Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

beegees

Well-Known Member
Năm 2012 sắp qua, vậy là những lời dự báo đen tối về số phận loài người có lẽ chỉ là sự nhầm lẫn của người Maya. Đáng mừng, đáng mừng lắm thay!!!!!!!!!!
Vậy để thỏa niềm vui mừng anh em ta đành nhờ đến chủ quán nhậu; quái thật, con người ta vui cũng nhậu mà buồn cũng nhậu ???? Khổ thế !!!!!!!!!!
Sau gần một năm với đủ thăng trầm, người bán đồ người sắm thêm đồ. Vậy anh em mình cũng nên ngồi lại với nhau làm buổi tổng kết; trước là củng cố mối đoàn kết cùng nhau rút ra những điều đã làm tốt và những điều còn chưa thật sự tốt, ngõ hầu sang 2013 Hội quán HD Quảng Ninh chúng ta mạnh thêm trở thành một phần không thể thiếu trên con đường phát triển lớn mạnh của HDVIETNAM, thách thức lời tiên đoán u ám về nền kinh tế của các chiên gia; sau là nhậu nhẹt đánh chén lấy rượu làm vui !!!

Đăng cai tổ chức: PHÂN ĐÀN HD CẨM PHẢ PHẤT CỜ
A. Thời gian tổ chức:

- Thời gian: Thứ 7 ngày 15/12/2012
- Thời lượng: Bắt đầu từ SÁNG - CHIỀU; lúc nào ngừng được thì ngừng.
- Thành phần: Các thành viên Hội HD Quảng Ninh (thành viên mới và cũ) hiện đang sống và làm việc tại Quảng Ninh và tại các tỉnh thành khác
- Địa điểm: .Cà phê Việt Bến do Cẩm phả
- Địa điểm đánh chén: thông Báo sau ạ
- ..................... Quang hanh

Danh sách đăng ký:
1- MrMilan
2- HDCP
3- hai72
4- Kthien 50/50
5- Xedaprach
6- Minhaimdc
7- beegees
8- Tieubaocaca
9- nth_et_vn
10. hbc
11. nonick
12. binhroyal76
13. paper
14. trungthuc20k 50/50
15. manhbmc - có hàng mang show!
16. tuan_ipad2
17. Dtungcp 50/50
18. minhhaimdc
19. mrduku
20. HaFe
21. cuuvan
22. vumanhha
23. Sơntannoy
24. hanbt
25. Chienaudio
26. tuantala
27. Namcp
28. hoangnguyen
29. tung6869
30. vnquan
31. tmanhthang

Danh sách khách không mời cũng đến:D
1. kiukiu
2... Hội HD Hải Phòng (từ 5 đến 7 bác)
.....

Điểm offline - Moonlight Cafe (Cafe Việt) - Bến Do - Cẩm Phả

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

HDCP

Super Moderators
re: Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Offline thì còn nhiều các bác một chút nhưng không thể đông vui như trước nữa, online thì càng ngày em thấy càng vắng, cái box của hội nhà mình phải gọi là box Bà Đanh thì chính xác hơn. Chắc chắn các bác hàng ngày vẫn đưa tay sờ vào máy tính, đảo mắt ngó box của hội nhà nhưng lại dửng dưng không thấy post bài dù chỉ là chém gió cho vui, cứ như thế này hội nhà mình chắc còn buồn thê thảm hơn nữa. Có online nhiều thì offline mới phát triển mạnh hơn được, có online nhiều thì offline mới có sự gắn kết, thân thiết hơn nữa giữa mọi người với nhau.
Em không phải trong Ban lãnh đạo của HD Quảng Ninh nhưng tranh thủ cướp lời lãnh đạo một chút :))

