P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

hopmai86

Member
Bác ý nói có ý đúng đó , trên anroi thì ace chưa ổn bằng pc đâu,nó vẫn hay văng giữa chừng lắm,có khi phải chờ các bản acestream vá được lỗi này

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Bác ý nói có ý đúng đó , trên anroi thì ace chưa ổn bằng pc đâu,nó vẫn hay văng giữa chừng lắm,có khi phải chờ các bản acestream vá được lỗi này

em thấy cũng ổn mà, em xem bằng P2P

hopmai86

Member
Đó là tùy trận thôi,bác cứ theo dõi xem là biết ngay. Nhưng e xem trên pc thì phần mềm acestream chưa bao h văng

hungmh80

Active Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Hôm T7 và CN xem Ace Stream lại ngon, còn sopcast bị giật quá trời chứ bình thường thì sop ngon và ổn định hơn.

---------- Post added 15-02-2016 at 13:12 ----------

Link bị tèo hết rồi bạn!
Rảnh em sẽ up lại link .

rua bo

Well-Known Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Em mới có cái đt (Android) muốn cài P2P cuối tuần rỗi thì xem bóng đá, bác nào chỉ em cài với, nó cần file gì khác không, cho em link tải luôn với.. :)

download

Lúc trước, em cài cho mấy ông hàng xóm xem đỡ ghiền (đa số xài android, vài cái ios).
Đầu tiên, bác tải ES manager, Kodi từ CH play về cài bình thường. Sau đó vào trang 1 của thớt này đọc và làm theo rồi thưởng thức.

minhtt89

Member

tuần này không thấy kênh HTB+ HD trong list nữa nhỉ. Trc giwof toàn xem kênh này vì độ nét cao (1080) và cũng rất ổn định. Có bác nào biết lấy link ace kênh này ko Thanks!

Addon P2Psport họ cập nhật link mới liên tục.

tuan_anh_141286

Anh em ở diễn đàn giúp mình cài p2p sport và plexus trên pc với ,mình cài bản kođi 16,win 8,thank

Chỉnh sửa lần cuối:

Lucky76

Well-Known Member

Sau hôm nay Acestream nó ko chạy được, cứ báo lỗi Plexus not load file, có ai bị giống mình ko?

lohado2

Active Member

Có khi die rồi. Thử 3 thiết bị , Pi2, AB, điện thoại ACE đều không hoạt động. @@. Cứu em với. hôm nay toàn trận hay

IAmLonely

Member

P2P Sport cách đây mấy ngày mình vẫn chơi được ACE ,nhưng 2 ngày nay thì không load được ACE file nữa(Pi 2),còn Rojadirecta thì không load được link nào.Sopcast thì vẫn load được.

Các bác chuyển sang xem trên PC, laptop. Hôm qua em vẫn xem Tennis bằng laptop.

hopmai86

Member
Các bác gỡ bản acestrem cũ ra ,lên chplay cài bản mới vào là chạy được trên kodi. Nhưng bản mới e thấy giật lắm,nó ko ngon bằng bản cũ, có lẽ nó mới ở bản beta

Lucky76

Well-Known Member
Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Các bác gỡ bản acestrem cũ ra ,lên chplay cài bản mới vào là chạy được trên kodi. Nhưng bản mới e thấy giật lắm,nó ko ngon bằng bản cũ, có lẽ nó mới ở bản beta

Bản mới là 3.1 đang ở beta

thanhhaipro94

còn pác nào dùng được P2p Sport ko, e thử trên laptop lẫn android box đều tạch cả @@
phần Rojadirecta bị làm sao ấy, bấm vào link ACE lẫn Sop đều báo "No Stream available". e bị hơn tháng nay rồi chả dùg dc...Hay là Plex vs P2p Sport cũng ngưng giống P2p Stream luôn rồi hả các pác

---------- Post added 20-04-2016 at 13:52 ----------

còn pác nào dùng được P2p Sport ko, e thử trên laptop lẫn android box đều tạch cả @@
phần Rojadirecta bị làm sao ấy, bấm vào link ACE lẫn Sop đều báo "No Stream available". e bị hơn tháng nay rồi chả dùg dc...Hay là Plex vs P2p Sport cũng ngưng giống P2p Stream luôn rồi hả các pác

oldfriend

Moderator

---------- Post added 20-04-2016 at 13:52 ----------

ngày 19/4 mình cài vô thì đúng là bị gì đó không coi được, nhưng ngày 20 và hôm nay 21/4 thì cài vô coi được bình thường.

P/s: cài và xem trên Q10 Pro

thanhhaipro94

Re: Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

ngày 19/4 mình cài vô thì đúng là bị gì đó không coi được, nhưng ngày 20 và hôm nay 21/4 thì cài vô coi được bình thường.

P/s: cài và xem trên Q10 Pro

Pác xem Sopcast vs Ace trog P2p Sport bình thường à, sao e chẳng xem dc kia, toàn báo No Stream available thôi...
E bị tinh trạng này mấy tháng nay rồi, gỡ p2p sport vs plex ra cài lại cũng ko dc...Laptop lẫn Android Box đều bị hix
Ai giúp e vs

Bên trên