽ có hiệu ứng nhiều hơn.
Và các Bác UP hình nên Rip bớt ảnh lại , để ảnh phân giải ảnh cao quá mở trang khó thật ( mỗi tấm lên đến 972K luôn:-SS
Rất OK, cảm ơn Bác Chủ thớt

HưngSmall

Hihi, mấy pé nhìn dễ xương nhỉ, hồi đợt nào off ở KK biết mà ko đi đc, giờ rảnh thì lại ko bik bữa đó off :|

qhuyqn

Member
Ðề: Chiều nay off HD tại Cafe Cherry

Lịch offline lần tới đã có chưa các bác?

Cảm ơn.:)

jackyla0828HD

Ðề: Offline HD tại Cafe Cherry

Buổi off tại quán Cherry đã kết thúc, mình xin phép đóng lại topic này. Về buổi off cuối tháng 8 đã có, xin các bác theo dõi topic. Cảm ơn.

Bên trên