hai72

HD-1080i

Năm 2012 sắp qua, vậy là những lời dự báo đen tối về số phận loài người có lẽ chỉ là sự nhầm lẫn của người Maya. Đáng mừng, đáng mừng lắm thay!!!!!!!!!!
Vậy để thỏa niềm vui mừng anh em ta đành nhờ đến chủ quán nhậu; quái thật, con người ta vui cũng nhậu mà buồn cũng nhậu ???? Khổ thế !!!!!!!!!!
Sau gần một năm với đủ thăng trầm, người bán đồ người sắm thêm đồ. Vậy anh em mình cũng nên ngồi lại với nhau làm buổi tổng kết; trước là củng cố mối đoàn kết cùng nhau rút ra những điều đã làm tốt và những điều còn chưa thật sự tốt, ngõ hầu sang 2013 Hội quán HD Quảng Ninh chúng ta mạnh thêm trở thành một phần không thể thiếu trên con đường phát triển lớn mạnh của HDVIETNAM, thách thức lời tiên đoán u ám về nền kinh tế của các chiên gia; sau là nhậu nhẹt đánh chén lấy rượu làm vui !!!

Đăng cai tổ chức: PHÂN ĐÀN HD CẨM PHẢ PHẤT CỜ
A. Thời gian tổ chức:

- Thời gian: XIN Ý KIẾN ĐÓNG GÓP ĐỂ LÀM SAO ANH EM TA ĐẾN ĐÔNG ĐỦ NHẤT
- Thời lượng: Bắt đầu từ SÁNG - CHIỀU; lúc nào ngừng được thì ngừng.
- Thành phần: Các thành viên Hội HD Quảng Ninh (thành viên mới và cũ) hiện đang sống và làm việc tại Quảng Ninh và tại các tỉnh thành khác
- Địa điểm: ...................................
- Địa điểm đánh chén: .........................
.......................................................

NHƯỜNG NHỜI LẠI CHO BAN LÃNH ĐẠO HDQN !!!!!!!!!!!!!!!

Đọc bài của Bác mà E nhờ lại bài hịch tướng sĩ của Trần Quốc Tuấn quá
Mang danh local HD mà đóng góp chẳng đc là bao. Nhận thấy mình tài mòn sức hẹn dù cố gắng hết sức cũng chỉ đc có bấy nhiêu hổ thẹn lắm thay. Thôi thì xin các MOD đư E về vị trí mồm sai, chân chạy có khi E hoàn thành nhiệm tốt hơn. Hoặc cấp lại cho E cái biển đen để E dễ bề trốn chạy
lịch thì chúng E cũng dự kiến như vây, nhưng phần lớn AE nhà mình là ở HL vì thế các Bác cũng cân nhắc rồi báo lại cho chúng E dưới này sắp xếp

Tieubaocaca

Active Member

Offline thì còn nhiều các bác một chút nhưng không thể đông vui như trước nữa, online thì càng ngày em thấy càng vắng, cái box của hội nhà mình phải gọi là box Bà Đanh thì chính xác hơn. Chắc chắn các bác hàng ngày vẫn đưa tay sờ vào máy tính, đảo mắt ngó box của hội nhà nhưng lại dửng dưng không thấy post bài dù chỉ là chém gió cho vui, cứ như thế này hội nhà mình chắc còn buồn thê thảm hơn nữa. Có online nhiều thì offline mới phát triển mạnh hơn được, có online nhiều thì offline mới có sự gắn kết, thân thiết hơn nữa giữa mọi người với nhau.
Em không phải trong Ban lãnh đạo của HD Quảng Ninh nhưng tranh thủ cướp lời lãnh đạo một chút :))

Đọc bài của Bác mà E nhờ lại bài hịch tướng sĩ của Trần Quốc Tuấn quá
Mang danh local HD mà đóng góp chẳng đc là bao. Nhận thấy mình tài mòn sức hẹn dù cố gắng hết sức cũng chỉ đc có bấy nhiêu hổ thẹn lắm thay. Thôi thì xin các MOD đư E về vị trí mồm sai, chân chạy có khi E hoàn thành nhiệm tốt hơn. Hoặc cấp lại cho E cái biển đen để E dễ bề trốn chạy
lịch thì chúng E cũng dự kiến như vây, nhưng phần lớn AE nhà mình là ở HL vì thế các Bác cũng cân nhắc rồi báo lại cho chúng E dưới này sắp xếp

Hai bác tranh thủ xúc than à? Than nhiều thì cũng có khá lên được đâu. Cờ thì cầm rồi, phất thôi các bác!

