Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

lvhlslsls

Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Cho những ai đang gặp sự cố đây, vtvhd.vn.ee, vtvhd.tk mấy cái cũ fix mạnh rùi nhé vô xem đê các bạn.@@ ad dạo này chuyển sang sủa chữa đồ điện. ^^

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Cho những ai đang gặp sự cố đây, vtvhd.vn.ee, vtvhd.tk mấy cái cũ fix mạnh rùi nhé vô xem đê các bạn.@@ ad dạo này chuyển sang sủa chữa đồ điện. ^^

vtv.vn.ee xem đỡ hơn Bravia 22228, cơ mà BĐTV bên vtv.vn.ee sao nó không chạy :(, nó ghi là "Error loading media, File could not be played, cái STB mang vào phòng cho TÍA MÁ xem rồi, sắp tới mùa giải mới không xem bóng đá bằng gì... chủ thớt xem lại giúp nhé, sắp có Premier League rồi.

lvhlslsls

Re: Ðề: Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

vtv.vn.ee xem đỡ hơn Bravia 22228, cơ mà BĐTV bên vtv.vn.ee sao nó không chạy :(, nó ghi là "Error loading media, File could not be played, cái STB mang vào phòng cho TÍA MÁ xem rồi, sắp tới mùa giải mới không xem bóng đá bằng gì... chủ thớt xem lại giúp nhé, sắp có Premier League rồi.
chào lãng khách, he he lon địa chỉ không có vtv.vn.ee nhé mà phải là vtvhd.vn.ee, ông muốn xem cái bongdatv thì hơi khó vì trên PC thì nguồn của truyền hình cáp rất hiếm trên các trang xem tivi online bạn a mình không tìm đc nguồn mong muốn có cái xem oke nhưng ko dc net, bạn ráng đợi thêm, bên kĩ thuật sẽ đáp ứng.

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

chào lãng khách, he he lon địa chỉ không có vtv.vn.ee nhé mà phải là vtvhd.vn.ee, ông muốn xem cái bongdatv thì hơi khó vì trên PC thì nguồn của truyền hình cáp rất hiếm trên các trang xem tivi online bạn a mình không tìm đc nguồn mong muốn có cái xem oke nhưng ko dc net, bạn ráng đợi thêm, bên kĩ thuật sẽ đáp ứng.

Ờ vtvhd.vn.ee tại ghi thiếu, mong team của chủ thớt nhanh tìm được nguồn tốt...

Cảm ơn trước!

lvhlslsls

hiện tại nguồn fpt play thì chất viedo rất tốt nhưng đôi khi hơi lag , không bằng htvonline nhưng lại free nên mỗi khi xem tv lại phải mất công kích hoạt, còn phía htvonline thì nguồn m3u8 bị mã hóa rùi, xem 1 thời gian sẽ bị fix, các nguồn trên internet hiện nay cho chất lương loại trung bình khá , không như 2 nguồn mình kể trên, vậy bạn nào có nguồn muốn share và để đưa lên tivi 4 k thì phải kiếm nguồn nào tương đương hoặc cao hơn 2 nguồn trên nhé, bọn mình sẽ up lên web cho các bạn oke.

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

hiện tại nguồn fpt play thì chất viedo rất tốt nhưng đôi khi hơi lag , không bằng htvonline nhưng lại free nên mỗi khi xem tv lại phải mất công kích hoạt, còn phía htvonline thì nguồn m3u8 bị mã hóa rùi, xem 1 thời gian sẽ bị fix, các nguồn trên internet hiện nay cho chất lương loại trung bình khá , không như 2 nguồn mình kể trên, vậy bạn nào có nguồn muốn share và để đưa lên tivi 4 k thì phải kiếm nguồn nào tương đương hoặc cao hơn 2 nguồn trên nhé, bọn mình sẽ up lên web cho các bạn oke.

Lục nát Google cũng chỉ có hai trang này là tốt, giờ có bác nào dùng rồi phát lên thì may ra...

khanh10101998

Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

sao mình vào không dc vậy bạn, nó để trang wed này chỉ dc mời mới vào dc giúp mình với

swedenboy

Member

Chào bác, TV Sony 42W700B mình bị báo như sau:

It doesn't look like you have been invited to read this blog. If you think this is a mistake, you might want to contact the blog author and request an invitation.

You're signed in as [email protected]

bác invite mình cái nhé. Cảm ơn nhiều.

tan_huy_93

Well-Known Member

À há, sao lại khóa rồi chủ thớt...cho mình xin một vé đi @@

swedenboy

Member

Bác chủ hết phát triển em nó nữa rồi aà?

hhnam0204

Member

TV sony của mình lỡ xóa lược sử, mất tiêu hết. không xem được phim trên bravia22228. mhowf bạn giúp với.

lvhlslsls

Chào các bạn ad đây dạo này ad đang rất bận học nên không quan tâm ae đươc, thông cảm vì sự bất tiện này!! hiên tại mytvbravia.blogspot.com đang để chế độ nghiêm ngặt vì có mốt số bạn leech nguồn m3u8 rùi đưa lên web site riêng nên có một số nguồn kênh HD bị kéo sập, ad đã chuyển hướng sang tivi có hỗ trợ Flash bên bravia22228.blogspot.com, nếu các bạn muốn trải nghiệm trên tivi html mình hướng dẫn các bạn vô ott.mytvnet.vn/lg nhé.

tan_huy_93

Well-Known Member

Chào các bạn ad đây dạo này ad đang rất bận học nên không quan tâm ae đươc, thông cảm vì sự bất tiện này!! hiên tại mytvbravia.blogspot.com đang để chế độ nghiêm ngặt vì có mốt số bạn leech nguồn m3u8 rùi đưa lên web site riêng nên có một số nguồn kênh HD bị kéo sập, ad đã chuyển hướng sang tivi có hỗ trợ Flash bên bravia22228.blogspot.com, nếu các bạn muốn trải nghiệm trên tivi html mình hướng dẫn các bạn vô ott.mytvnet.vn/lg nhé.

Trước không xem được buồn ghê và không hiểu sao chủ thớt khóa Blog...

Nhưng từ khi HTV đưa app HTV Online lên SONY Entertainment thì đã xem được những kênh mà trước đây chủ thớt dẫn nguồn từ HTV Online, còn những kênh từ FPT Play thí dụ như kênh Quốc Phòng thì hết xem được nữa rồi... :(

lvhlslsls

xem taij dia chi ott.mytvnet.vn/lg nua nhe cu doi di it nua khac co ca? fpt play va vtvplay app tren sony internet tv. Ho dang phat trien, gan` nhat co the? la` vtvplay, sex co vtv1 HD nhe@@

tan_huy_93

Well-Known Member

xem taij dia chi ott.mytvnet.vn/lg nua nhe cu doi di it nua khac co ca? fpt play va vtvplay app tren sony internet tv. Ho dang phat trien, gan` nhat co the? la` vtvplay, sex co vtv1 HD nhe@@

@@ chủ thớt viết gì không đọc được, chỉ đọc được đoạn app VTVPlay sắp có trên TV SONY thôi.

Bên trên