Onkyo Ht-S4505 Một lựa chọn hoàn hảo cho tín đồ HD

vanninhthuan119

Well-Known Member
Nhà mình có cặp loa Onkyo D-202 , công suất 80W (bộ dàn ONKYO INTEC 275 : A- 911M) có gắn vào sp B của nó được không bác Rồng Vàng? (Anh em nào rành tư vấn mình tí). Cảm ơn trước:)

vanninhthuan119

Well-Known Member
Mình gắn thêm bộ loa 2.0 vào sp B. Khi chơi kết hợp Sp A+B thì 2 loa phía sau của dàn không có tiếng? Giải quyết nó như thế nào các bạn?

nbhien

Member
Mình gắn thêm bộ loa 2.0 vào sp B. Khi chơi kết hợp Sp A+B thì 2 loa phía sau của dàn không có tiếng? Giải quyết nó như thế nào các bạn?
Bộ này dùng chung khuếch đại cho SP B và loa sau. Nên khi dùng SP B thì loa sau không có tiếng. Khi nghe nhạc bạn chọn A+B sẽ được 3.1, xem phin thì chọn A.sẽ được 5.1

macarong35

Onkyo s3800 với 4505 thì con bào ok hơn các bác, e xem phim là chính. Em thấy có mấy dàn yamaha với denon cũng ngang tầm giá nhưng ko biết nên chọn con nào. Nhờ các bác tư vấn dùm. Phong em tầm 25m2. Kinh phí em có 10tr à.

Black Dragon

Well-Known Member
Onkyo s3800 với 4505 thì con bào ok hơn các bác, e xem phim là chính. Em thấy có mấy dàn yamaha với denon cũng ngang tầm giá nhưng ko biết nên chọn con nào. Nhờ các bác tư vấn dùm. Phong em tầm 25m2. Kinh phí em có 10tr à.
Onkyo S3800 chứ S4505 giờ hết hàng rồi mà bác :D

Hưng_Tây

Well-Known Member
Chất âm của Onkyo thì kể cả 4505 hay 3800 thì đều như nhau thôi. 4505 có khác là công suất lớn hơn thôi. Phòng rộng chút thì 4505 hạp lý. Chứ tầm 15-20m thì 3800 cũng chiến đc rồi ạ

Bên trên