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: Offline Quý IV/2012, anh em đóng góp ý kiến!!!!!!!!!

Em đề nghị xem xét phương án tổ chức vào ngày 15/12 được ko ạ, tức là giữa tháng ấy, ngày đó là thứ 7.
Offline sẽ khác online, đội ta vẫn binh hùng tướng mạnh thường 1 năm bốn lần ra mặt, lúc đó mới nguy hiểm và uy phong.

Có điều, cho em hỏi, cơ bản quân số ta vẫn thế - vậy sức hút thành viên mới (nhiệt tình, có đóng góp tích cực) của box hội ta là ở điểm nào nhỉ?

Tieubaocaca

Active Member

Quân số vẫn thế, dạo này các bác ấy lười online lắm, có lẽ vì HDVN dạo này cũng chán, ko như hồi xưa nữa rồi, xu thế tất yếu của cuộc sống.
Đang thoái trào mà các bác

Việc ai người ấy làm thôi. Việc của HDVN thì BQT lo. Việc của HDQN thì ae mình lo.

Trong lúc chờ diễn biến tiếp theo ý cá nhân của em thì ae mình cứ 1 năm 4 lần gặp nhau đã. Bác nào có ý kiến khác thì em xin theo.

Tieubaocaca

Active Member

Thế anh em mình thống nhất là sẽ tổ chức vào ngày 15/12 nhé.

Nếu anh em bên CP cùng thống nhất về ngày tổ chức thì lên lịch triển khai nhé!

binhroyal76

Member
Ðề: Offline Quý IV/2012, anh em đóng góp ý kiến!!!!!!!!!

Lại được uống rượu với các anh em rồi:D.theo ngu ý của em thế này ngoài vấn đề về HD thì anh em giao lưu thể thao vừa sảng khoái tinh thần vừa thắm tình đoàn kết. Em lấy ví dụ như phân đàn HL đá bóng giao lưu với phân đàn CP có được không? Đây là ý kiến cá nhân em thôi.

paper

Member

Sắp được đánh chén rồi đây

HaFe

Well-Known Member

Cho lão đặt gạch nhé, nhưng đừng cho lão say chứ k không chịu được cả ngày đâu :))

vutronghuyen

Active Member

Hơ hơ anh em QN lại được đánh chén rồi, nghĩ mà thèm chúc mừng các bác nhé ! Theo em nghĩ Off còn quan trọng hơn On.

beegees

Well-Known Member

Cho Mõ tôi đăng ký một suất bất kể ngày nào (trừ ngày đi làm), nhé.

hai72

HD-1080i
Re: Ðề: Offline Quý IV/2012, anh em đóng góp ý kiến!!!!!!!!!

Lại được uống rượu với các anh em rồi:D.theo ngu ý của em thế này ngoài vấn đề về HD thì anh em giao lưu thể thao vừa sảng khoái tinh thần vừa thắm tình đoàn kết. Em lấy ví dụ như phân đàn HL đá bóng giao lưu với phân đàn CP có được không? Đây là ý kiến cá nhân em thôi.
E đề cử đá ở sân suối khoáng=))

HDCP

Super Moderators

15/12 là thứ bảy, tại sao không chọn ngày 16 chủ nhật để được đông đủ nhất có thể.

beegees

Well-Known Member

...và thụt bi da lỗ.......

Tieubaocaca

Active Member

15/12 là thứ bảy, tại sao không chọn ngày 16 chủ nhật để được đông đủ nhất có thể.

Cơ bản hình như T7 hay CN đối với đa số ae mình không thành vấn đề thì phải.

tuan_ipad2

Well-Known Member

Ý kiến của bác hay quá, nhưng mỗi tội em không biết đá bóng, có biết thì cũng không có sức để đá

tuan_ipad2

Well-Known Member

Có bác nào nhà ở phường trần hưng đạo không nhỉ, giao lưu với em tí cho vui, em ở xóm phố mới hình như mỗi mình em chơi HD thôi thì phải, buồn quá, có ai có cùng sở thích đam mê HD nhà gần xóm em tốt biết mấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên