Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hai72

HD-1080i
Re: Ðề: Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Đăng ký 1 chân nhé.
HDD của E vãn trống nhiều quá, Bác bổ xung thêm cho E ti X-Art Bác nhé. tưởng mỗi E nghiện, hóa ra cả làng cùng thích. Trung thu E phục vụ các cụ trong làng

kiukiu

Well-Known Member

@ Kiu: chắc là món sá sùng, lâu rồi không gặp, lần này xuống chứ.
.
Hehe, e trong danh sách khách không mời tự sướng mà :">
thấy mùi cave là mò đến ngay :))
Cái lão này lại muốn ăn gắp bỏ tay người =)), nhưng ... :"> cave + lá lốt =P~ + sake việt nam quả là tuyệt thú trần gian :">
Lẩu mèo nhậu cùng với chút rượu rắn, nhậu xong chơi trò Rắn phủ mèo !!
Hơ, e phận bé tuổi, chơi rắn rết vào có khi cả rắn cả mèo nó vật cho thì khổ :)), e nhờ lão CP thủ sẵn mấy con hàu cho nó lành thôi ạ :">

hai72

HD-1080i
Để HDQN có thể đến đc với nhiều người trong tỉnh. E đã liên lạc và mới đc Bác Linh bên truyền hinh QN QTV đến quay phim và đưa tin buổi offline quý IV. Bác đã nhận lời đến đưa tin và viết bài. Vậy rất mong các Bác tham gia đông đủ cho ý nghĩa ạ

HDCP

Super Moderators
Để HDQN có thể đến đc với nhiều người trong tỉnh. E đã liên lạc và mới đc Bác Linh bên truyền hinh QN QTV đến quay phim và đưa tin buổi offline quý IV. Bác đã nhận lời đến đưa tin và viết bài. Vậy rất mong các Bác tham gia đông đủ cho ý nghĩa ạ

Thôi xong, có đài truyền hình thì sao chơi được trò mèo vờn chuột nữa :(

minhhaimdc

Well-Known Member
Ðề: Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Bác nào chuẩn bị tinh thần mà phát biểu nhé, mấy em phóng viên săn khiếp lắm, không trả nhời không đi ăn được.

beegees

Well-Known Member

Bác nào chuẩn bị tinh thần mà phát biểu nhé, mấy em phóng viên săn khiếp lắm, không trả nhời không đi ăn được.

Ờ thì phát "Ngày xưa anh em thường xem phim xxx từ các nguồn bắng VHS lúc nhòe lúc nhoét, sau này công nghệ số phát triển chúng ta đc xem xxx rẻ thì VCD đắt thì DVD hình ảnh đẹp, âm thanh rõ đảm bảo có tác dụng gây phê. Nhưng từ này có công nghệ đĩa BluRay cho phép lưu dữ liệu với dung lượng lớn đồng nghĩa ta có thể đc xem phim xxx với độ phân giải cao như ngoài rạp_khẳng định là cái đó đập thẳng vào mặt người xem, tất cả nội dung trên đc lưu trữ trên đĩa gọn nhẹ dễ bảo quản. Nhưng, cái nhưng này mới là mấu chốt của vấn đề: anh em QN nói riêng anh em mọi miền nói chung vẫn nghèo như con mèo và thích bỏ ra chi phí thấp mà vẫn có đồ hay để xem, song song với như ầu đó anh em thế giới cũng vậy nên họ đã viết ra phần mềm rip phim và chia sẻ phim xxx trên toàn cõi. Vì vậy HDVn ra đời cùng với HD của nhiều nc khác để chia sẻ cho nhau những nguồn phim xxx hay đẹp và độc.... Cá nhân em_ PV và những em xinh tươi khác muốn có nguồn phim xxx cho hình ảnh cực kỳ rõ nét đến từng chân tơ kẽ tóc với âm thanh sống động đến nổi hứng bất chợt ngõ hầu tặng cho đối tác của em sự hưng phấn cực điểm thì em _PV hãy gia nhập với HDQN các anh, bọn anh sẽ chia sẻ cho em tất cả những gì các anh có kể cả dụng cụ trực quan và các bài thưc hành từ dễ đến khó..."
ĐÓ là bài của em, mời các bác.....

hai72

HD-1080i

Ờ thì phát "Ngày xưa anh em thường xem phim xxx từ các nguồn bắng VHS lúc nhòe lúc nhoét, sau này công nghệ số phát triển chúng ta đc xem xxx rẻ thì VCD đắt thì DVD hình ảnh đẹp, âm thanh rõ đảm bảo có tác dụng gây phê. Nhưng từ này có công nghệ đĩa BluRay cho phép lưu dữ liệu với dung lượng lớn đồng nghĩa ta có thể đc xem phim xxx với độ phân giải cao như ngoài rạp_khẳng định là cái đó đập thẳng vào mặt người xem, tất cả nội dung trên đc lưu trữ trên đĩa gọn nhẹ dễ bảo quản. Nhưng, cái nhưng này mới là mấu chốt của vấn đề: anh em QN nói riêng anh em mọi miền nói chung vẫn nghèo như con mèo và thích bỏ ra chi phí thấp mà vẫn có đồ hay để xem, song song với như ầu đó anh em thế giới cũng vậy nên họ đã viết ra phần mềm rip phim và chia sẻ phim xxx trên toàn cõi. Vì vậy HDVn ra đời cùng với HD của nhiều nc khác để chia sẻ cho nhau những nguồn phim xxx hay đẹp và độc.... Cá nhân em_ PV và những em xinh tươi khác muốn có nguồn phim xxx cho hình ảnh cực kỳ rõ nét đến từng chân tơ kẽ tóc với âm thanh sống động đến nổi hứng bất chợt ngõ hầu tặng cho đối tác của em sự hưng phấn cực điểm thì em _PV hãy gia nhập với HDQN các anh, bọn anh sẽ chia sẻ cho em tất cả những gì các anh có kể cả dụng cụ trực quan và các bài thưc hành từ dễ đến khó..."
hay quá. hát hay, múa giỏi.... Mới Bác lên tivi:))

Tieubaocaca

Active Member

Nhìn vào bản đăng kí cũng đã thấy thành công rồi. có lên xen chút audio vào không các Bác nhỉ?

Càng đông càng vui anh ơi.

Quá hay luôn! Em thống nhất ý kiến với anh beegees!

paper

Member
Ðề: Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Mèo or Dê đều tốt, Dê thì dễ ăn hơn, các bác chọn món nào em cũng chén được :D

hai72

HD-1080i

Mèo or Dê đều tốt, Dê thì dễ ăn hơn, các bác chọn món nào em cũng chén được :D
Đấy kà dự kiến thôi. bác máu quá E cũng như Bác cứ có ăn là khoái rồi

hai72

HD-1080i
Re: Ðề: Re: Offline Quý IV/2012, thứ 7 15/12/2012 tại Cẩm Phả

Tưởng PV đái ngồi nên đã mừng thầm chuẩn bị bài diễn văn hùng hồn, chán như con gián.
E năn nỉ mãi cuối cùng cũng có một pv nữ xinh như mộng để Bác phát bểu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên