[PBN 107] Bao giờ TN phát hành số này nhỉ - Lại một topic ngồi hóng [PBN 107]

SuperDreamII

Như tiêu đề đã nói ở trên ấy ạ ,, vừa xem xong số PBN 106-Lụa có thể nói là khá hay từ nhiều số trước đây đến giờ . Số này không biết bao giờ ra DVD các bác nhỉ trước tết không biết ra kịp không vậy ạ 8->

tusontay

Huyền Thoại
Bác "Dim Tàu" không biết có mua DVD gốc hay không? Mà sao hay "hóng hàng" mới thế nhỉ? :)

Chờ "hàng" Free thì cứ bình tĩnh thôi bác ạ, cái gì đến sẽ đến. :D

SuperDreamII

Ðề: Re: [PBN 107] Bao giờ TN phát hành số này nhỉ - Lại một topic ngồi hóng [PBN 107]

Bác "Dim Tàu" không biết có mua DVD gốc hay không? Mà sao hay "hóng hàng" mới thế nhỉ? :)

Chờ "hàng" Free thì cứ bình tĩnh thôi bác ạ, cái gì đến sẽ đến. :D

Vâng do em điều kiện kt không cho phép lên em chỉ nhờ Aem trong hdvn mình sài hàng free thôi bác tú ạ . P/s em là Dream Thái đời đầu nhá bác ko phải DiM Tàu đâu :)

Khởi quay rùi thì phải. Bác cứ từ từ, rồi khoai sẽ nhừ mà!

Biết là vậy mà bác do không biết chính xác là bao giờ nên mới nhờ các bác trong hdvn mình "Dự " xem sao tét này có kịp xem số này không nhể 8->

VThanhgtvt

Well-Known Member
Em dự chắc không đâu bác ah! Cứ xét số nào TN cũng ấp ủ cả mấy tháng rời cơ mù!

paracels

Well-Known Member
Ðề: [PBN 107] Bao giờ TN phát hành số này nhỉ - Lại một topic ngồi hóng [PBN 107]

Tới Tết là VIP Party 106, số 107 chắc tháng 4 sang năm. Em dự là thế.

cuongdoanvan

Well-Known Member
Ðề: [PBN 107] Bao giờ TN phát hành số này nhỉ - Lại một topic ngồi hóng [PBN 107]

em ráng chờ bản blu 106 mà chưa có . bác lại mơ tới 107 rồi

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
theo tốc độ ra đĩa hiện nay thì tháng 4 năm sau là sớm nhất, nên tốt nhất là quên nó đi :D

pterpm

Well-Known Member
Hì, hay lắm ah các bác. Tối chắc em ghé chợ làm quả Blue-ray coi cho nó đã, nhưng có cái là chưa lên được DTS mới chỉ được Dolby digital thôi

nghiaquang06

Đã có người pos hình bìa 107 lên rồi đó.
Mã:
http://vietbf.com/forum/showthread.php?p=1883201#post1883201

hoabantrang

Well-Known Member
Theo một bác tay to dự thì sẽ có trước tết âm lịch này. :D
Lại phải dọn dẹp ổ cứng để chứa.

PBN ko biết đĩa xuân nào hay nhất nhỉ các bác...

paracels

Well-Known Member
Re: Ðề: [PBN 107] Bao giờ TN phát hành số này nhỉ - Lại một topic ngồi hóng [PBN 107]

PBN ko biết đĩa xuân nào hay nhất nhỉ các bác...

Theo ý em, đĩa Xuân tha hương có lẽ là hay nhất trong 3 cái đĩa xuân của Thúy Nga gần đây.

h2pro9x

Active Member

Sẽ phát hành vào ngày 16-3-2013 ace dọn HDD để kéo nhá... :-bd
Nguồn: http://thuyngashop.com/

Bên trên