Phần mềm IDM 6.32.1 - Full Crack mới nhất

phduyanh

Well-Known Member
12/05 này win 10 có phiên bản mới (2004) bác làm thêm thớt key win và office nữa cho đủ collection.:)

gamvipvin

phần mềm này giờ các bạn vẫn dùng à . mình dùng trực tiếp vì mạng inter bây giờ rất phát triền lên tốc độ load nhanh lắm

kiem99

Active Member
phần mềm này giờ các bạn vẫn dùng à . mình dùng trực tiếp vì mạng inter bây giờ rất phát tri
hihi tùy sở thích thôi mà :3
Đúng như vậy đó: tùy theo môi trường và thành quả
hihi tùy sở thích thôi mà :3

Phải rồi mình thích idm vì nó nhanh và (free:p:cool:) nhờ phước của chủ thớt đấy thôi, cám ơn nhiều

hoasimtim

Well-Known Member
Lâu rồi dùng toàn bản free, không biết có khác biệt gì bản crack không nhỉ các bác?

Mình có câu hỏi muốn hỏi các bạn. Xưa nay hễ muốn down từ HDVN thì tôi hay dùng phần mềm IDM này để down các thể loại format file từ Fshare rất nhanh gọn lẹ. Duy chỉ có những files phim có đuôi .mp4 thì IDM nó ko bao giờ nhảy ra down giùm cái mà toàn là đẩy cho thằng Chrome down ko hà. Mà thằng Chrome mà down thì chậm lụt cứ như rùa bò ngang mả.
Tôi có kiểm tra phần Options - File Types rất kỹ và thấy nó có list trong danh sách MP4 rõ ràng. Vậy mà ko hiểu tại sao IDM của tôi nó lại ko chịu down phim .mp4 giùm cái. Không biết có bạn nào gặp phải trường hợp giống tôi vậy ko?
Ai biết cách sửa xin vui lòng chỉ giúp. Xin cám ơn.

emdayeuanhro

Well-Known Member
Mình có câu hỏi muốn hỏi các bạn. Xưa nay hễ muốn down từ HDVN thì tôi hay dùng phần mềm IDM này để down các thể loại format file từ Fshare rất nhanh gọn lẹ. Duy chỉ có những files phim có đuôi .mp4 thì IDM nó ko bao giờ nhảy ra down giùm cái mà toàn là đẩy cho thằng Chrome down ko hà. Mà thằng Chrome mà down thì chậm lụt cứ như rùa bò ngang mả.
Tôi có kiểm tra phần Options - File Types rất kỹ và thấy nó có list trong danh sách MP4 rõ ràng. Vậy mà ko hiểu tại sao IDM của tôi nó lại ko chịu down phim .mp4 giùm cái. Không biết có bạn nào gặp phải trường hợp giống tôi vậy ko?
Ai biết cách sửa xin vui lòng chỉ giúp. Xin cám ơn.
Thử copy url rồi dán vào idm nhé

Thử copy url rồi dán vào idm nhé
Đề nghị của bạn là một trong những cách mà tôi đã thử đầu tiên khi bị kẹt. Theo cách copy url rồi dán vào IDM thì thằng IDM nó chỉ down về 1 file web dạng .htm thay vì .mp4 như mình muốn. Vậy mới cay. Vấn đề đau đầu ở đây là tại sao IMD không chịu bắt link với những phim có đuôi là .mp4?

Bên trên