Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

lvhlslsls

Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Sao mấy hôm nay mình không xêm được nhỉ.
Mở trang web chỉ thấy mỗi hình cái sân bóng đá và hàng chữ chạy không có danh sách các kênh đâu cả.
Vì sao thế bác chủ ơi
Vẫn xem rất là oke bạn nhé, bổ xung kênh sctv thể thao HD nhé, full các kênh luôn. nhé, mấy hum trước bọn mình đi thi chưa kịp bàn giao nguwoif bật và trông server, địa chỉ web bravia22228.blogspot.com thêm comment bên dưới cùng nhé, oke, thân!!

lvhlslsls

NHÓM MÌNH CHỈ DUY NHẤT CÓ WEB TẠI ĐỊA CHỈ BRAVIA22228.BLOGSPOT.COM NHÉ CÁC ACE, CÁC ĐỊA CHỈ KHÁC NHƯ .COM HAY .VN HAY .TK LÀ GIẢ!! SẮP WORLD CUP RÙI CẢ NHÀ ƠI LIỆU CÁC PRO TRÊN 4RUM CÓ AI PHÁT TRIỂN WEB NHƯ MÌNH NỮA KHÔNG TẬP TRUNG LÀM ĐI NÀO@@

lvhlslsls

^#(^ Một số web xem tivi dạng html5 cho các bạn, hỗ trợ cả smart tivi : htvonline.com.vn
ott.mytvnet.vn/lg
ott.mytvnet.vn/sony
ott.mytvnet.vn/samsung

beovila

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Vẫn xem rất là oke bạn nhé, bổ xung kênh sctv thể thao HD nhé, full các kênh luôn. nhé, mấy hum trước bọn mình đi thi chưa kịp bàn giao nguwoif bật và trông server, địa chỉ web bravia22228.blogspot.com thêm comment bên dưới cùng nhé, oke, thân!!

pác ơi em xem kênh DISCOVERY k đc, toàn k chạy đc, còn xem HBO vs SM thì ok phết

kinhphuong

Well-Known Member
Không biết mình bị lỗi gì mà không xem trên pc cũng như Laptop được.. Mở ra có cái hình sân bóng thôi, không trượt lên xuống chọn kênh được. Có bác nào bị vậy không nhỉ?

lvhlslsls

Re: Ðề: Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Chào bạn!! Chúng tôi đã kiểm tra các kênh đều ổm, disvovery bạm có thể vào keenb discovery wild hd là như nhau nhé, 2 sv khác nhau nhé, oke,

lvhlslsls

Chào bạn!! Chúng mình phát triển trên tv nên trên pc thì thiếu gì web xem đúng ko? Làm trên pc cũng dc, cả pc và tv cũng dc, nhưng bọn mình chỉ phục vụ chính cá nhân và mọi người nhé, nếu như phat triển trên pc, hay pc-tv thì bạn có thể đầu tư băng thông cho bọn mình@@ keke, trên tv xem oke lắm bạn ạ đúng ko mọi người, thân!

beovila

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Chào bạn!! Chúng tôi đã kiểm tra các kênh đều ổm, disvovery bạm có thể vào keenb discovery wild hd là như nhau nhé, 2 sv khác nhau nhé, oke,

toàn bị crossdomain access denied

lvhlslsls

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

toàn bị crossdomain access denied
Cái bạn này vui tính ghê cem vẫn bình thường chắc lúc bạm xem là do nguồn gốc của sv nó fix hoặc mạng của bạn quá chậm, thân., bạn có thể vào htvonline.com.vn để xem discovery nhé, oke.

beovila

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

Cái bạn này vui tính ghê cem vẫn bình thường chắc lúc bạm xem là do nguồn gốc của sv nó fix hoặc mạng của bạn quá chậm, thân., bạn có thể vào htvonline.com.vn để xem discovery nhé, oke.

line quang nhé, xem hd vẫn ù ù, xem htvonline vậy

renhat

Well-Known Member
Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

E VỪA VỀ 47LB631 GIÁ CỰC TỐT BÁC NÀO CÓ NHU CẦU ALO E NHÉ!

lvhlslsls

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Phát Triển Web xem tivi cho internet TV và smart TV

line quang nhé, xem hd vẫn ù ù, xem htvonline vậy
ừ nên vào htv vì nó băng thông cao mà @@, bên này vẫn oke nhé

choconbidien

mình tưởng theo bác kock123 thì có rất rất nhiều trang phim hỗ trợ html5 mà. với lại bác ấy bảo các trang web phim làm ứng dụng riêng cho webos nên không cần xem phim nền web đâu. hay bạn cũng làm ứng dụng cho smart tv luôn đi

Bác ơi bác hay xem ở trang nào bác, có nhìu film với chất lượng Gút không. Tks bác

tuananhk3

Member

Chào Bác Chủ hôm nay em vào xem bằng TV LG UB850 web OS ko thấy danh sách kênh đâu! Chi có cái clip World Cup Mong Basc Chủ xem lại! Thân

lvhlslsls

Nghĩa là sao bạn, bạn thử vô bằng android xen thấy ko, các kênh này hầu hết mibhf lấy nguồn của app nổi tiếng vn là fpt play, các bạn nào nà ko xem dc thì tải app trên pc hoặc ios android lên và coi khoang vài giây tv để nhận dạng ip là oke, phải cùng là mạn nhà mình nhé(mạng tv giống mang mobile, pc kể cả mạng wifi và lan.)

lvhlslsls

Bác ơi bác hay xem ở trang nào bác, có nhìu film với chất lượng Gút không. Tks bác

Nhiều lắm, thích mình up cho....ngay trang mình nè ngoài ra bạn vô. Phim3s. Fullhd. Hdviet ssphim pub.vn bongngo, vivo,krfilm và còn rất nhìu nữa......

bingboong

Member

Cảm ơn chủ thớt nhá. Đang coi live trận Nadal vs Djokovic trên Fox Sport HD rất ổn.

lvhlslsls

Cảm ơn chủ thớt nhá. Đang coi live trận Nadal vs Djokovic trên Fox Sport HD rất ổn.

Thế hả bọn ta cũng coi mới được, bọn ta rất thích tenis nhưng vẫn thích mấy cú trái tay của Roger Federer hơn, xem đã@@>:/

bingboong

Member

Đang coi thỉnh thoảng bị mất sóng màn hình đen sì luôn. Nhưng online thế là ổn rồi bác. Federer hết thời rồi bác, giờ là thời bọn trẻ u30 :)

Bên trên